ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนเงื่อน ตอนที่ 2 อดีตรักของสองเรา

เริ่มโดย wattana2015, พฤษภาคม 11, 2017, 07:36:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eak111

ติดตามครับ รอเฉลยเนื้อเรื่องต่อว่าเป็นอย่างไรบ้าง
แต่งจากเรื่องจริง คงจะไหลลื่นน่าติดตามแน่เลย

teenee4you

เรื่องนี่น่าสนใจมากครับ ขอติดตามต่อไปครับ

thetalongtong

ผมจำตอนแรกเกือบไม่ได้ต้องย้อนกลับไปอ่านอีกรอบ สนุกดีครับผม ชอบ ขอบคุณครับ

micky

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องจะกลับมาอีกครั้งไหมรักครั้งแรกของน้องกาย

cannabis999

รักแรกเจอ มันช่างเจ็บเจียนตาย เศร้าเลยพระเอก

ppptttmmm

เลือกน้องมินดีกว่าครับ สาวกว่าใสกว่าพี่ดาเขามีครอบครัวแล้ว มันผิดศีล อิอิ

kidxero

ตามมาจากตอนแรก เห็นพระเอกแล้วสงสารเลย เข้าใจความรู้สึกดีเลยครับ อย่างน้อยเจอกันรอบนี้อย่าพลาดละพ่อหนุ่ม

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ รอคอยแล้วไม่สมหวังจัดใหม่ดีกว่า

win2506

yakyedheemak

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดี อ่านแล้วเข้าใจความรู้ของกายเป็นอย่างดี เอาใจช่วยกายหนุ่มหล่อให้มีสาวๆมาดามใจไวๆครับ

tdt14023

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับอยากรู้จังว่านายกายจะมีโอกาศพบอาจารย์วนิดาอีกทีตอนไหนครับและนายกายจะทำอย่างไรต่อถ้าได้เจอกันขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

biggiggog

ตามดูว่า อดีตจะทำให้อนาคตออกมาในแบบไหน
ขอบคุณมากๆครับ

sawatcat

hamarun

ตามต่อครับจะได้กับคนเก่าหรือมีคนใหม่มาเซอร์ไพรส์ครับ