ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูหนุ่มไฟแรง

เริ่มโดย หา อะไรนะ, พฤษภาคม 19, 2017, 12:01:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chriooth1996

ชอบมากครับ เนื้อเรื่องไหลลื่นดี อ่านแล้วคิดภาพตามเลย

swss2511

สอนแบบถึงเนื้อถึงตัวเด็กจะได้เก่งเร็วๆ

review1972

พล็อตเรื่องน่าสนใจครับแต่เนื้อเรื่องกับฉากเลิฟซีนมันโดดๆยังไงชอบกล ชอบครับ

sparrow_ap

อุ้มแตงสุดเสียวกับสาวน้อยเลยหรอท่านผอ. เสียวสุดๆเลยนะนั่น
ว่าแต่ใครมายืยรออยู่หน้าบ้านกันนะ

suriyamahajit

ลุงเจอเด็กอวบๆเอาะๆเป็นเสร็จสิน่ามันไปเลยขอบคุณครับ

alanis

คนแรกเสร็จแล้ว คนที่สองมารอเลยรึเปล่าเนี่ย  ::HeyHey::

verbatim

ขอบคุณมากครับ
มาแนวแปลกเลย อิอิ ท่าดี

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

แต่งได้สนุกดีครับ ครูจัดหลานในใส้ซะแล้ว เป็นกำลังใจให้นะครับ

gritkin

ชอบครับชอบ สนุกดีครับ เนื้อเน้นๆเลย 555

tetete

เปิดมาก็จัดหลานก่อนเลยนะครับ

yak7384

จัดไปแล้วกับหนึ่งสาวน้อยใครจะเป็นรายต่อไปนะ

kajhonsa

แนวการเชียนแปลกใหม่ น่าสนใจและติดตาม ขอบคุณมาก

saturn

อูยย  ท่าจะแน่นน่าดู  ตัวเล็กอุ้มง่ายดี

ตากฝนเอาเด็ก  ระวังเป็นหวัด  ไอ คุก คุก คุก

lekyai

ครูหนุ่มติวพิเศษให้หลานสาวแบบนี้ สงสัยหลานสาวจะติดใจซะแล้ว

chanapat

ยอดเลยครับเรื่องนี้ อ่านแล้วได้อารมณ์มาก