ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Public Face Private Face พี่สาวสองบุคลิก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2017, 10:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paradisex03

เอาจริงๆก็อยากมีพี่แบบนี้น่ะแต่ดันเป็นพี่สะเอง

::Yes!:: ::Yes!:: แต่ภาาพสวยจริงๆครับยอมรับเลย

as72340639

พัดลม

อ้างจาก: Kater เมื่อ พฤษภาคม 28, 2017, 10:44:47 ก่อนเที่ยง

เหม่ท่านพัดก็ เรื่องสุดท้ายแปลเมื่อ 23 มีนาคม 2017 นี่27 พฤษภาคม 2 เดือนเอง ยังไงก็คงน่าจะเสร็จก่อนวันพีชจบละน้าา ::DookDig::

เค้าลืมไปแล้ว แปลเรื่องไรเหรอ  ::Oops::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 28, 2017, 02:07:15 หลังเที่ยง

กำลังบ่นตัวเองอยู่หรือเปล่า  ::Oops::

ถ้าจะให้แปลซีรี่นั้นจบ รอคนเขียนตายก่อนเถอะ เขียนมาตั้ง 60 กว่าเล่มแล้ว  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

xfreestylex

ตอนต่อไปน่าจะตื่นเต้น ไปต่อ สวนสาธารณะด้วย

siwapeeza

โอยเป็บแบบนี้คงไม่ได้มาเรียนแบบสุขใจแน่ๆ 5555

eka1325

สุดยอดมาก เป็นคุณครูและพี่สาว ที่ร่านมาก เจอแบบนี้ น้ำหมดตัวแน่ สนุกครับ ขอบคุณครับ

saturn

css001

ขอบคุนนะคับ พี่สาวหน้ารักดีอะคับมีพี่สาวเเบบนี้ก็ดีต่อใจไอ้น้องชายสุดหื่นเลยสิคับ

jirasakgolf7

คู่นี้ไม่รู้พี่หรือน้องเริ่มก่อน แต่ต่างฝ่ายคงไม่คิดเบรคแล้วล่ะ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jw4321

ได้พี่และอาจารย์ อย่างนี้เรียนที่บ้านก็ได้แต่จะได้เรียนหรือเปล่าครับ....555

Gunitle

janrai69