ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 22 - ตัวตน

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 16, 2017, 06:55:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordofthetwo

สุด! เปลี่ยนใจสาวได้อย่างเทพเลย
ขอบคุณครับ

midnightblusie

แนวดิบๆแบบนี้ได้อารมณ์มากครับ

097898117

นึกถึงหนังบางเรื่อง คุณอาทิตย์นี้หล่อรวยแต่ อารมณ์ด้านนั้นนิคล้ายๆกันเลยนะ

asiakook

โอ้ว กานต์เป็นลูกไก่ในกำมือซะแล้ว อิอิ ขอบคุณครับ

reaperofvirgin

เมื่อไหร่กานต์จะรู้ว่าอาทิตย์กะอาร์ทคือคนเดียวกันครับ

harzard

medsay

ว่าแล้วต้องโดนดุ้นเทียม แต่ทำไมหนอทำไม ไม่เปิดไฟหัวเตียง ไม่อยากเห็นหน้าเค้าไง ถึงกานต์ไม่อยากรู้อยากเห็น แต่เราอยากเผือกนิ ::Touchy:: ::Touchy:: ขอบคุณครับท่านแอส

facman69

ติดใจอะไรน้า กานต์ หรือว่า หญิงกลางจะชอบแนวดิบๆแบบนี้ ตื่นเต้นละสิ. ถึงกับไม่ยอมกลับบ้านเลย
  ขอบคุณสำหรับผลงานสนุกๆครับ เรื่องนี้ ได้ใจแนวหื่นเลย จะรอผลงานชิ้นต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

yedke

ท่านเทพ เป็นตำนานนักเขียนเรื่องสยิว ที่ยังมีชีวิตอยู่ ผมให้เบอร์1ครับ ไม่มีใครแทนได้แน่นอน สุดจริงๆ ครับ

ppeak

น้องกานต์ตอนนี้ดุเดือดรุนแรงได้ใจมากครับ สนุกสมการรอคอยเสมอมา

pinmonkey

มันเป็นสิ่งที่น่าอดสูที่สาวสวยมีอารมณ์ร่วม แต่เธอก็ไม่ได้อยากให้เป็นเช่นนี้ น่าสงสารยิ่งนัก แต่ก็เสียวซ๋านมากครับ ขอบคุณมากครับ

tony1234

devilzoa

ตื่นมาเห็นเป็นนายอาตร์คงแปลกใจพิลึก 555+

่jub2520

ขอบคุณที่นำมาให้อ่านอย่างจุใจ  ติดตามทุกเรื่องที่เขียนเลย  ชอบสำนวนดี

benzpear

อ่านกี่ตอบก็ชอบ มีทั้งด้านมืด ด้านสว่าง