ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอย 8

เริ่มโดย reak, เมษายน 27, 2017, 01:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมเองก้เริ่มเงี่ยนสุดๆ พอเริ่มเกมสที่3 ทีนี้ต้องที่นั่งข้างจอยกินหมดก่อน แล้วจอยคนสุดท้ายอีก แต่ต้องจับจอยนอนพิงปิ้ดแล้วก้มลงเลียหีจอยทันที เรเองก้ตกใจ จอยเองก้ตกใจเพราะผมนั่งมองอยุ่ใกล้ๆ จอยเลยรีบเอาชายกระโปรงคุยหัวต้อง ทำให้ไม่รุ้ว่าทำอะไรกัน เสียงที่ต้องเลียหีดังออกมาแผล้บๆ จ้วบๆ จอยเองก้เริ่มเชิดหน้าลอยอ้าปากครางเบาๆ มีขมวดคิ้วบ้างแต่ก้คอยหลบตาผมตลอด สัก3นาทีเรก้บอกว่าหมดเวลาแล้ว มาเริ่มเกมส์ใหม่ พอเรทำท่ารินเหล้าก้บอกว่าเหล้าหมด ให้ผมไปซื้อมาให้หน่อย แล้วก้บอกให้ยีนไปช่วยผมถือด้วย แถมกระซิบบอกผมว่าไม่ต้องรีบนะแล้วยิ้มให้แล้วส่งแจมอไซดให้ผม จอยเองก้ยิ้ม แถวแซวผมว่าอย่าไปแอบทำไรยีนมันนะ แล้วก้เฮกันทั้งกลุ่มอีก ผมออกมาได้นิดเดียวยีนก็บอกให้แวะบ้านพี่เรเอาของหน่อย ผมก็ขับมอไซไปจอดที่บ้านเร (ห่างจากที่กินซอยเดียว)แล้วเดินตามยีนเข้าไป เหนยีนเปิดเข้าไปในห้องเรแล้วเรียกผมเข้าไป พอเข้าไปเหนที่นอนมีรอยคราบน้ำดวงนึงกับถุงยางใช้แล้ว แล้วก้หันไปเหนกางเกงสเตย์สีเนื้ออยุ่ปลายเตียง(พอเดาออกแล้วว่าเป็นยังไง) ผมเลยจับยีนแก้ผ้าแล้วก้เริ่มบรรเลงทันที ยีนเองก้คงเงี่ยนมากผลักผมนอนแล้วขึ้นคร่อมท่า69ทันที เราดูดเลียกันสักพักยีนก้หยิบถุงยางหัวเตียงสวมให้ผมแล้วก้ขึ้นควบอย่างเรว แปปเดี่ยวก้ร้องครางลั่นห้อง บอกว่าเสดแล้ว ผมเลยจับยีนล่อท่าหมาต่อ เน้นจับก้นบีนเด้งสวนกระแทกหนักๆ มองรุก้นยีนขมิบไปมายิ่งได้อารม พอใกล้จะเสดผมก้จับตอกเสาเข็ม ยีนถึงกับร้องเสียงดังบอกว่าจุกมากแน่นหีไปหมด ผมเน้นอีกสามสี่ทีก้ชักควยออกมาถอดถุงยางแล้วกดควยเข้าปากยีน ยีนเองคงรุ้งานดุดกินน้ำควยผมจนหมด เรานอนกอดกันสักพักผมก้ถามเปนไงบ้าง ยีนบอกว่าโคตรเสียวอะ น้ำแตกไปหลายรอบเลย ผมเลยถามมันมั้ยละ ยีนบอกว่ามันมากแต่ยังไม่สุดๆ ผมก้ทำท่าสงสัย ยีนบอกเดี่ยวจัดให้พักแปปนึงก่อนแล้วยีนก้ลุกไปเข้าห้องน้ำผมหันไปเหนบิลเค้กที่หัวเตียงก้พอเข้าใจ พอยีนเข้ามากเหมือนหยิบอะไรติดมือมาด้วย แล้วเราก้เริ่มบรรเลงกันอีกรอบยีนผลักผมนอนลงแล้วคร่อมหน้าผมทันที บอกว่าเลียหีให้ยีนหน่อย ผมก้จัดตามที่ยีนต้องการแล้วยีนก้เริ่มร่อนหีบดใส่หน้าผม แล้วยีนก้เอามือแหกหีแบบสุดๆให้ผมเลียในรุ ปากก้ครางเสียวหีชิบหาย เลียหีเก่งจริงๆ สักพักยีนก้ร้องอ๊ายเสียงดังก่อนจะกดหีคาปากผมไว้ บอกว่ากินน้ำหีให้หน่อย อย่าคายนะ ผมก้จัดให้ดุดหียีนจนแตดสั่น ยีนพักหายใจแปปนึงก่อนจะยิ้มแล้วบอกว่าขออีกนิดนะพี่เลียรุก้นหนุให้หน่อยสิ นะนะ ยีนทำท่าอ้อน ผมบอกว่าถ้าให้เลียต้องโดนเยดก้นด้วยนะ ยีนพยักหน้ารับอย่างไวบอกตามใจพี่เลย แล้วยีนก้ขยับเอาหีมาถุจมุกผม ปากผมก้ตรงกันก้นยีนพอดี ผมก้แลบลิ้นเลียแบบจัดเต็ม ยีนเองก้ครางร่อนหีใส่หน้าจนหน้าหีเลอะเต้มหน้าไปหมด แล้วยีนก้ไปคุกเข้าท่าหมา ให้ผมรีบสวมถุงยาง ก่อนจะแหกรุก้นออก บอกผมว่าพี่เย็ดหนูรูนี้นะ ผมก้จัดตามต้องการสวมถุงเสดก้แหกรุก้นค่อยๆเอาควยยัด พอหัวเข้าได้ยีนก้บอกให้พอก่อน แล้วก้ร่อนก้นสุ้ รุกันเองก้ขมิบแรงมาก แล้วก้บอกให้ผมยัดต่อเลย ผมดันจนสุดลำ ยีนบอกเบาๆควยพี่ทั้งใหย่ทั้งยาวพี่จอยรับได้ไงไม่รุ้ ผมคาไว้จนยีนบอกโอเครเบาๆก่อน ผมก้เริ่มสาวควยแรกๆก้สั้นๆ ถี่ๆ สักพักก้เริ่มยาวพอเห็นว่ายีนเริ่มชินผมก้เลยจัดหนักดังปับๆๆ ๆๆ ๆๆ ยีนเองก้หัวสั่นหัวคลอนบอกเสียวสุดๆ พอยีนจะแตกบอกให้ผมรอแปปนึง แล้วก้ล้วงใต้หมอน(ที่ยีนถือติดมือมาด้วย)เอาควยปลอมออกมา อันขนาดพอๆกับของผม ยีนจับยัดเข้ารูหีจนเกือบมิดลำ ปากก้ครางบอกแน่นสุดๆ พอได้ที่ยีนก้บอกผมเตมที่ได้เลยเธอพร้อมแบบสุดๆแล้ว ผมก้เริ่มสาวควยเข้าก้น ยีนก้สาวควยปลอมเข้าหีเป็นจังหวะ สัก5นาทียีนก้บอกไม่ไหวแล้วชักควยปลอมออก น้ำหีพุ่งออกมาเป็นทางเปียกที่นอนเต็มไปหมด บอกให้ผมสาวแรงๆเลย จะถึงอีกรอบแล้ว ผมเองก้ทนไม่ไหว สาวกระแทกแบบสุดๆ ปั้บๆๆ ๆๆ ๆๆๆ แล้วก้แตกกดคาถุงยางไป แล้วก้หมดแรงนอนทับยีน โดยที่ควยยังคาก้นอยุ่ ยีนนอนหอบบอกผมว่าโคตรเสียวเลย หีสั่นไปหมดก่อนจะหันมาดุดปากแลกลิ้นกันแล้วบอกว่าผมเยดเก่งมากถุกใจสุดๆ ถ้าเลิกกับพี่จอยรีบบอกเลยนะ ผมยิ้มแล้วบอกว่าไม่เลิกก้เยดได้นะ สวยแบบยีนทั้งหีทั้งก้นแน่นสุดๆ ใครได้เยดจะไม่ติดใจละ ยีนยิ้มหวานบอกว่าไหวอีกมั้ย ผมดูนาฬิกาก็เหนว่าออกมาได้40กว่านาทีแล้ว ป่านนี้จอยเป็นไงบ้างไม่รู้ ไหนจะไปซื้อเหล้าอีก ผมค่อยๆชักควยออกจากก้น ยีนรุดถุงยางออกใช้ปากทำความสะอาดควยให้ผมแล้วบอกงั้นไปเลยก้ได้ เก็บแรงไว้ที่งานอีกก้ดี แล้วเราก้ลุกแต่งตัวกัน....

hanabombam

โห้ได้จัดหนักน้องยีนแล้วอ่ะ ครบสามรูเลย เจ๋งไปเลยลูกพี่

nananews

ทั้งผัวทั้งเมียขี้เย็ดทั้งคู่เลย

manunited68

น้องยีนเตรียมพร้อมมารับศึกทั้งสองด้าน

likestory

น้องยีนนี่แซบไม่แพ้น้องจอยเลยนะเนี๊ยะ สาวๆกลุ่มนี้สงสัยจะแซบนัวๆเลย 

pongsan

มัวแต่ยุ่งกะยีน....สงสัยน้องจอยจะรับเละ! ::Me?::  ขอบคุณครับ ::Thankyou::

26916

FuxU

aunwatch