ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพิ่งรู้ว่าหนูแอบแซ่บ5 (จบ)

เริ่มโดย Nanwan Wanjai, เมษายน 27, 2017, 05:17:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nanwan Wanjai

หนูจัดของที่ซื้อมาพลางบ่นไปเรื่อยเรื่องแกขนซื้อมาเยอะเกินจำเป็น ก็มันขี้เกียจเก็บนี่ เหนื่อยจะแย่แล้ว ไหนจะโดนใช้งานหนักมาทั้งคืนนี่ยังต้องมาช่วยเก็บของอีก จริงๆแกไม่ได้ใช้หนูหรอก แต่จะปล่อยให้แกทำโดยไม่ช่วยไรก็ยังงัยๆอยู่เนอะ

ที่ซื้อมานี่ พี่ว่าน่าจะกินหมดในสองวันนี้นะ ก็อย่างที่บอกเราจะไม่ได้ออกไหนแล้วจนกว่าจะถึงวันจันทร์ แล้วเรามีกิจกรรมหนักๆต้องทำอีกเยอะเลยล่ะจ่ะ

หืมม

รู้ใช่มั้ยว่าอะไร
แกส่งสายตาวิบวับมาที่หนูอย่างงั้น จะไม่รู้ได้ไงล่ะคะ

เอิ่ม ก็รู้อยู่นะแต่ว่า...

แต่อะไร
แกวางมือจากของต่างๆ เดินอ้อมมาหาหนูที่โต๊ะทำครัวหลังเคาน์เตอร์ วางแขนทั้งสองข้างบนโต๊ะโดยกักตัวหนูไว้ในอ้อมแขน
หืมม ว่าไง แต่อะไร

หนูหันกลับมาเผชิญหน้ากับแก พอดูใกล้ๆกับสายตาหวานๆนั้น แกมีเสน่ห์มากเลย จนหนูอดไม่ได้ที่จะเอื้อมมาไปลูบที่แก้มสากนั่นแล้วยังจะอกแน่นๆนั่นอีก หนูลูบไล้ตัวแกเล่นสักพักก่อนจะเลื่อนแขนทั้งสองข้างขึ้นโอบคอแกเอาไว้

หนูแค่กลัวว่า อาจารย์จะเบื่อหนูซะก่อนน่ะสิคะ อิอิ

ไม่เบื่อง่ายๆหรอกจ่ะ หนูออกจะเร้าใจพี่ขนาดนี้

เร้าใจยังไงเหรอคะ

ก็ที่พี่เอาหนูที่ห้องรับแขกไง พี่ตื่นเต้นมาก รู้มั้ย

หาาา แค่นี้เนี่ยนะคะ คิคิ

อืม พี่ยังไม่เคยเอากันนอกห้องนอนเลย นี่ครั้งแรก อยากมานานละ

ล้อเล่นป่ะเนี่ย 

พูดจริง เมียพี่เค้าไม่ยอม

แล้ว...กับคนอื่นๆล่ะ อย่าบอกว่าไม่เคยกับคนอื่นเพราะหนูไม่เชื่อ

เคยน่ะเคย สมัยวัยรุ่น เมืองนอกเค้าไม่ถือเรื่องนี้หรอก แต่ก็ไม่เคยนอกห้อง

กับฝรั่งเหรอ

ก็มาหลายชาตินะ ทั้งฝรั่ง ทั้งเอเชีย พี่หน้าตาไงดีมีให้เลือกเยอะ ฮ่าๆ

นี่ หลงตัวเองนะ พูดไม่อาย
หนูหมั่นเขี้ยวขอหยิกให้ทีนึง

โอ้ย ก็พูดความจริง

แล้ว... ชอบสาวชาติไหนที่สุด

ชอบทุกชาติ ฮ่าๆ

แต่ตอนนี้ชอบสาวไทย...คนนี้ที่สุด

เข้าใจตอบนะคะ งี้เรียกพูดหวังฟันป่ะ

ป่าว ก็ได้ฟันแล้วติดใจ ถูกใจมากๆด้วย คนอะไรน่าเอาขนาดนี้

หนูจุ๊บปากเบาๆเป็นการให้รางวัล

แล้วเมียอาจารย์ไมไม่ยอมเหรอ เรื่องเอานอกห้องอ่ะ เคยขอป่ะ

เค้าบอกอาย กลัวคนเห็น เอากันมันต้องในห้องสิ แต่พี่ว่าออกจะตื่นเต้น อยู่บ้านเราไม่ใช่กลางถนนใครจะเข้ามาเห็นง่ายๆจริงมะ

