ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

黑白姬 Black and White ดำกะขาว

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 11, 2017, 01:02:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ต้นฉบับ 300MB ลดขนาดให้แล้วเหลือ 64MB
คงจะเบลอๆไปบ้าง แต่ดูแล้วน่าจะ(ตา)สว่างอยู่นะ  ::HeyHey::

ใครที่อยากดู คุณภาพระดับต้นฉบับ ไปหาเอาเองนะ  ::Goaway::   ::Grimace:: ::Falling::

รูปใหญ่ขนาดเต็มแล้ว Save as ไปเก็บได้เลย

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kfc_nooby

volxon

ขาวเนียน อิอิ
ผมชอบภาพแบบนี้นะครับ ดูภาพแบบนี้ทีไร อยากเป็นคนถ่าย  ::WooWoo:: ::WooWoo::
หามาฝากอีกนะครับ  ::JubuJubu::

bigpanda

grut1247

เนียนได้อีกครับ ถ้าได้จะเลียยันเล็บเลย

chaitea

อยากแปลงร่างเป็นกล้วย555 ดูเเล้วได้อารมณ์ สบายๆเนียนๆ ขอบคุณมากที่นำมาให้ชมครับผม

western

อยากเป็นคนถ่าย และคนทำจังเลยครับ คงฟินน่าดู

cupid5

mrfun30

มันน่าจะเป็น white & white ครับ ขาวจั๊วน่าเจี๊ยทั้งคู่เลย

review1972

ทำไมข้างล่างนู๋ยับเยินจัง ใช้งานเบาๆหน่อยครับ

jelly

แนวนี้สวยใสเซ็กซี่รวมๆกันหมดเลย ชอบครับ ชอบตอนมีชุดพะรุงพะรัง เซ็กสุดๆ

scorpionx

ชอบทั้ง 2คนเลย ขาวเนียนดีจริงๆ
ขอบคุณครับ

pongsan

ย้ำ!...+1MONEYไม่ได้ ::Cold::   
หรือว่านี่....เป็นสไตล์ใหม่  ดูได้หมดยกเว้นหน้า!?? ::Doubt::  แปลกๆ...แต่ได้ความขาวความเนียน ชดเชย! ::Bloody::   ขอบคุณ ::Thankyou::

johnyxonly