ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikemono Yuu] Fuuki Iin no Kagami | Committee's Role Model [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 08, 2017, 06:49:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องนี้แปลง่ายเรื่องที่แล้วเยอะเลยแฮะ

เพราะแอบช่วยตัวเองแบบไม่ดูตาม้าตาเรือ พ่อหนุ่มโอคาซากิเลยโดนรุ่นพี่ชิจิโจวแสนสวยผู้เป็นถึงประธานฝ่ายจริยธรรมจับได้คาหนังคาเขา
แต่ไปๆมาๆการลงโทษของรุ่นพี่กลับกลายเป็นเรื่องเสียวไปซะงั้น!?

[ Melody : ได้เวลาพักไปอู้แล้ว  ::DookDig:: ]

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kaithai

เธอทำผิด ต้องทำโทษ
อย่าโกรธ เลยหนา
มีกฎมีกติกา ตราไว้ด้วย
ช่วยเคร่งครัด จัดไปเต็มๆ

MΞLODY

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 08, 2017, 07:00:20 หลังเที่ยง
เธอทำผิด ต้องทำโทษ
อย่าโกรธ เลยหนา
มีกฎมีกติกา ตราไว้ด้วย
ช่วยเคร่งครัด จัดไปเต็มๆ

มาเป็นกลอนเลยนะ  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

gooda

จริงๆไม่ได้อยากลงโทษหรอกอยากเย็ดมากกว่าอิอิ รุ่นพี่ทำเป็นหินสุดท้ายก็เสร็จ

Heaven_Helll571

toxin45

::Bloody:: ถ้าทำผิดแล้วโดนลงโทษแบบนี้ ผมยอมคร้าบบบบ

Akira Watanabe

::Shy:: เจอแบบนี้บ่อย ๆ รุ่นพี่ก็เคลิ้มสิฮะ

xsoulkung123

โชดดีมากเลยที่โดนบทลงโทษที่สุดเสียวแบบนี้
หนุ่มนี่คงจะยอมโดนแบบนี้ตลอดแน่นอน
::Yes!::

hot2day

darkdd1999

กฎมันมีไว้"แหก"ไงครับ 55555555 
แตุ่ร่นพี่เป็นคนดีมากๆครับ รองรับความหื่นผช.แทนผญ.ทั้งรร. 55555555

komoe

สนุกมากครับ กับการลงโทษแบบนี้
ขอบคุณครับ

sila2535

ทำไมตอนเรียนผมไม่มีแบบนี้มั่ง (เน็ต 3BB กดF5 4 รอบกว่าภาพจะขึ้นครบ)

siwapeeza

สงสัยประธานจะต้องออกจากตำแหน่งละนี่ 555

worachat39

ขอบคุณที่แปลให้ครับ มันเป็นวิธีสารภาพรักแบบใหม่รึเปล่า 5555