อืมก็จริง ท่าทางอาจารย์จะชอบเรื่องตื่นเต้นนะคะ

ชอบจ่ะ แล้วหนูล่ะ ชอบมั้ย หื้มม
แกพูดไปมือก็เริ่มลูบไล้เข้ามาใต้กระโปรงสั้นของหนู นวดเฟ้นที่สะโพกพลางสอดนิ้วเสียดสีเข้าไปในร่องเสียว

อื้มม อาจารย์

ชอบมั้ยจ๊ะ

อ้ะ ชอบค่ะ

งั้น เรามาลองที่นี่กันนะ

ฮะ ที่นี่ ตอนนี้เลยเหรอ
หนูมองไปรอบๆบ้าน จริงอยู่ว่านี้มันเป็นในบ้านแต่มันกลางวันแสกๆ แถมบ้านแกก็มีประตูหน้าต่างกระจกเต็มไปหมด มองจากตรงนี้เห็นไปถึงสนามหลังบ้านแหนะ

มันเปิดโล่งไปไหม มีแต่กระจกอ่ะ

ไม่เป็นไรหรอก รั้วออกจะสูง น่านะ
หนูยังไม่ทันได้ตอบรับ แกก็จัดการกวาดของบนโต๊ะไปไว้ข้างนึงแล้วยกตัวหนูขึ้นวางบนโต๊ะทำครัวนั้นแทน ปากประกบปากลิ้นสากแทรกเข้ามาดูดดึงลิ้นหนูเล่น มือหนาเอื้อมไปรูดซิปด้านหลังชุดเดรสสั้นดึงรั้งมันออกมากองไว้ที่เอว เผยให้เห็นอกอวบที่โอบอุ้มไว้ด้วยชุดชั้นในเกาะอกสีดำ

จุ๊บๆๆๆ

อย่าทำคอเป็นรอยนะคะ อ๊ะๆ
แกจูบไซร้ตั้งแต่ต้นคนจนถึงเนินอก

อ้ะ บอกว่าอย่าทำรอยไง
ตรงนี้ไม่มีใครเห็นหรอก
แกไม่ได้ทำที่คอค่ะ แต่มาทำที่อกหนูแทน เสื้อในหนูหลุดไปตอนไหนไม่รู้ ตอนนี้ท่อนบนของหนูเปลือยเปล่าให้แกได้ละเลงปากลิ้นได้เต็มที่
อ๊าา
แกกอบกุมอกด้านนึงนวดเค้นอย่างแรงจนหนูกลัวว่ามันจะแหลกเอา แกใช้นิ้วมือสากนั่นสะกิดรัวๆที่ยอดอกสร้างความเสียวกระสันจนหนูต้องครางออกมา
อ้าาส เสียวค่ะ เสียงนมจัง
แกเปลี่ยนจากมือและนิ้วมาอ้าปากงับนมของหนูเข้าไปเกือบครึ่งเต้า ลิ้นภายในก็วนไล้รอบๆหัวนมจนหนูรู้สึกว่ามันคัดเต่ง แข็งเป็นไตบดอยู่กับลิ้นแก

อ้าาา อา อาจารย์ขา อ้า

แกดูดเต้าหนูเข้าแสงๆและปล่อยปากออกจนเกิดเสียงด้ง ป๊อก มือแกไล้ลงไปที่ส่วนล่างดึงแพนตี้ของหนูลง หนูยกสะโพกช่วยให้ถอดออกง่ายขึ้นจนแกดึงออกไปจากขาด้านนึงแต่ติดค้างไว้ที่ขาอีกข้าง
แกคุกเข่าลงหน้าอยู่นะดับเดียวกับน้องสาวหนู มันใกล้จนหนูรู้สึกถึงลมหายใจที่กำลังเป่ารดหนูอยู่

สวย สวยจริงๆ ยังแดงอยู่เลยน่ากินจริงๆหนูเอ้ย

น่ากิน ก็กินสิคะอาจารย์ขา
หนูเอนตัวเอามือค้ำไปด้านหลัง ยกขาทั้งสองข้างมาเหยียบบนขอบโต๊ะเปิดป้าน้องสาวต่อหน้าแก

