ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Tourou no Su The Praying Mantis' Nest_Ep1 [แปลไทย by TheMopKingDom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤษภาคม 12, 2017, 12:50:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

อ่านแล้วลุ้นดีเหมือนกันนะเนี่ยจะเป็นไงต่อ แต่แสดงว่าทั้งสามคน เป็นสามช่วงอายุ
น่าจะไม่ลงตัวกันแบบแปลก ๆ หรือไม่ก็ลงตัวกันอย่างแปลก ๆ ::HoHo::
แต่สนุกดีค่ะ น่ารอลุ้นตอนต่อไป

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล& ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

siwapeeza

แหมมมม  น่ารักอย่างนี้เลยเป็นทั้งแม่ทั้ง.....   5555

genewaj

soxpan

แปลสนุกครับ
อยากเป็นลูกเลี้ยงมั่ง
ขอบคุณครัย

twincock

wanna603

zamakarn

dikky

สามีตัวจริงไม่สู้ ต้องจะลูกของสามีแทน ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องความรักกับความต้องการทางเพศมันไปด้วยกันได้จะดีที่สุด แต่ถ้าไม่ได้ก็จะเกิดเหตุการณ์แบบนี้แหละ

untraman114

baycon

xfreestylex

ไปเป็นปี กลับมาก็คงมีหลานละแหละ คุณพ่อ

nicky.supakorn

มีเเม่น่ารักเเบบนี้ไม่ต้องมีเเล้วเเฟน

ppopboat