ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูหนุ่มไฟแรง

เริ่มโดย หา อะไรนะ, พฤษภาคม 19, 2017, 12:01:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gumg

โหเด็ดมาครับบอกตามตรง ผมคงต้องอ่านทุกตอนแล้วละครับ ลงรายละเอียดได้ดีจริงๆ อ่านแล้วเพลินเห็นภาพเลยครับ

dikky

ครูหนุ่มอ้มแตงเด็กบีม เดี๋ยวเด็กก็ติดใจหรอกครับ

manunited68

กินเด็กแล้วอายุยืน เดี๋ยวคงโดนทั้งหมู่บ้าน

pinmonkey

อ่านแล้วได้อารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

penred

ชอบแนวนี้ครับ จินตนาการออกเลย ขอบคุณครับ

samrong

อยากให้แก้บางอย่างครับ ร.ร.ที่มีนักเรียนแค่นี้ ตำแหน่งแค่ครูใหญ่ก็พอมังครับ
บีมเป็นลูกสาวน้าของเอก ก็เป็นลูกพี่ลูกน้องกันเอง ไม่ใช่ลุงหลาน
  ผมไม่ได้คอยจับผิดนะ

bob_2000th

ฃอบครูหนุ่มคนนี้ครับ ตามโอกาสได้ตลอด

Auto89

แนวนี้ได้เลยครับ คนรักเด็กเหมือนกัน

sixdevil7

adas

แนวโลลิ นานจะมีมาซักเรื่อง สนุกมากครับ

เตวิช วัฒนสุวรรณ

เรื่องราวรวบรัด ไปครับ ยังไม่รู้ความเป็นมาเลยทำไมสาวบีมถึงชอบลุงเอก

badboy2522

ขอบคุณครับ. แนวกินเด็กก็แหล่มเลย

devilzoa

Wasabi Orange

aeadza

จัดเด็กน้อยตั้งแต่เริ่มเลยนะครับ มีใครมาที่บ้านอีกหล่ะนี่