แพร่บบบบ
แกฉกลิ้นลงมาปาดยาวๆป่านร่องเสียวของหนู
อ้า
อ่า หวานจริงๆ
จากนั้นแกก้มลงมาดูดเลียน้องสาวหนูอย่างเอร็ดอร่อย หนูเด้งสะโพกสวนเข้าไปที่ลิ้นของแก้เป็นจังหวะ เสียวจนแข้งขาสั่นจะหมดแรงซะอย่างนั้น แกจับขาหนูขึ้นพาดไว้ที่บ่าแล้วออกแรงดึงสะโพกหนูเข้ามาแนบหน้ามากขึ้น ลิ้นแกตวัดวนแยงสำรวจไปทุกซอกมุมของน้องสาวหนู หนูหมดแรงทั้จะคำ้ตัวไว้จึงนอนราบลงไปกับโต๊ะมือกำชุดเดรสที่ติดอยู่ที่เอวแน่นเพื่อระบายความเสียว
ซรู้ดดดด แพร่บๆๆ
แกดูดสลับเลียเพื่อเรียกน้ำหวานจากกายหนูไม่หยุดหย่อน

อ้าาาส อ้าาา หนูไม่ไหวแล้ว จะ จะแตกแล้ว อ้าาา อาจารย์ขา

หนูตัวเบาหวิวเพราะได้ปลดปล่อยอารมณ์ออกมา โดยอาจารย์ยังคงเลาะเล็มน้ำรักที่ไหลออกมา
จ๊วบๆ แพร่บๆๆ

หนูนอนมองแกดูดกินมันอย่างเพลินๆ แกก็เงยหน้าขึ้นมาสบตาหนูแล้วยิ้มๆ ก่อนจะแลบลิ้นเกร็งปลายจนแหลมแล้วแทงมันเข้ามาในร่องกวาดวนไปทั่วภายใน ก่อนจะดึงออกมาแล้วแทงมันเข้าไปใหม่ ทำอยู่ซ้ำๆ ช้าๆ

อ้าๆๆ เรายังคงสบตากันอยู่ในขณะที่แกใช้ลิ้นนั่นกับหนู

อื้อออ อาจารย์ขา ไม่ไหวแล้ว อ้าาา อะ อะ เอาหนูเถอะ คะค่า

แกจนหนูทนไม่ไหวต้องเรียกร้อง ซื้อแกไม่รอช้า รีบลุกขึ้นยืนเอาท่อนเอ็นของแกมาถูที่ร่องเยิ้มๆของหนู แกโยกจ้วให้มันสัมผัสหนู สะกิดเม็ดหนูแต่ยังไม่ยอมสอดเข้ามา

อ้ะอ๊าา
หนูเพิ่งเห็นอาวุธของแกเต็มๆตา เพราะเมื่อคืนไม่ทันได้เห็นไรก็โดนยัดเข้ามาซะก่อน ขนาดมันไม่ได้ใหญ่มากยาวประมาณ 7 นิ้วแต่ลำอวบขาว หัวบานเหมือนเห็ด รอบๆลำมัยเป็นปุ่มๆนูนขึ้นอย่างเห็นได้ชัด คงเป็นมุกที่แกบอก ถึงว่าทำไมถึงได้ครูดจนหนูเสียวแสบขนาดนั้น

เคยโดนไหมจ๊ะ ควยฝังมุก

อ้ะ ไม่เคยค่ะ

ใครบอกเมื่อคืนก็โดนแล้วนี่ เอ๊ะ หรือจะลืม

อ้าา ลืมแล้วค่ะ อยากโดนใหม่ ละ แล้ว

ฮ่าๆๆ หนูนี่มันได้ใจพี่จริงๆ

อ้าาาา เอาเข้ามาเถอะค่ะอาจารย์ขา

ได้สิจ๊ะ ลูกศิษย์สุดที่รัก

สร่วบบบ

อ๊ะ แน่นจัง
แก้เสียบท่อเอ็นเข้ามามิดลำจนหนูจุกแน่นในท้องน้อย รู้สึกได้ถึงมุกที่ครูดไปกับผนังด้านใน ทั้งเจ็บ แสบ เสียวไปหมด

อ่า อย่าตอดพี่นักสิจ๊ะ
มันห้ามได้ที่ไหนล่ะก็หนูเสียวนี้คะ

อ๊ะๆๆ
แกเริ่มโยกเข้าออกช้าๆ โดยสาวท่อนเอ็นออกสุดเข้าสุด

อื้ออออ อะ อาจารย์
หนูเอื้อมมือมาเกาะที่แขนสองข้างที่แกค้ำอยู่ข้างกายหนู จิกเล็บลงไปเพื่อบรรเทาความอึดอัด แกเริ่มสาวเข้าออกเร็วขึ้น มีการกระแทกลงมาแรงเป็นช่วง ขาทั้งสองข้างของหนูเกี่ยวรัดที่เอวแกแน่นเพื่อให้มันแนบชิดมากที่สุด

