ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนเงื่อน ตอนที่ 2 อดีตรักของสองเรา

เริ่มโดย wattana2015, พฤษภาคม 11, 2017, 07:36:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumpxxxx

สมกับเป็นหยุ่มศิลปิน อาร์ตไดเร็คเตอร์ ช่างมีความโรแมนติค และ ช่างจินตนาการและช่างฝัน
หนุ่มชลคงจะมีอารมณ์อ่อนไหว และโรแมนติคแน่ๆ
ว่าแต่งานอาร์ตไดมันค่อนข้างหนักนะจะมีเวลาให้สาวๆรึ

แต่พระเอกไม่ใช่อาร์ตไดนะครับ  ทำหน้าที่อื่น  ชลเป็นเพื่อนพระเอกครับ  พระเอกชื่อกายคร้าบ 555+

สรวิศ มนอัตระผดุง

gamemer

สาวสวยแอบชอบสงสัยจะได้คนมาดามใจตามเพื่อนบอกล่ะมั้งงเนี้ย

loopdaloop

เชื่อว่าประสบการณ์ครั้งแรกของหนุ่มๆหลายคน จะเป็นสาวอายุมากกว่าเสมอครับ

baitong haha

เรื่องสนุกมากครับ ตามอ่านอยู่

............................................................................................

16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/6/2560-16/12/2560 )

............................................................................................

yoyoman

bomber11

devilzoa

นั่นไงมาแล้วน้องมินสาวคนแรกที่จะมาดามใจนายกาย

cobra888

รักครั้งแรกของหนุ่มน้อย มันคงฝังใจให้ถวิลหาอยู่ร่ำไป น่าสงสารนายกายนะ ::Crying::

ballzard

เค้าว่ากันว่ารักแรกมักจะผิดหวังเสมอ อดีตเราไม่สามารถลืมมันได้ ทำได้เพียงแค่ข้ามผ่านนะครับ ::KO::

plumkin

นางเอกของเรื่อง สรุปเป็นพี่ดาหรือน้องมินหว่า เพราะพี่ดาเค้าแต่งงานไปแล้ว

zebrazaa

รักครั้งแรกหัวในก็แตกสลาย
 ติดตามอยู่นะครับ 

thing

จะได้กลับมารักกันมั้ยน้า เขาแต่งงานไปแล้ว