ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Tourou no Su The Praying Mantis' Nest_Ep1 [แปลไทย by TheMopKingDom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤษภาคม 12, 2017, 12:50:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TheMopKingDom

เป็นผลงานแปลโดด้วยตัวเองเป็นครั้งแรก ส่วนใหญ่ผมเคยทำแต่ด้านสว่าง ผิดถูกอย่างไง ช่วยแนะนำ ด้วยครับ ::Orz::
ปล.เรื่องนี้มีสองตอนจบนะครับ ส่วนตอนต่อ คงออกเร็วๆนี้ ถ้าผมไม่อู้อะนะ ::DookDig::

ไฟล์เสีย ไฟล์หาย ลิ้งตาย แจ้งได้ทุกเมื่อ ถ้าไฟล์ยังอยู่ในเครื่องก็จะอัพให้ใหม่ แต่ถ้าผมลบไปแล้ว ก็คงต้องบอกลา

snoob101

คุณเเม่เลี้ยงสุกแซบ คุณลูดเลี้ยงก็ไม่ใช่ย่อยนะครับ

elviswhat

เธอคงมีอารมณ์มาก ๆ เลย ส่วนตัวพ่อนี่นกกระจอกไม่ทีนกินน้ำแหง่ม ๆ

jachal

แม่เลี้ยง ยังสาว คงให้ลูกเลี้ยงเอาอีกแน่::Shower::

bomb1021

ep. ถัดๆไปเป็นทาสแน่นอน สามีไม่ตอบสนองขนาดนี้ เสร็จลูก

633sqd

sobook

งานนี้ต้องให้ลูกทำงานแทนแล้วละ ::Oops::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

l3ombanium

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าไม่มีใครเติมเต็มให้คงจะต้องบ้าตายแน่ๆ

darkdd1999

คุณแม่ขี้เหงา กับคุณลุกขี้หงี่สินะ 55555

BITCH

ร้ายแต่เด็ก เห็นรูปสุดท้ายอยากอ่านตอนต่อไปจัง

tazasss01

เจอแม่เลี้ยงขี้เหงาแบบนี้ กผ้เสร็จลูกเลี้ยงน่ะสิ พ่อไม่อยู่เป็นปี ทางสะดวกเลย

::HoHo::  ::HoHo::

as72340639

ตอนต่อไปจะเป็นยังไง จะหักมุมหรือไม่ละน้อ ::Beggar::

bk-hong

แม่ใหม่น่ารักมากอยากมีบ้าง ขอบคุณครับ::Reader::

05392539

รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้ว แปลได้ดีน่ะเป็นกำลังใจให้