ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eternal6969

airfoxus

จัดการน้องขิมเสร็จแล้วต้องรีบหาเก็บอักษรตัวต่อไปเร็วๆนะครับ

elviswhat

อยากมีอักษรวิเศษแบบนี้บ้าง แต่เอ๊ะสองสาวนี่ใครกันนะเนี่ย

tantawanjames

แกงเกอร์นี่แสบจริงๆไม่ทำเดี๋ยวทำเอง สุดยอดครับสมการรอคอย

pfrankz

มาแล้ววว ขอบคุณมากครับ

น้องขิมโดนแล้วต่อไปตัวbหรือ ค ดีเนี่ย

thisisbest

ทาสรัก แบบนี้สบายเลย เป็นตัวเอกจะเก็บวันละตัวเลย

review1972

แปลก ไม่เหมือนใคร สนุกครับ ต้องใช้สมองมากจริงๆ ขอบคุณมากครับ

Matsudaira777

คิดถึงมากมายครับ รอลุ้นตัวอักษรตัวต่อไปว่าจะชื่ออะไรอยู่ครับ ลุ้นอักษรผสทคำนี่ตื่นเต้นพอๆกะลุ้นหวยเลย 5555

andyg

เก็บทีละคน 2 คน ดีจัง อยากได้ตังอักษรมั่ง

killkinly

ขอบคุณมากๆเลยครับ รออ่านนิยายผู้เขียนมาตลอดเลย

oui

โครงเรื่องน่าสนใจครับ มีการเอาพยัญชนะไทยมาใช้ด้วย รอตอนต่อไปด้วยครับ

jackm

มาแล้ว ลุ้นกันต่อว่าจะได้เก็บตัวอักษรสาวคนไหนได้อีก  ::WowWow::

knottmild

เย่ๆๆตอนที่หกมาแล้ว ติดตามเรื่อยๆนะครับอิอิ

noojane

ในที่สุดก็ได้ ข สักที  รอลุ้น ค ใครจะเป็นเหยื่อรายต่อไป  ::DookDig::

segasa

ถ้าเก็บอักษรได้ครบหมดต้องมีทิ้งคนไหนไปบ้างเเน่เลย(แอบสงสารนิดๆ)ขืนดูเเลหมดไม่ต้องทำอะไรเเล้วฮะ ก-ฮ 44คน A-Z อีก26 ฟ้าเหลืองเห็นๆ ::Oops::