ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari Ecchi กามศูตรไดอารี่ 09 วันหนึ่ง สักกี่ครั้งดี

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 29, 2017, 01:27:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

แหมๆๆ โดน Kater ว่า ตอนสุดท้ายตั้งแต่เดือนมีนา ไปดูแล้วก็จริงแหะ มั่วแต่เล่นเกมเลยไม่ได้แปลเลย
มันก็นานพอๆกันแหละ น๊า  ::HeyHey::
เอางี่ละกัน ถ้าอีตา Kater ลง เด๊วผมจะลงตาม  ::Oops::  ::DookDig::

จริงๆแล้วแปลไปก็ไม่ค่อยมีคนอ่าน อ่านเองไม่ต้องแปลดีกว่า   ::Oops::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kaithai

แล้ววันนี้ กี่ครั้งแล้วละ

(อับภาพนะ อย่าคิดมาก อิอิ)

พัดลม

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 29, 2017, 01:37:48 หลังเที่ยง
แล้ววันนี้ กี่ครั้งแล้วละ

(อับภาพนะ อย่าคิดมาก อิอิ)

ก็หลายรอบอยู่

login เข้านะเวปฝากรูปนะ ลืม password ไปแย๊ว  ::Sobad::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

ฮาดี จามทีเดียวน้ำแตกเลย เป็นผมล่ะหดไปแล้ว  ::ChuChu::

ปล.อย่าเพิ่งท้อนะ ลองเปลี่ยนเรื่องใหม่ๆที่เร้าใจดูมั่ง  ::Pull::

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 29, 2017, 03:29:30 หลังเที่ยง
ฮาดี จามทีเดียวน้ำแตกเลย เป็นผมล่ะหดไปแล้ว  ::ChuChu::

ปล.อย่าเพิ่งท้อนะ ลองเปลี่ยนเรื่องใหม่ๆที่เร้าใจดูมั่ง  ::Pull::

ช่วงนี้กำลังนั่งคลีนอยู่ วันละ ตัว  ::Oops::

หาเรื่องมาแปลเพียบเลย จาก jap version

ความจริงตั้งใจจะแปลลงสลับวันกับป๋า นะ

แต่ติดเกมอยู่  ::HoHo::

รอเกมเจ๊งก่อนละกันนะครับ  ::HeyHey::

(S)Kater

งั้นเดี๋ยวผมจะลงทุกวันเบยยยย ::Oops:: จะได้อ่านจนจบซะที
เรื่องนี้ถ้าจบจะเย็บเล่มทำปกแจกสมาชิก 1ในตำนานของเวป  ::Oops::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

review1972

สุดยอด..อ่านแล้วเพิ่มความรู้แถมเสียวอีกต่างหาก

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤษภาคม 29, 2017, 03:52:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 29, 2017, 03:29:30 หลังเที่ยง

ช่วงนี้กำลังนั่งคลีนอยู่ วันละ ตัว  ::Oops::

หาเรื่องมาแปลเพียบเลย จาก jap version

ความจริงตั้งใจจะแปลลงสลับวันกับป๋า นะ

แต่ติดเกมอยู่  ::HoHo::

รอเกมเจ๊งก่อนละกันนะครับ  ::HeyHey::
สรุปว่าเล่นเกม เพราะตามใจเม่ีย หรือว่าเมียชวนเล่นเกมเนี่ย (เหมือนกันหรือเปล่านะ)  ::Doubt::

biggiggog

อะไรมันจะไวปานนั้น
3 ครั้งรวมแล้วไม่ถึง 2นาที
เห็นแล้ว...เครียด ::Touchy::
ขอบคุณมากๆครับ

(จิ๋ว)

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

LaVio

เค้าว่าขมิบวันละ100ครั้งจะดี  จำได้มํั๊งลืมมั๊ง ทุกวันนี้ปลุกคุณชายยากแระครับ  ::Falling::

paradisex03

ทุกทีก็สองรอบ แต่เวลาห่างกัน

..ทำงานนอกแถมการบ้านรอบดึก  มากไป ขาสั้้นแน่ 30 กว่าแล้ว ::Orz::

johnywalker

ให้ผู้หญิงเสร็จวันละ 2 ครั้ง เรา 1 ครั้ง น่าจะพอดีสำหรับวัย 30+ ไม่เกิน 40 นะครับ