ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theshake

ร.ต.ช้าง โดนแน่นอนลาก่อน
ส่วนวรรณคงของรื่อฟื้นความหลังกันยาววๆ
พระเอกเราจัดหนักแน่นอน

xxx559

eternal6969

nana01

ขอบคุณที่ยังแต่งจอนใหม่มาให้อ่าน  เรื่องนี้เป็นอะไรที่ลุ้นได้ทุกตอนจริงๆ

zethkhun

หายไปนานเลย คิดถึงเสมอนะครับ ขอบคุณที่เขียนงานดีๆมาให้อ่านกัน

yoot2499x

ชอบที่มีตัวละครในวรรณคดีมาแทรกทำให้ผมอยากรู้จักตัวละครที่ไม่เคยรู้จักถึงกับไปหามาอ่านเลยล่ะครับ....
อย่างน้อยเค้าก็จะไมาถูกลืม....แต่ก็ยังชอบฉากเรทมากที่สุดอยู่ดี 555

krond

ขอบคุณครับ ในที่สุดก็ได้อ่านตอนต่อไป เป็นกำลังใจให้สร้างผลงานดีๆ ออกมาเรื่อยๆ ครับ

โก๋แซม ช่าง เจียแคม

แจ่มครับ

............................................................................................
1/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 1/6/2560-1 /12/2560 )

............................................................................................

acdzee

knottmild

สนุกมากครับติดตามนะครับ มาเรื่อยๆเลยนะครับผม

Aero Sathianwutthiwong

ขอบคุณนะครับ นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้ว

asean

เริ่มตอนมามาก็ให้ขุนช้างล่อ ปตล เลยเหรอ...สายโหดปนหื่นนะเนี่ย

yumer

ช้างใหญ่สม กับชื่อ แต่นิสัยไม่เท่าไหร่ เลยครับ เดียวเจอของจริงเสด แน่ ช้างน้อย

audy3888

เปิดฉากมาก็ไม่ต้องรออะไรเลย ซ่ำกันเต็มรู อย่างงี้ต่อไปไม่ต้องคิดเลยครับ แฉะแน่ๆ ชอบจริงๆเลยครับ

Ordinaryman

เป็นซีรี่ย์และเรื่องแยกที่ชอบมากๆ ครับ รออ่านผลงานให้ครบทั้ง จักรวาล Vector เลยครับ ขอชื่นชมจริงๆ