ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่10

เริ่มโดย nsa060, พฤษภาคม 22, 2017, 03:31:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมและเมีย ตอนที่10
จากตอนที่แล้วผมได้ทั้งดาวกับเจนพร้อมๆกัน ตั้งแต่วันนั้นผมได้เย็ดทั้ง ดาว. เจนบางวันก็นุ่น แต่ผมก็ยังเย็ดเมียตามปกติทุกอย่าง ส่วนเจตเองนานๆจะขอมาหานุ่น เจตก็ให้เงินนุ่นไว้ใช้จ่ายบ้าง วันนี้ผมอยู่บ้านกับนุ่น ส่วนฟ้าไปทำงาน ดาวก็ไปเรียน สายผมได้ยินเสียงกดกริ่ง นุ่นรีบออกไปดูสักพักนุ่นก็เข้ามาห้องนั่งเล่นที่ผมอยู่ นุ่นมาพร้อมเดช ผมตกใจทันทีที่เเชเขามาเดชก้มกราบผมพร้อมขอโทษและขอบคุณ ผมถามว่าเรื่องอะไรเดชบอกว่าเรื่องที่เดชเคยทำกับฟ้า ที่ไม่เอาเรื่องถึงตำรวจทั้งที่ผมทพเลวแบบนั้นลงไปและขอบคุณมากๆที่ช่วยเหลือครอบครัว กับลูกเมีย ไม่งั้นบ้านคงโดนยึดไปแล้ว ผมบอกไม่เป็นไรช่วยได้ก็ช่วยส่วนเรื่องฟ้าผมก็ไม่อยากให้เป็นเรื่องใหญ่โต เดชยังบอกอีกว่าเรื่องของนุ่น ผมเงียบและคิดในใจนุ่นจะบอกหมดเลยเหรอ เดชพูดว่าเรื่องนุ่นกับผมนุ่นก็เล่าหมดแล้วถือเป็นการชดใช้แล้วถ้าต้องการนุ่นอีกเมื่อไรผมไม้ติดขีดเลยตามสบาย ผมเลยรีบว่าไม่โกรธเหรอที่เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่น เดชบอกว่าไม่ ผู้ชายมีอารมณ์นานๆไปก็ยังมีอารมณ์ร่วมกับเมียตัวเองน้อยลงและหาทางไปเอาคนอื่นได้เลย แล้วผู้หญิงไม่มีอารมณ์เหรอ แค่นอกกายไม่นอกใจก็พอเรารักกันแต่ถ้ามีเรื่องที่เราจะทำให้อีกคนมีความสุขก็ทำได้ ผมตะลึงในความคิดแต่ก็ถามว่าถูกไหมผมคงบอกว่าผิดไม่ได้ ผมจึงถามว่าทำไมออกมาเร็ว เดชบอกว่าโดนจับไม่กี่เม็ดตอนนั้นเงินขาดรับหาเงิน พอดีมีเพื่อนพ่อเป็นตำรวจจึงหาทางช่างออกมา ออกมาก็จะไม่ทำแล้ว ส่วนยาม2คนนั้นเจอหลายเม็ดคงเกือบยี่สิบปี ผมเข้าใจแล้วส่วนถ้าต้องการเมียผมตามสบายเลยนะ ถ้าต้องการให้ช่วยอะไรบอกได้เลย เดชบอกกับผม ส่วนวันนี้เดชขอช่วยงานนุ่นสักวันจะได้รีบกลับบ้านเพราะเดชเพิ่งออกมายังไม่เจอที่บ้าน ผมให้กลับไปก่อนก็ได้แต่ทั้งสองบอกจะทำก่อน แปปเดียวก็เสร็จ ผมเลยไม่ขัดแล้วทั้ง2ก็ขอตัวไปทำงานบ้าน
ทั้ง2คนรีบทำงานบ้าน สักพักผมเดินไปหลังบ้านได้ยินเสียงครางแต่ไม่เห็นใคร ผมจึงไปแอบดูในห้องนุ่นหน้าต่างปิดไม่หมด ภายในห้องเดชกำลังเย็ดนุ่นอยู่ คงเงี่ยนมานานกว่าจะออกมาได้แต่นุ่นต้องรับศึกใหญ่แบบนี้ เดชจับนุ่นลิงอุ้มแตงยกปล่อยๆๆแบนั้นนุ่นได้แต่ร้อง เดชเปลี่ยนท่ามาให้นุ่นขย่มบ้าง เดชบีบนมนุ่นทั้งสองเต้าแบบไม่กลัวเจ็บเลย เดชจะนุ่นนอนลงเอาขาพาดบ่าข้างเดียวแบบนี้นุ่นน่าจะเสียวน่าดู  เดชไม่ได้เย็นนานน่าจะเงี่ยนมากเลยช่วงนี้คงต้องรับศึกหนักแน่ ไม่นานทั้งสองก็เสร็จผมรีบออกมาไปที่ห้องนั่นเล่น ทั้ง2ออกมาแล้วบอกผมว่างานเสร็จแล้วขอตัวกลับก่อน. ตอนเย็นฟ้ากลับมาผมเลยเล่นเรื่องเดชกับนุ่นให้ฟ้าฟัง ฟ้าดูตกใจเล็กน้อย ผมแค่ว่าเดชมาขอบคุณที่เราช่วยเหลือครอบครัวเขาไว้ ฟ้าก็ไม่แสดงอาการอะไร