ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 32 การต่อสู้ของเฟยอี้ และ เว่ยฉิงคัง

เริ่มโดย zeech, พฤษภาคม 19, 2017, 09:45:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ROCKY_BOY

ยิ่งกว่าฮุ้นปวยเอี้ยง วิชาไหมฟ้า สูงส่งกว่าฝ่ามือพิชิตมังกร ยาจกอุดร
จะเหลือก็แต่วิชาไทเก็ก ที่พอจะรับมือได้. สุดยอดๆ

phoner

rubernanglong

บทเฟยอี้ โอเค แต่มีความเห็นว่าเรื่องก็ไม่ยาว หรืออืดหรอกนะ เกิน 30 ตอนก็ไม่เป็นไร แต่ต้องลดบทแย่งเมียคนอื่นและได้เสียของตัวร้ายเว่ยฉิงคังซ้ำไปซ้ำมาหลายครั้งเกินไป เช่นเดี่ยวกัน บทอาจารย์ได้เมีย 3 คน มากเกินไป ทำให้บทพระเอกเฟยอี้ลดความโดนเด่นลง น่าจะเอาใส่ให้ในบทเฟยอี พระเอกมากกว่า คนอื่นเขาไม่สนใจบทตัวประกอบมากหรอก หรือเพิ่มบทความยากลำบากของเฟยอี้ในการกล่อมให้เหล่าเมียปรองดองจะสนุกกว่า ลากยาวบทเซ็กซ์ตัวร้ายกะบทเซ็กซ์อาจารย์ ขอบคุณที่สร้างความบันเทิง ขอให้กำลังใจผลิตงานต่อไป โดยเฉพาะแนวย้อนยุค ทั้ง จีน และไทย จะโดดเด่นไม่ซ้ำซากเพราะผู้ประพันธ์แนวนี้มีน้อย

review1972

สุดยอดดดด..สมการรอคอย ครบทุกรสชาติจริงๆไม่อยากให้จบเลยครับ

suphason001

dwarf

ขอบคุณครับ..ใกล้ถึงตอนจบของยยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม..นับว่าฝีมือการประพันธ์เป็นเลิศครับ...เชียนได้น่าติดตามและเมื่อถึงตอนสุดท้ายผ่านไป หวังว่าจะมีเรื่องใหม่มาให้ติดตามอีกนะครับ

xonly289548

yak7384

abaratei

เต็มอิ่มและอิ่มเอมในอารมณ์ยิ่งนัก ทั้งแผนการ ทั้งวิธีการทั้งบุ๋นทั้งบู้ มากันครบ หากมีความเห็น มีความรู้สึกจากผู้ชมที่มีความรู้เช่นอ.ทั้งสามระหว่างการต่อสู้หรือความรู้สึก อารมณ์ของภรรยาที่มีขณะการต่อสู้แสดงขณะการต่อสู้ ถ้าไม่คิดว่าเป็นความย้วยยาบของการประพันธ์ ก็น่าจะสมบูรณ์ในการนำเสนอรอบด้านมิขาดสิ่งใด  ด้วยความเคารพครับ วิจารณ์ไปตามความเห็นส่วนตัว ชื่นชมและชื่นชอบครับ

tacklove

เกือบไปไหมล่ะเฟยอี้ ดีนะที่เจ้าได้พลังนมหวานมาจากศรีภรรยาของเจ้า จึงรอดตายมาได้และต่อสู้อย่างสุดความสามารถจนได้ชัยชนะ ขอบคุณนะครับท่านzeechที่สานฝันให้พวกเราได้อ่านจนจบ

sawatcat

น่าเสียดายใกล้จะจบแล้ว หวังว่าคงมีเรื่องอื่นๆมาให้อ่านอีกนะ

krissyou

ขอบคุณครับ ดีใจที่ยังไม่จบ รออ่านตอนจบอยู่นะครับ  ::Glad::

ปล จริงๆไม่อยากให้จบเลย ฝีมือบทประพันธ์ก็ยอดเยี่ยมเช่นเฟยอี้