ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - ADVANCED VIRUS CLEANING - EP.5

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 29, 2017, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ฉากเล้าโลมนานมากเลยครับ อ่านไปลุ้นไปว่าจะต้องลุ้นข้ามตอนหรือเปล่า ภารกิจลุล่วงซะที พี่สาวขี้หวงนี่สงสัยสุดท้ายต้องเลิกกันแน่ แต่ยุคดิจิตอลคงต้องอัพฮาร์ดแวร์เรื่อยๆ เพราะซอฟตแวร์ใหม่ๆ ต้องใช้สเปกสูงขึ้นเรื่อยๆ สนุกดีครับ แนวความคิดในการเปรียบเทียบดีจัง ขอบคุณครับ

LaVio

ไรท์เตอร์เรียบเรียงสื่อความรู้สึกละเอียด ความต้องการที่ตรงกันของคู่กิจกรรม แอบเพ้อ..เมื่อไหร่น้อจะมีโมเม้นต์นี้กะเค้าบ้าง ::JubuJubu:: ขอบคุณมากมายครับไรท์เตอร์  ::Thankyou::

nananews

ได้ลองแล้วไม่แบ่งน้องเลย

smuity

พี่ฟ้าติดใจแล้วสิ แล้วน้องฝนจะได้ตอนไหน พี่ฟ้าเล่นหวงของสะงั้น

pj762856

น้องฟ้า น้องฝน จะป๋องไหมเนี่ย โดนอาจาร์ยให้เกรดสีขาวขุ่นเลย

navy868

แบบนี้แหละครับอ่านสบายตาดี...ลุ้นมากว่าจะได้ฟ้าอีกคนมั้ย พอได้แล้วฟ้าหวงของซะงั้น

ryu

สุดยอดจริงๆครับ นับถือในฝีมือ และขอบคุณครับสำหรับเรื่องดีๆ

strikef.

ขอบคุณครับ ชื่นชมทุกส่วนครับ เนื้อหา การบรรยาย รายละเอียดต่างๆ รวมถึงภาพประกอบที่สอดคล้องและสวยงาม ชื่นชมจริงๆ ครับ ^_^

dwarf

ขอบคุณครับ...ผมมองว่างานของเรา  เรามีสิทธิที่จะนำเสนอในรูปแบบที่เราต้องการอยากจะทำครับ

johnyred59

เนื้อเรื่องเยี่ยมแถมมีภาพประกอบให้ดูไม่ต้องนึกจินตนาการไปเองสุดยอดเลยครับ

poison_react

ขอบคุณที่สละเวลาทำเนื้อหาให้อ่านอย่างสะดวกครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้มีพลังรังสรรค์งานต่อไปครับ
คนเชียร์มีมากกว่าคนติแบบเทียบไม่ได้ครับงานนี้
ไม่รู้เป็นไร แพ้ทางเรื่องแนวอาจารย์-ศิษย์สาว ยิ่งถ้าเล่นจนท้องนี่ยิ่งฟินสุดๆ ครับ

lekyai

หวานมันสุดสุด ขอบคุณหลาย เชียร์เน้อ  เดี๋ยวขอrestartอีกรอบขอบคุณครับ

pinmonkey

ความทรงจำอันหอมหวาน ผ่านการไล่เลียงด้วยอักขระที่ได้อารมณ์ ขอบคุณมากครับ

nbsrk

อื้อหื้อ คำบรรยาย คำเน้น ภาพประกอบได้ใจสุดๆ

chanky2007

ขนาดอ่านยังเหนื่อย
เจอสองสาวน้อย ฝนฟ้า ชวนทำฝนเทียมชุ่มฉ่ำ
มีแฟนเด็กต้องอึดทน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป