ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูหนุ่มไฟแรง ตอน 4

เริ่มโดย หา อะไรนะ, พฤษภาคม 20, 2017, 11:50:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

รายละเอียดของเรื่องราวดูจะน้อยไปหน่อย บางตัวละครโผล่มาก็เสร็จไปแล้ว  แต่ก็ยังสนุกใช้ได้นะครับ

chriooth1996

เสียวยาวๆกันไป เนื้อเรื่องสนุกดีครับ

verbatim

ขอบคุณครับ
มาเยอะเลย งานนี้จะไหวป่าว

gritkin

ได้ฟ้าเหลืองกันเเน่ๆงานนี้ เหยื่อเยอะจนจะล่าไม่หมดละมั้ง 555 สนุกมากๆครับ

tetete

เด็กสาวๆเพียบเลยน่าอิจฉาจริงๆ

tanee

kabyala

สงสัยจะหมดทั้งหมู่บ้านแน่ ติวพิเศษเลยครับคุณครู ขอบคุณครับ

saturn

saturn

จะสอนว่ายน้ำหรือสอนอะไรดีครับครู

Zomchai Kimwongkul

มากันแบบนี้ สอนกันน้ำแห้งแน่ๆ

strikef.

ขอบคุณครับ ครูเหนื่อยหน่อยนะครับ อยากได้ผู้ช่วยไหมครู 555

pinmonkey

แอบกินโดยไม่มีคนรู้ ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ ขอบคุณมากครับ

adas

มีมาเพิ่มอีก ต้องจัดให้หมด

เตวิช วัฒนสุวรรณ

โหมาอีกสี่เลย จะใช้แผนไหนเนี่ย สอนว่ายน้ำแบบแนนหรอ

badboy2522

ขอบคุณครับ มาเป็นหมู่คณะแบบนี้จัดสอนเสียวให้หมดทุกคนเลยไหมเนี่ย ::Confident:: ::Confident::