ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

กว่าจะช่วยแฟนได้ต้องแสวงหาสาวๆมาประกอบอักษรอีกเยอะ

t0rnad0z

เรื่องนี้หายไปนานเลย ขอบคุณที่นำมาลงต่อให้ครับ ชอบเรื่องแนวนี้ อยากอ่านต่ออีกจัง ::Ahoo::

sparrow_ap

::Sweat:: ถ้าต้องจัดทุกๆเจ็ดวันนี่จะตายเอานะครับ  ::HoHo:: ::HoHo::
ก็เล่นเอาอักษรเค้ามาหมดเลยนี่นา  ::Horror:: ::Horror::
พี่กอล์ฟจะทำให้ท้องหมดทุกคนก็เลี้ยงลำบากนะเนี่ย ...
สู้ต่อไปนะครับ   ::Fighto:: ::KO::

octopod

ชอบมากครับน่าติดตามและสนุกดี
ขอบคุณครับ

AssSin01

นึกว่าจะเผลอกระแทกเข้าไปให้มิด  ::HeyHey::

ขอบคุณครับ สู้ๆรีบเขียนตอนต่อไปนะ รออ่าน ><  ::HoHo::

jaster ja

น้องขิงออกแนวน่ารักน่าทะนุทะนอมนะ ส่วนคนต่อไป ค. สินะรอชมครับ ขอบคุณมากๆครับ สนุกมากๆ

darkanglezen

ไถ่โทษพยาบาลขิมอิ่มแล้ว รอลุ้นต่อไปครับ   ::Glad::
ชอบมากๆครับเรื่องโปรด   ขอบคุณครับ

QAman

รอมานานเลย ขอบคุณครับ

จะรอดูว่า เมื่อไหร่เรื่องนี้ กับอีกเรื่องจะไปเจอกัน แต่งมาเร็ว ๆ นะครับ รออ่านอยู่

Chalermphan Auesukkul

ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณมากๆครับ

boong

มาแล้ว แต่ทำไมคนนี้ไม่จัดหละครับ เสียดายของ จัดแบบเบาๆอีกทีตอนต่อไปนะครับ

negazero

มาซะทีตอนใหม่ กำลังติดตามอยู่พอดี

beer_a_riddler

::Glad::

ขอบคุณครับ หายไปนาน นึกว่าอดไปอีกเรื่องแล้ว

สู้ๆกับงานหลักนะครับ ตรงนี้ผมรอได้ และเพื่อนๆอีกหลายคนก็เข้าใจ

ได้ ข แล้ว ค จะเป็นใครกัน ลุ้นครับ

joyjung

รอค่อยมานาน
รอดูสาวที่อักษรยาก เช่น ฏ ฒ ฐ ฆ ฮ ฬ  นะ

eieihiak

ชอบจิงๆเลยครับรอมาพักใหญ่ๆ
ไม่ผิดหวังครับ

SNGOT

หายไปนานเลยนะครับเนี่ย ดีใจที่ยังมาต่อครับ