ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อนาคตในกำมือ ตอนที่ 3 วิบากกรรมของน้องเปรี้ยว 1

เริ่มโดย wattana2015, พฤษภาคม 28, 2017, 02:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bank1027

ผมยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้นะครับแต่ขออ่านตอนนี้ก่อนนะครับ

panzeus

หวังว่าจะด้ระชิดติดพันกับน้องบ้างย้ายมาอย่กับพี่ดักว่า

place

ชอบแนวนี้มากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพของท่าน เป็นกำลังใจให้นะครับ

Nicky972

สุดยอด

...............................................................................................
  3/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 3/7/2560-3/1/2561 )

............................................................................................

zethkhun

เพิ่งได้อ่านครั้งเเรก ขอติดตามชะตาน้องเปรี้ยวครับ

pat999

Dexter Th

ชอบแนวนี้ครับ ขอติดตามชะตากรรมน้องเปรียวต่อไปครับ

gogo1975

::WowWow::

•====================================•
17/3/2561

Emoเปล่า ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนถาวร { 17/3/2561 }

•=====================================•.

WACHIRA SAKAEW

tantawanjames

mitapa

bullfight

น่าสงสารน้องเปรี้ยว แต่ด้านมืดในสังคมมันก็มีแบบนี้จริงๆขอบคุณนะครับที่นำผลงานด้านมืดในสังคมมาเล่าสู่กันฟังจะรอตอนต่อไปนะครับ