แล้วฟ้าก็บอกดีแล้วสงสารนุ่นกับลูก คืนนั้นฟ้าหลับก่อนผมส่วนผมยังนอนไม่ค่อยหลับก็เล่นมือถือไปเรื่อยๆแต่แล้วจู่ก็มี ไลน์ เด้งหาผม ไม่ใช่ใครที่ไหนแพรวเมียของเจตเอง  แพรวก็ทักผมปกติ เราคุยกันไม่มีอะไรมากแต่ก็ที่จะนอนแพรวบอกอยากเจอผม ช่วงนี้แพรมหยุดเยอะส่วนเจตก็ทำแต่งาน  ผมบอกว่ามาที่บ้านก็ได้ฟ้าทำงาน เราตกลงกันว่าพรุ่งนี้แพรวจะมาหาผม เราไปเจอกันที่ร้านกาแฟไม่ห้างจากบ้านผมมากนั้น  ผมมาในชุดสายเดี่ยวกระโปรงเลยเข่า หุ่นแพรมน่าเย็ดมากตอนนี้  คุยได้สักพักแพรวบ่นเรื่องที่เจตค่อนข้างเจ้าชู แต่ก็เจ้าชู้แบบหมาหยอกไก่ ไม่ได้จริงจังกับคนอื่นมากนักแต่ก็หยุดไม่ได้แพรวชินแล้ว อีกอย่างคืออาจไม่แสดงออกมานักเหมือนช่วงแรกๆๆตอนนี้แพรมทำงานต้องบินไปโน้นไปนี้ วันหยุดก็อย่างได้ความสุขมากที่สุดแต่เจตก็ไม่สามมารเอาใจใส่แพรมเหมือนช่วงแรก  แพรมบอกอิจฉาผมกับฟ้าที่แต่งงานกันนานแล้วแต่ยังรักและดูแลกันดี ผิดจากคู่ตัวเอง  ผมก็พยามปลอบแพรว ผมชวนแพรวไปในบ้าน ให้แพรวจอดรถไว้ที่ร้านกาแฟ เราสองคนนั่งรถผมมาในบ้าน ทันทีที่เข้าบ้านผมรีบกอดแพรวแล้วจูบปากทันที่แพรวไม่มีท่าขัดขืนเลยคงจะอยากระบายน่าดู แพรวถามว่าไม่มีใครกลับบ้านเร็วนะวันนี้  ผมบอกว่าฟ้าวันนี้กลับ 2 ทุ่ม แล้วดาวไม่กลับวันนี้ถึงมาคงค่ำ เรามีเวลากันอีกเยอะ ผมเริมจับที่หน้าอกและไล่ลงมาตรงที่ก้น ยืนจับก้นแพรวแบบนี้ก้นนุ่มมาก ผมให้แพรมยืนหันหลัง ปมค่อยไซค์คอลงมา หยุดจมูกที่ก้นแพรว และรีบจัดการก้นแพรวโดยไซค์จมูกไปมาทั่งก้นแพรม ก้นนุ่มๆและหอมมาก ตัวแพรวตอนนี้ดูร้อนรุ่ม และอารมณ์คงเตลิดไปหมดแล้ว  ผมดึงกางเกงในลงจากด้านหลังแพรวแล้วใบปากและลิ้นตัวแพรวตอนนี้ดูเกร็งไปหมดด้วยความเสียว ผมพยุงแพรวไปที่บนโชฟาแล้วให้นอนอ้าขาเผยให้เห็นหีอมชมพู คงเพราะเพราะเจตไม่ค่อยได้เอาเลยดูดีมาก ผมใช้ลิ้นตวัดทั่วมือก็เอื้อมไปเลิกเสื้อขึ้นใช้มือมือบีบ นม ตอนนี้แพรมได้แต่นอนอ้าหีด้วยความเสียวที่ผมมอบให้  ผมเปลี่ยนมานอนแล้วให้แพรวอมควยผม หัวแดงของควยผมตอนนี้แพรมกำลังใช้ลิ้นตลัดเลียวมากเลยเก่งกว่าครั้งก่อน แพรมอมทั้งควยทั้งไข่ผมเลยตอนนี้  ผมพยามจับหัวแพรวกดขึ้นลงแพรมอมตามจังหวะผม จากนั้นแพรมขึ้นผมผมหันท่อนล่างมาที่ผม 69 นั่นเองแพรมค่อยๆหย่อนหีลงที่หน้าผมส่ายหีไปมาผมยิ่งตวัดลิ้นไปมา แพรวก็กำลังอร่อยกับควยผมตอนนี้ ดูแล้วแพรวร่านไม่ธรรมดา ผมดูดนำหีแพรมจนแทบไม่เหลือ ผมจับแพรวพลิกแล้วอ้าขาออก แพรมทำตามอย่างว่าง่าย ผมจ่อควยและกดลงไปทันที แพรวอ้าปากค้างกับแรงกดควยในครั้งแรก ผมเริ่มกระแทกเบาๆก่อนแล้วค่อยเร่งจังหวะแพรวะแอ่นสะโพกรับควยผม แพรมครางแล้วพูดให้ผมเย็ดแรงๆอย่าหยุด มันมาก อ่าๆๆๆๆ เสียวที่สุดเลยแพรวคราง  ผมไม่เปลี่ยนท่ากะเล่นท่านี้ไปก่อนจนในที่สุดแพรมทนแรกกระแทกผมไม่ไหวเสร็จไปก่อน ผมปล่อยแพรมนอน แพรวนอนหอบหายใจรวยริน โดยผมนั่งแล้วจับแพรวนอนหนุนตักหัวหัวให้อมควยผมไปด้วย แพรมทำตามทุกอย่าง   แล้วมีเสียงประตูเปิดบ้านเข้ามา