ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่5

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 12, 2017, 01:48:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bergkamp

แหม  ทั้งฮาเร็ม ทั้ง NTR อิ อิ   ชอบมากครับ

ถ้าสาว ๆ คนอื่น โดน NTR ด้วยนี่จะฟินกว่านี้ >///<

araiwaaa

ขอบคุณครับ โจ้นี่ใจดีนะยกโทษให้เพื่อนง่ายเป็นบ้า เป็นผมมันต้องตายกันไปข้าง

pgh22

pitsanume

ขอบคุณครับ เก็บเข้าฮาเร็มไปได้อีกคนแล้วนะ แต่ก็เกือบที่จะเสียเมียไป รอติดตามตอนต่อไป เป็นกำลังใจใด้ครับ

elviswhat

ส่วนใหญ่คนที่รักษาเวอร์จิ้น ถ้าได้ลิ้มลองไปจะมีอาการมากกว่าคนปกตินะผมว่า

kidxero

เสียดานน้องเนย หวังว่าจะมีตอนเอาคืนของโจ้ด้วยการจัดหนักใส่แฟนเพื่อนบ้างนะครับ

QAman

เก็บไปสี่แล้ว สงสารเนยครับ โดนจนท้องนี่ทำใจลำบากอยู่ แต่นายโจ้ก็ใช่ย่อยนี่เนอะ

Chanawin Tosingchai

Intania Noi

tataka

เกือบจะดีแล้วโจ้ ให้อภัยเมียเพราะเมียโดนบังคับ แต่มาเสียเพราะทำพี่เอมมี่นี่แหละ

tetete

betty2556

peddo

แหมทำเป็นคนดีแต่เปิดหนังโป๊ไว้ ยังไงก็ต้องมาอีหรอบนี้แหง น่ารักมากครับขอบคุณครับ