ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 7

เริ่มโดย Doomha, มิถุนายน 02, 2017, 02:21:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

สวัสดีครับเพื่อนๆ หายไป 7 วัน โดนแบนอ่ะดิ  ก็ต้องกราบขออภัยAdmin มา ณ ที่นี้ด้วยครับ เอาไว้จะปฎิบัติตามกฎระเบียบของห้องอย่างเคร่งครัดครับ  ::Cheeky::

Patr 7  ::Shy::
" อืมมมม... อรึ๊ยยยยยยยยย....... .........อา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม"  เธอยังคงไม่พูดอะไร ได้แต่ครางในลำคอให้ได้ยินชัดเจนขึ้น ผมล่ะอยากกดท่อนลำลงเสียให้มิดจริงๆแต่ก็กลัวแผนจะแตกแล้วจะอด  จึงทำได้แค่เพียงนอนนิ่งๆ รับความเสียวที่คุณหนิงกำลังมอบให้โดยไม่รู้ตัวบริเวณด้านใต้น้ำ  คุณหนิงยังคงขยับสะโพกให้ปลายท่อนลำของผมทิ่มๆตำๆบริเวณปากทางเขาอยู่แบบนั้น จนผมรู้สึกถึงความอุ่นๆบริเวณที่ปลายลำที่ได้รับ ผมเดาว่าตอนนี้กลีบกุหลาบน้อยๆบริเวณทางเข้าคงแบะอ้าออกเต็มที่แล้วล่ะครับ เพราะคุณหนิงเธอค่อยๆกางขาออกจากกันเอง แล้วค่อยๆผ่อนน้ำหนักตัวลงมา ทำให้ปลายท่อนลำของผมถูกปากแคมอ้าอม อยู่อย่างนั้น   
   ผมลองพยายามเกร็งสะโพก กระดกเอวขึ้นเสยเบาๆ ให้ท่อนลำมันบดบี้โดนกับปากทางเข้าที่ตอนนี้คงฉ่ำไปด้วยน้ำหวานของคุณหนิง  คุณหนิงดูจะชอบและรู้สึกสบายมากล่ะครับเพราะสังเกตุดูเธอไม่พยายามถดตัวเองให้ถอยดันขึ้น แต่กลับ เน้นทิ้งน้ำหนักให้ปากร่องของเธอบดกับปลายหัวทู่เบาๆ ให้สำผัสบริเวณรอบแคมเนื้อทั้งสองข้างด้านในที่กำลังอ้าอมปลายท่อนลำอยู่อย่างนั้น ผมจึงค่อยๆ ขยับใบหน้าเข้าหาเนินหน้าอกอย่างช้าๆ แล้วแกล้งพ่นและสูดลมหายใจแรงๆไปที่บริเวณซอกร่องอก  จนได้กลิ่นสาปสาวที่หอมหวานอย่างชัดเจน มันช่างหอมหวานอะไรแบบนี้  เมื่อลมหายใจอุ่นๆไปกระทบกับเนื้ออ่อนๆบริเวณเนินหน้าอก รู้สึกว่าคุณหนิงจะออกเสียงครางครือในลำคอเบาๆขึ้นมาบ้าง มือเกร็งไหวสะท้าน กำจิกแน่นที่หัวไหล่ทั้งสองข้างของผม และด้วยอารมณ์ที่ลืมตัวเธอก็เผลอขยับแอ่นอกมาแทบจะชิดที่ใบหน้าของผมเลยล่ะครับงานนี้  มันช่างหอมเสียเหลือเกิน เนินเนื้อที่ขาวอร่าม อยู่บริเวณใบหน้าของผมมีหยาดน้ำเม็ดเล็กๆประพรมไปรอบเนิน  แต่หากผมทำอะไรส่วนบนตอนนี้ก็เกรงว่าเธอจะรู้สึกตัวขึ้นมาเสียก่อนละสิ  เลยได้แต่แกล้งพ่นลมหายใจอุ่นๆเข้าไปแบบนี้ มือของผมใต้น้ำทั้งสองข้างเลื่อนต่ำลงไปจับนวดบริเวณต้นขาทั้งสองของคุณหนิง ทำทีขยับ บีบพร้อมเน้นให้สะโพกคุณหนิงขยับไถลขึ้นลงช้าๆ  ซึ่งเธอก็โอนอ่อนสะโพกไปตามแรงดันจากมือผมเป็นอย่างดี ปลายลำจากที่แค่ถูเบียดกับปากทางร่องรักที่ตีบตัน ก็เริ่ม พัฒนาเป็นการทิ่มตำ บริเวณปากรูสวาทไปเรื่อยๆ อู๊ยยยย ... ผมล่ะเสียวมากเลยครับ ช่วงปลายมนของผมค่อยๆทิ่มไปจนถึงปากรูที่คับแน่น