อ้ะ อ้าาา อ่ะ อ้ะ อ้าาา อ๊ะๆๆๆ
แกโน้มตัวลงมาจูบประกบปากดูดลิ้นตวัดเกี่ยวพันอย่างมีชั้นเชิง ส่วนล่างก็เพิ่มจังหวะที่หนักหน่วงและเร็วขึ้น หนูอยากจะครางออกมาดังๆแต่ทำไม่ได้เพราะมันถูกดูดกลืนด้วยปากหน้าของแกอยู่

อ้าาาๆๆๆๆ
หนูปล่อยเสียงครางออกมาดังลั่น เมื่อแกปล่อยจูบออกมายืนเต็มความสูง มือทั้งสองเปลี่ยนมานวดเค้นหน้าอกหนูแทน หนูเอื้อมมือไปด้านบนเกาะขอบโต๊ะเอาไว้ เพื่อบรรเทาการสั่นคลอนจากการรับแรงงกระแทกที่แกส่งมา

อ่า เอามันจริงๆเลยหนู หืมม ชอบมั้ยพี่ทำแบบนี้ หืม ที่รัก

อ่ะๆ ชะ ชอบ ค่ะอ้ะๆๆ

ฮึบ งั้น หนูต้องยอมให้พี่เอาบ่อยๆนะ อ่ะ ยอมมั่ย ฮะ

อ้ะ นะ หนู ค่ะ หนู ยอม ค่ะ อ้าาาส

ยอมอะไร ฮะๆ อ้ะ
อาจารย์ถามพลางควงเองก่อนจะเน้นจังหวะกระแทกหนูลงมาอย่างแรง

อ๊ะ ยะ ยอมให้อาจารย์เอา อ้าาาาๆๆ
พอหนูตอบเท่านั้น แกก็ยิ่งเร่งกระแทกลงมาอีก

อ้าาาา อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ มะมะไหวแล้ว อ้าาา
หนูกำลังจะแตก แต่แกกลับหยุดเอาซะดื้อๆ

อื้ออ อาจารย์ ทะ ทำไม
แกไม่ตอบแต่ดึงตัวหนูขึ้นนั่ง รั้งแขนทั้งสองขึ้นโอบคอแก ช้อนขาทั้งสองของหนูแล้วอุ้มขึ้นในท่าอุ้มแตง แล้วเดินอ้อมเค้าเตอร์ครัวออกมาไปที่โต๊ะอาหาร

ซี้ด อ่ะๆ
ท่อนเอ็นของแกยังคงเสียบอยู่ในกายหนู มันเสียดสีเข้าออก ลึกลงไปตามจังหวะเดิน
แกเดินมานั่งลงที่เก้าอี้ตัวหนึ่งโดยมีหนูนั่งคร่อมอยู่ด้านบน แกเด้งสะโพกกระแทกหนูจากด้านล่าง

อ๊ะ อะ อาจารย์

อาจารย์อยากพักแล้ว ไหนหนูลองทำซิ
หนูรู้ว่าแกต้องการอะไร หนูวางเท้าบนเก้าอี้ข้างๆสะโพกแก แล้วจึงเริ่มขย่มขึ้นลงช้าๆ

อ่าๆ. ดีจ่ะ อ้า ยังงั้น

ซี้ด ดีไหมคะ ศิษย์คนนี้ทำถูกใจไหมคะ

อ้าาส ถูกใจที่สุดเลยจ้า อ้ะๆๆ
หนูเร่งจังหวะเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับอาจารย์สุดที่รัก

ตับๆๆๆ ตับๆๆ

อ่าา เก่งมากที่รัก
แกเอนทิ้งตัวพิงไปด้านหลัง หัวพาดอยู่ที่พนัหเก้าอี้สีหน้าเสียวของแกถูกใจหนูมาก มันทำให้หนูรู้สึกได้เป็นผู้ควบคุม หนูควงเอวส่ายวนเป็นวงกลมบนตักแกช้าๆ พร้อมกับขมิบส่วนล่างรัดท่อนเอ็นร้อนๆนั้นไว้

อ๊าาาส เอวดีจัง อ๊ะ อย่าตอดๆ อ้าาาา
หนูไม่หยุดแต่ยิ่งควงเอวเร็วขึ้นอีก พร้อมกับเร่งจังหวะขย่มให้หนักและเร็วขึ้น

