ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 22 - ตัวตน

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 16, 2017, 06:55:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucyjung

เข้มข้นจริงครับ
อยากรู้ว่าทำไมอาทถึงบอกเก็บน้ำให้กับกาน
สงสัยต้องรอตอนต่อไป
::Glad::

revoltman

มีความรู้สึกเหมือนอาร์ตจะทดสอบกานต์ว่าจะรักอาร์ตจริงๆรึเปล่า ลุ้นตอนต่อไปครับ

err

คนนี้คืออาร์ตเหรอ  มิน่าหละ  กวนกานต์อยู่ได้  

Vitta55

พอจะเริ่มเดาๆ เค้าลางได้ บ้างแล้ว ขอบคุณครับ

hanabombam

น้องกานต์ได้นอนกับพี่อาร์ตในบ้านของพี่อาร์ต งั้นน้องกานต์ตื่นมาก็จะรู้ว่าตัวตนที่แท้จริงของพี่อาร์ตคือใคร หรือเปล่า

pj762856

tetete

พระเอกเรามีวิชาอ่านใจสาวๆแน่เลยครับ ใครคิดอะไรรู้หมด

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับท่านเอสยังคงประพันธ์ได้เสียวสุดยอดเหมือนเดิมครับแต่น้องกานนี้สิไม่รู้ว่าจะหลงใครระหว่านายอาร์ตกับชายที่ยังไม่รู้จักคนนี้แต่หรือว่าสองคนนี้จะเป็นคนเดียวกันนะ ::Confident::ช่วยเฉลยในตอนน่าด้วยนะครับ

wasawat

จะมากี่เรื่องกี่ตอนก็เด็ดทุกครั้ง 

review1972

ตัวตนในที่นี้คงหมายถึงนิสัยที่แท้จริงของแก้วกับกานต์ใช่มั้ยครับ ท่านassทราบมั้ยว่าผมใช้เวลาละเลียดกับเรื่องของท่านนานมากทั้งที่เป็นคนอ่านหนังสือเร็ว บางครั้งอ่านซ้ำไปมาแต่ละบรรทัดกลัวว่าจะจบเร็ว เหมือนทานอาหารรสเลิศสักจานหนึ่ง สุดยอดจริงๆ ขอบคุณมากครับ

breakskyp

ตื่นเต้นมากเลยครับ เนื้อเรื่องสนุกมีให้ลุ้นทุกตอนว่าจะเกิดอะไรต่อไป ขอบคุณมากครับ

darkdd1999

เร่าร้อนได้ใจเลยนะกานต์55555
ตาอาร์ตนี่ก็นะ ชอบแกล้งคนอยู่เรื่อย

darksuper55

Asura4237

ทำไมรู้สึกผมชอบตอนนี้จัง เหมือนเผยตัวตนที่แท้จริงแบบปลดปล่อยสุดๆดี

verbatim