มันเหมือนรูทางเข้าที่ตีบตันนั้นไม่ยอมเปิดสักที ยังคงปิดสนิทแน่น จนบางครั้งเดชน้อยของผมที่ว่าแข็งแล้วยังมีอาการคองอย่น ตอนที่ไปสำผัสเข้ากับปากทางรักของคุณหนิง  ตอนนี้ผมก็อาศัยความสามารถประสบการณ์ส่วนตัวแหละครับ ค่อยๆแซะเบียดปากรูอยู่แบบนั้น  แต่แล้วเหมือนน้ำหวานคุณหนิงจะเริ่มมาช่วยผมบ้างแล้ว เพราะผมรู้สึกชุ่มและอุ่นๆบริเวณปลาย  ช่วงเธอส่ายสะโพกผมแอบกระดกก้นแอ่นเอวเสยขึ้นไปเล็กน้อย จนผมรู้สึกว่า ปลายมนของผมเหมือนมีอะไรมารัดบริเวณหัวมีความอุ่นๆบริเวณปลาย และตอด ตุบๆ จนผมรู้สึกได้  มันเริ่มรัดแน่นขึ้นจากปลายลงมาทีละนิดๆ แต่ยังไม่พ้นเงี่ยงคุณหนิงก็หยุดเคลื่นไหวต่อ แต่ยังคงแช่ไว้แบบนั้น เธอสูดหายใจแรงขึ้น เนื้อตัวสั่นสะท้าน ใบหน้าเธอลดระดับต่ำลงมาจนลมหายใจที่แรงพ่นรดเข้ากับใบหูผม    จนผมได้ยินเสียงคำรามในลำคอเธออย่างชัดเจน ขาทั้งสองของเธอสั่นระริกใต้น้ำ ไรขนอ่อนทั่วร่างตอนนี้ตั้งชันเป็นตุ่มหนามขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด  ผมเลยอาศัยจังหวะนี้ถอยก้นผมลงเล็กน้อยแล้วเสยขึ้นมาอีกรอบเบาๆ คราวนี้มันเหมือนเริ่มรุกคืบไปได้อีกนิด จนเกือบจะพ้นปลายเงี่ยงที่บานยังกับดอกเห็ดของผม  ปากทางเข้าเหมือนมีหนังยางมารัดปลายท่อนลำของผมไว้จนตึงแน่นเปรี้ยะ    
   " อืมมม...อึ๊ยยยยยยยย   อูยยซซซซซ์   ......พี่เดช ...... อย่าขยับ....สิค่ะ....  " คุณหนิงพูดเสียงที่แหบพล่าออกมาเบาๆ
   " อ่าว ทำไมล่ะครับ" ผมแกล้งถามไปเพื่อหยั่งเชิง ส่วนด้านล่างยังคงแช่นิ่งคาไว้อยู่ระดับนั้น
   "  อืมมม... ขวดแชมพูมันมาโดนตัวหนิง น่ะค่ะ ...อึ๊ยยยยยยยย    มันเจ็บๆแปล๊บๆบอกไม่ถูก  อาซซซซซ....." คุณหนิงพูดขณะยังคงหลับตาก้มหน้ารดลมหายใจข้างใบหูของผมด้วยเสียงที่แหบเบา ดูเซ็กซี่มากครับ 
   ." เอ๋อ งั้นหรอครับ ถ้างั้นเดี๋ยวผมลองเอาขวดออกไปก่อนดีไหมครับ" ผมลองหยั่งเชิงดูอีกรอบ คุณหนิงนิ่งเงียบแต่ยังมีแต่เสียงหายใจแรงๆมากระทบที่ซอกหูของผมตลอดเวลา เหมือนเธอจะยังคิดว่าจะเอาไงดี
   ." อืมมมมม.....ซซซ์ ไม่ต้องก็ได้ค่ะพี่เดช วางไว้แบบนั้นแหละค่ะ   อร๊ายยยยยย!!!!!!....  " คุณหนิงเธอพูดยังไม่ทันจบประโยค ก็ต้องสะดุ้งสุดตัว เพราะผมแกล้งเกร็งก้นดำๆของผม เสยเบาๆขึ้นไป คงจะเพราะความลื่นของน้ำสบู่ในอ่างบวกกับน้ำรักบริเวณปากทางเข้าเริ่มขับดันออกมาประท้วงสิ่งแปลกปลอมที่พยายามดันเข้าไปภายในถ้ำน้อยๆ จึงไปช่วยชโลมปลายหัวทู่ของผมที่แช่ค้างเติ่งไว้เมื่อครู่ให้ลื่นไถลเข้าไป ผ่านหัวบาน จนพ้นสุดปลายเงี่ยง เสียแล้วคราวนี้