ไม่ใช่ใครที่ไหนเดชเอง  ใช่ผมเป็นคนตามให้เดชมาเอง แพรวเหมือนได้ยินเสียงพยามจะหันดูแต่ผมจับหัวไว้  ผมพยักหน้าให้เดชเริ่มได้ เดชเขามาแล้วตรงเข้าที่ก้นแพรมทันทีเดชไม่รอช้าใช้ลิ้นเลียหีแพรมอย่างรวดเร็ว แพรวพยามจะดิ้น ผมบอกแพรวตามสบายไม่ต้องขัดขืน แต่แพรมถึงจะเสียวจากลิ้นเดช แต่ยังดิ้นอยู่ในขณะที่ควยผมยังอยู่ในปาก เดดชรีบถอดกางเกงควักควยออกมาซึ่งขนาดแน่นอนใหญ่กว่าผม  รีบแทงหีแพรวทันทีแพรวได้แต่ร้องแล้วค่อยๆคราง ผมจับหัวแพรมออหมาแพรวเริ่มร้องไห้และถามผมว่าทำแบบนี้ทำไม ทำไมต้องให้คนอื่นมาเย็ดแพรวด้วย ผมปลอบว่าอย่าให้แพรมมีความสุขแบบสุดๆๆ ผมก้มพยามปะกบปากแพรว แต่แพรวพยามหนี แต่สุดท้ายก็หนีไม่พ้นเราเริ่มแลกลิ้นกันและแพรมเริ่มมีอารมณ์ ในขณะที่เดชก็กระแทกเรื่อยๆๆ  ผมออกจากแพรมมายืนห่าง  เดชรีบเปลี่ยนท่าและประกบปากแพรว  แพรวไม่ขัดขืนแล้วตอนนี้ พร้อมทำตามแต่โดยดี เดชกับแพรมแลกลิ้นกันไปมา  แล้วเดชก็จับหัวแพรวเพื่อที่จะให้อม แพรวเห็นควยเดชครั้งแรกต้องตกใจกับขนาดของมัน แพรวกลืนน้ำลาย แพรวใช้มือค่อยๆจับควยเดช สักพักแพรมค่อยๆอมควยเดช คงใหญ่คับปากน่าดู ไม่นานแพรมอมเหมือนอร่อยๆมากคงเจอของใหญ่ๆทั้งที ผมเดินเข้าไป เดชนั้งแล้วจับแพรมขึ้นคร่อมหันก้นมาทางผมเดชพยุงแพรวค่อยขย่มโดยมีผมจับนมดูด้านหลังข้างนึงส่วนอีกข้างนึงเดชดู เดชกัดหัวนมแพรมเป็นระยะ  เมื่อผมมั่นใจว่าแพรมอยู่ภายใตอารมณ์แล้วจึงค่อยเอาคายยัดรูตูดแพรมดิ้นเล็กน้อยแต่ก็ยอมให้เข้า แพรมบอกเจ็บมากทั้ง 2 รู ค่อยแล้วกัน ผมกับเดชเริ่มเร่งเครื่อง จนแพรวร้องเสียงดังออกมา  เราก็ทำกันต่อไปเรื่อยจนแพรวครางแบบมีความสุข ทั้งครางทั้งเสียว จนผมหยุดและผมกับเดชส่งสัญญาณ เปลี่ยนท่ากันสลับที่กัน  เดชอยากลองข้างหลังบ้าง  ทั้นที่ที่ควยเดชเข้าไปซึ่ง เข้ายากกว่าผมแพรมเริ่มร้อง เจ็บๆๆ และบอกเบาหน่อย แต่ไม่นานก็เข้าได้ เราเริ่มกันต่อ ทั้งหี  ทั้งตูด โดนเราเย็ดหมด  ไม่นานเราก็เสร็จ  น้ำควยทะลักเข้าทั้งหี และตูดแพรว  แพรวทิ้งตัวลงนอน ผมขอตัวเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ  ออกมาเจอเดชกำลังจับหัวแพรวอมควยอยู่  เดชบอกผมว่า ขออีกได้ไหม  ผมบอกว่าให้อีกชั่วโมง เดชไม่รอช้าถึงน้ำจะแตกไปรอบนึงล่ะแต่เดชยังเอวไหม  เดชรับจับควยยัดหีแพรมทั้นที  แต่ตอนนี้แพรมไร้เรี่ยวแรงที่จะทำอไรแล้ว เหมือนเดชข่มขืนไม่มีผิด ทุกท่าที่เอาแพรมได้แค่ครางรับควยจาดเดช เท่านั้น  ผมได้แต่นั่งดูจนจบ  เมื่อเสร็จแล้วเดชรีบขอบคุณผม แต่ผมให้เดชรีบไปก่อน  ก่อนที่จะมีคนมาเห็น  ผมกำลังใส่เสื้อผ้าให้แพรมเพื่อที่จะไปส่งแพรว  แต่ควยผมเริ่มแข็งอีกแล้ว  ผมไม่รอช้าจับแพรมเย็ดไปอีกรอบ    จากนั้นรีบพาแพรวไปส่งที่รถแต่ดูแล้วแพรมคงขับไม่ไหว ผมเลยไปส่งแพรมที่บ้านแทน แพรวบอกผมว่าวันนี้มีความสุขมาก เลยทีหลังจะทำอะไรบอกก่อนนะเนี่ย  ทั้ง 2 รูโบ๋หมดแล้ว     ผมรับปากล่ะแพรวลงจากรถผมรีบกลับบ้านทั้นที 

