ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - VIRUS - EP.3

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 12, 2017, 06:18:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

ไวรัสคอมมันยังต้องหายาแก้เลย
ไวรัสแบบนี้ต้องหากระบอกฉีดยาครับอ. 55555555

kalampee

มากัน 2 คน แถมโดนยาแบบนี้ จะเหลือหรือครับ

gaingane

ไวรัส 2 ตัวนี้นี่มันน่าส่งตัวแสกนไปจัดการสักดอกสองดอกจริงๆ

darkkiaa

อย่างงี้ต้องจับฉีดยาฆ่าไวรัส

conx96857

สุดท้ายจะอดใจไหวไหมละนั้น เจอแซนวิชแน่ๆ

dwarf

ขอบคุณครับ...แม้เนื้อเรื่องชวนเสียว...แต่ก็ยังแฝงคุณธรรมในบทบาทของครูไว้

elviswhat

ไวรัสพี่น้องคู่นี้ จะปล่อยไว้นาน ๆ เลยถ้าได้เจอ

loopdaloop

ตอนหน้าไม่น่ารอดนะ 2เรื่องควบแน่นอน อิอิ

pinmonkey

งวดนี้อาจารย์คั่วสองสาวสวยเลยหรือครับ ขอบคุณมากครับ

saturn

จารย์ขา  ยุบหนอพองหนอ  เด็กมันอุส่าห์ไว้ใจ

strikef.

ขอบคุณครับ ยอดคุณครูแห่งยุคจริงๆ ชื่นชมครับ การบรรยาย จังหวะเล่าเรื่องน่าสนใจมาก อ่านต่อเนื่องไม่เบื่อเลยครับ

LaVio

สาวตะโพกสวยมีเอวนี่ว่าเด็ดแล้ว แต่สเปเชียลดับเบิ้ลเป็นสองคน โอละเน้อ ลุ้นๆ  ::Glad::

nato87

นี่ถ้าผมเป็นครู ผมคงตระครุบสองสาวไปแล้ว ไวรัสแบบนี้ผมอยากมีไว้ติดที่เครื่องบ้างจัง

ตอนหน้าจะมีทรีซั่มเปล่าเนี่ย ต้องติดตาม
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

tazasss01

เสร็จทั้งพี่ และน้อง แน่เลย

ขอบคุณครับ

timshel