ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลงเรื่องห้องไหนดีครับ

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 04, 2017, 04:32:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

ผมอ่านกติกาแต่ละห้อง แล้วงงงงครับ เป็นเรื่องของผมแต่งเอง มีหลายตอนอยู่เหมือนกัน

จะลงห้องประสบกามเสียว ที่มือใหม่ส่วนใหญ่ลงกัน ก็เห็นมีกติกาว่าต้องเป็นตอนเดียวจบ

ไปดูห้องซีรีส์ ส่วนใหญ่ก็เป็นเรื่องยาวหลายตอนของนักเขียนเก่าๆที่คนอื่นก็อปมาลงใหม่

ห้องในตำนานกับห้ามขอบคุณเปล่า นั่นไม่กล้าอยู่แล้ว ก็เหลือผู้ประพันธ์บอร์ดที่ดู Active

มีทั้งตอนเดียวหลายตอน แต่ยังงงว่า ผมเพิ่งจะลงครั้งแรก จะจัดเป็นผู้ประพันธ์บอร์ดเหรอ

รบกวนผู้ดูแล หรือผู้มีประสบกาม เอ๊ยประสบการณ์ ลงเรื่องครั้งแรกมาก่อน ชี้แนะด้วยครับ

ขอขอบคุณเป็นอันขาด

::Thankyou::

areja

แต่งเองลงห้องผู้ประพันธ์บอร์ดเลยจ๊ะ เพราะถือเป็นงานไรต์ที่นำมาลงบอร์ดเรา
ก็จะถือเป็น ไผู้ประพันธ์ของบอร์ด จะมี ออฟชั่นพิเศษเสริมจาก แว่นภายหลังเดี๋ยวอยู่ไปจะทราบนะคะ
จะกี่ตอนกี่เรื่องถ้าเขียนเองลงที่นั้น

ส่วนห้องซีรีย์นั้นส่วนมากเป็นงาน ก๊อปหรือเจ้าของกระทู้สะสมและเอามาลงคะ หรือเป็นงานขอมาแบ่งปั้น
เป็นชุดยาว

อ๋อ กฏห้องกติกา ห้ามขอบคุณเปล่าสำหรับคนอ่านจะเหมือนกันกับห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แต่อาจผ่อนปรนกว่าเล็กน้อย อย่างไรก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะมีอะไร pm สอบถามไว้ได้

Adriano

kaithai

ยินดีต้อนรับ นักเขียนหน้าใหม่ (แต่สมาชิกเก่าแก่แน่ๆอิอิ)

Adriano

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 04, 2017, 05:12:17 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับ นักเขียนหน้าใหม่ (แต่สมาชิกเก่าแก่แน่ๆอิอิ)

ขอบคุณคร้าบบบบ    ::DookDig::