mdemigod

ขอบคุณๆมากเลยครับ รออ่านมาเป็นเดือนนึกว่าจะไม่มาต่อว๊ะแล้วครับ

wantswing555

เพิ่งอ่านตอน9จบ 10ก็มาเลย ทันใจดีจริงๆ ขอบคุณครับ

hanabombam

หื่นมา ก็ต้องจัดหนักให้หายหื่นซิจ๊ะแพรว

xonly-809

จากคนดีคิดแก้แค้นไงกลายเป็นคนแบบนี้ไปได้อะ

elviswhat

แพรว  น่าจะมาร่วมวงอีกบ่อยแน่เลยทีนี้ ติดใจรสชาติของสองหนุ่ม

qwerty9999

ชอบมากครับ ผมตามเรื่องนี้ทุกตอน
อ่านหลายรอบละ

ผมว่าซักพัก ฟ้า นุ่น คงสวิงแลกคู่กันแน่ๆ

peddo

ระวังเดชจะล่อดาวกะเจนด้วยสิครับ เดี๋ยวคุณจะไม่เหลือใคร ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

การให้อภัย เป็นสิ่งท่ีดีที่สุด 

apichart2523

แพรวเจอสองรูติดใจเลย ผมก็อยากเป็นหนึ่งในนั้น ::Me?::

devilzoa

แหมแพรวนี่คุ้มเลยกะมาหาควยเดียวได้ไปสองคุ้มเลย

sp502

แพรวมาหาโดนไป 2 เลย จากคนดี แล้วคิดแก้แค้น กลับกลายเป็นคนชอบแบบนี้ไปเลย

swss2511

ได้สาวร่วมวงสวิงอีกคน เติมเต็มความสุขครบทุกครัวแล้ว

may_290607908

ต่อไปก็สวิงกันที่เดียวเลยครับได้สนุกดี

breakskyp

ขอบคุณมากครับ มาเต็มเลยสมใจอยากเลยทีนี้