ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man_On_The_Moon

ถึงจะนานไปหน่อย แต่ขอต้อนรับการกลับมาครับ

furiousbest

รอนานมากเลยท่าน

............................................................................................
25/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องห้ามขอบคุณเปล่า
แบน 6 เดือน ( 25/5/2560-25/11/2560  )

............................................................................................

upperbound

ในที่สุดก็กลับมาให้ได้อ่านอีกรอบนะครับ ติดตามอยู่ตลอดทุกตอนเลย ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องดีๆมาให้อ่านอีก

papangkon04

คิดถึงมากๆเลยเรื่องนี้ 55555 เป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปนะครับ คิดว่าเลิกแต่งไปซะละ 5555 ::Ahoo::

pfrankz

ขอบคุณมากครับ  

น้องวรรณอาจจะติดใจก็ได้นะเนี่ย แต่ใครมาขัดหว่า   

songsak

รอมานานมากครับตอนนี้ไม่ผิดหวังเลย รมต.ช้างจัดชุดใหญ่ให้น้องวรรณหน่อยนะ

benzuker

กลับมาแล้ว ดีใจมากครับ ต้องกลับไปย้อนอ่านตอนก่อนหน้านี้อีกที ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ คงเป็นมนต์ตราอะไรบางอย่างที่ทำให้วรรณต้องอยู่ และยอมให้ช้างแบบนี้ เพราะโดยเนื้อแล้ววรรณเป็นคนดี รอดูต่อว่าจะเกิดอะไรขึ้นครับ

enbroke

ขอบคุณครับ ติดตามมานาน

25/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องห้ามขอบคุณเปล่า
แบน 6 เดือน ( 25/5/2560-25/11/2560  )

nanzy153

ชัดเจนคับท่าน มาถึงใส่ไม่ยั้ง เนื้อเรื่องก็เข้มข้นเรื่อยๆ ขอบคุณคับ

game_02

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

25/5/2560   

nuttch

หายไปนานมากครับบ ได้กลับมาอ่านอีกทีรู้สึกโชคดีจริงๆครับ

vralpha1

::Thankyou::
สมกับที่รอคอยครับ
หายไปนานเลยนะครับ รอติดตามตลอด ช่วยลงต่อให้จบด้วยจะขอบคุณมากๆครับ

Tanakorn Thirasophon

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สนุกมากครับ ฉากต่อสู้ ระหว่างก้องกับ นาคและครุฑ เนื้อหาแปลกไปอีก แต่ก็ชอบครับ รอติดตามตอนต่อไป รวมถึงตอนต่อของเวคเตอร์ด้วยนะครับ