อ้า ไม่ไหวแล้ว ฮึบๆ
อาจารย์ครางเสียงต่ำ ก่อนจะกอดเอวหนูกดเอาไว้ที่หน้าตักแล้วแกก็เด้งสะโพกสวนขึ้นมาอย่างแรง

อ๊ะๆๆ อา อา จารย์ หนูเสียว
หนูเปลี่ยนจากคนคุมเกมมาถูกอาจารย์โก้ควบคุมจากด้านล่าง ร่างกายหนูสั่นคลอนไปหมดจากแรงกระแทกที่แกส่งมา แกปล่อยมือที่ล็อกเอวหนูไว้ ขึ้นมาดันแผ่นหลังหนูให้เอาอกป้อนเข้าสู่ปากของคนใต้ร่าง ซึ่งหนูก็ไม่อิดออดแต่กลับแอ่นอกป้อนให้แกอย่างเต็มใจ

อ๊ะๆๆ อ้า หนูไม่ไหวแล้ว
อ่า พี่ก็จะไหวแล้ว

อ้าา
ในที่สุดหนูก็ทนไม่ไหว แตกออกมา ทิ้งตัวลงบนตัวแกอย่างหมดแรง

ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่าาา
แกกอดรัดร่างปวกเปียกของหนูไว้แน่ แล้วเร่งจังหวะซอยเร็วขึ้นและหนักหน่วง จนกระทั่งถึงจุดแตกหักของอารมณ์ แกจับเอวหนูกดเอาไว้ปลดปล่อยน้ำรักทั้งหมดเข้ามาในตัวหนู จนหนูรู้สึกอุ่นวาบไปทั้งท้องน้อย อาจารย์ทิ้งตัวลงเก้าอี้อย่างหมดแรงเช่นกัน แต่ยังกอดกระชับร่างหนูไว้คงกลัวว่าหนูจะตกลงไปและจูบที่ขมับของหนูหนึ่งที หนูเอาหัวแนบอยู่ที่อกแกได้ยินเสียงหัวใจแกเต้นระรัวแถมมีเสียงหอยเหนื่อยของแกอีก ท่าทางจะหมดแรงแล้วสิคะ

พี่มีความสุขที่สุดเลยจ่ะ

หนูก็เหมือนกันค่ะ

หลังจากเสร็จกิจและพักจนเรี่ยวแรงกลับมาก็กลับมาช่วยกันจัดของต่อจนเสร็จ
และแน่นอนตลอดเสาร์อาทิตย์นั้น เราก็ไม่ได้ออกจากบ้านกันจริงๆเพราะหนูถูกอาจารย์จับกินอีกหลายรอบ หลายที่ในบ้าน ทั้งในห้องน้ำ ห้องนอน ห้องครัว ห้องรับแขก เหมือนที่แกอยากจะทำแต่เมียไม่ให้ทำ แต่หนูยอม นั่นทำให้แกติดอกติดใจหนูมาก นั่นเป็นจุดเริ่มต้นของความแซ่บระหว่างหนูกับอาจารย์โก้ค่ะ
หลังจากนั้นเราก็ยังแอบเอากับอยู่ตลอด คงนับไม่ถ้วน จนถึงตอนนี้ หนูเรียนอยู่ปีสามแล้วค่ะ ลองคิดดูสิคะว่ามันจะกี่ครั้ง ซึ่งหลายๆครั้งแกก็มักจะชวนหนูทำอะไรใหม่ๆ แม้ช่วงหลังๆเราจะเอากันน้อยลงกว่าช่วงปีแรก แต่ระดับความเสียว ความตื่นเต้นไม่ลดลงนะจะบอกให้

หนูขอจบเรื่อง 'เพิ่งรู้ว่าหนูแอบแซ่บ' ไว้ที่ตอนนี้นะคะ ส่วนที่เหลือ ขอยกไปเล่าในเรื่องถัดๆไปค่ะ เรื่องราวอาจจะไม่เรียงลำดับ นึกเรื่องอะไรได้เล่าเรื่องนั้นแล้วกันเนอะ ^^
::Shy::

Fun love & Fun life

ponggunyuki2527

อ่านแล้วอยากไปเรียนหนังสือใหม่เลย เป็นอาจารย์นี่มันดีจริงๆแหะ

swss2511

เติมเต็มความสุขให้อาจารย์ในสิ่งที่โหยหา

finex

แมงโก้ส้นตีน

อ่านจบ ออกไป 1 น้ำ
ขอบคุณนะครับ จะรออ่านเรื่องต่อไปนะครับ
ถ้ามีมาเล่าอะนะ

::Shy::