ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อนาคตในกำมือ ตอนที่ 3 วิบากกรรมของน้องเปรี้ยว 1

เริ่มโดย wattana2015, พฤษภาคม 28, 2017, 02:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jomtulee

น่าสงสารน้องเปรี้ยว แติอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดนะ...

tkatlek

ความจริงเรื่องสีเทาผมไม่ค่อยชอบแต่มันคือความเป็นจริงอีกด้านของสังคมยังไงก็ขอบคุณผู้แต่งนะครับ

lunla

4ylnox

เนื้อเรื่องออกแนวดาร์คน่าสงสาร แต่ก็กระชากใจให้ผู้อ่านอยากติดตามไปอีกแบบครับ

xonly-1573

oit758

น้องเปรี้ยวน่าสงสารจัง ทำไงได้อยู่ในสังคมแบบนั้นระวังแล้วก็ยังไม่รอด

ttxluck

สงสารน้องเปรี้ยวจัง อุตส่าห์ได้เจอคนดีๆอย่างปอน แต่สุดท้ายต้องมาเสร็จไอ้เด่นกับพวกเสียได้

thum2520

cat2515

ชอบเนื้อเรื่องครับ นางเอกต้องเจอชะตากรรมในสังคมที่โหดร้ายในปัจจุบัน

devilzoa

kabyala

ชีวิตก็แบบนี้ละครับไม่ได้เกิดมาบนกองเงินกองทอง จะให้ทุกสิ่งทุกอย่างราบรื่นคงเป็นไปได้ยาก ขอบคุณครับ

txxt30

เปรี้ยวจะรอดมือพวกกากเดนไหมเนี่ย คิดแล้วเสียวแทนจริงๆ

NijaX