   "คุณหนิงเป็นอะไรครับ!."ผมแกล้งทำเป็นถามไปอย่างนั้นเพราะเธอแสดงอาการตัวสั่นเทา และเปร่งเสียงออกมาแบบดังไปทั้งห้องน้ำ ขาทั้งสองของเธอหุบหนีบแน่นเข้ามาแนบกับต้นขาของผมโดยอัตโนมัติ  ส่วนด้านล่างตอนนี้ ปลายลำของผมมันโดนบีบรัดเสียแน่นจนขยับอะไรไม่ได้ ภายในร่องคุณหนิงได้แต่ตอด ตุบๆๆๆบริเวณปลายหัวบาน จนความเสียวของผมแล่นปรี๊ดขึ้นสมองเลยทีเดียว
   ." พี่เดชชช ...  อึ๊ยยยยย.... มันๆๆ..... อ๊าซซ.......ขวดมันๆ"คุณหนิงพูดกระตุกกระตัก เสียงแหบพร่าแทบไม่ได้ยิน เธอยังคงเกร็งชันเข่าให้ตั้งสูงไว้ โดยมีผมใช้เด้งสะโพกตามขึ้นไป หวังให้แช่ระดับความลึกไว้แบบนี้ก่อน ไม่งั้นหากท่อนผมหลุดตอนคุณหนิงยกสะโพกขึ้น จะต้องเริ่มใหม่เสียเวลากันพอดี ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เพราะตอนนี้ความเสียวที่ผมได้รับมันมากกว่าเข้าซ่องกระหรี่ถูกๆ เป็นร้อยเท่า ผมจึงเริ่มทำให้คุณหนิงผ่อนคลายโดยใช้มือนวดบริเวณโคนขาอ่อนทั้งสองใต้น้ำ ไล่ขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงบริเวณโคนขาหนีบด้านใน โดยใช้หัวนิ้วโป้งกดแช่ไว้บริเวณซอกขาหนีบที่ตอนนี้มีอาการสั่นระริกเหมือนคนหนาวยังไงยังงั้น มือผมรู้สึกสำผัสเส้นไรขนอ่อนของต้นขาเธอตั้งแข็งชูชันขึ้นมา ลุกเกรียวไปทั่วโคนขา มือข้างซ้ายผมกลับป่ายไปด้านหน้าลูบกดบริเวณเหนือท้องน้อยไว้เบาๆ มือขวาอ้อมไปกดบริเวณหลังเหนือสะโพกขึ้นมาเล็กน้อย ดูเหมือนจงใจกดเน้นให้คุณหนิงค่อยๆผ่อนตัวลงมาช้าๆ ตามแรงมือของผม แต่คงจะยากเสียหน่อยเพราะคุณหนิงพอจะเริ่มผ่อนตัวลงมา ร่องรักเธอที่อ้าอมส่วนปลายเงี่ยงไว้แล้ว แต่เม็ดติ่งน้อยๆที่ยื่นมาจากซอกด้านในแคมดันไปกระทบเอากับเม็ดมุกเม็ดแรกของผมที่ฝังไว้ส่วนปลายเข้า  ทำให้เธอต้องกระทดชันตัวขึ้นอีกครั้ง ทำให้ปลายลำของผมเกือบจะพ้นหลุดปากทางเข้า คุณหนิงถึงกับซู๊ดดปาก สะท้านไหว จิกเล็บเน้น กับไหล่ผม แต่แล้วเธอก็ผ่อนน้ำหนักตัวลงมาอีกครั้งน้ำสบู่ผสมกับน้ำหวานช่วยให้ผนังและกลีบรูเล็กที่ตีบตันรูที่คับแน่นครูดกับหัวบานเข้าลึกไปสุดปลายเงี่ยงหยักเท่าเดิม เธอถึงกับครางออกมาแบบใครอยู่หน้าห้องน้ำก็ได้ยินน่ะครับ เสียงเริ่มดังขึ้นชัดเจนขึ้น พอเธอกดลงมาครั้งที่หนึ่ง ก็เริ่มทำครั้งที่สอง สาม ไปอย่างช้าๆ เนิบๆ บางครั้งผมก็แอบกระเด้งสะโพกสวนช่วย แต่มันก็ยังไม่พ้นเม็ดมุกเม็ดแรกสักที ผมทำได้แต่ขยับเข้าออก สั้นๆ ที่บริเวณปลายลำเท่านั้น น้ำหวานของคุณหนิงรู้สึกจะเริ่มไหลลงมาเคลือบปลายหัวของผมมากขึ้นๆ การเด้งแอ่นเอวขึ้นลงระยะสั้นๆของเธอเริ่มทำถี่ขึ้นๆ จากช้าเนิบๆ จนน้ำในอ่างเริ่มขยับกระเพื่อมชนขอบอ่าง แต่ผมคงไม่ยอมให้เธอเล่นแค่ส่วนปลายอย่างเดียวแน่ๆ เพราะความต้องการผมคือต้องการอัดไปทั้งลำต่างหาก แต่อาจจะยากเสียหน่อยกับเด็กน้อยที่ซิงและสดแบบนี้ เพราะบริเวณส่วนของตรงกลางท่อนลำจนถึงโคนของผมมันอวบอ้วนบานแน่นดำมะเมี่ยม เห็นถึงเส้นเลือดปูดโปนออกมา   บานใหญ่กว่าส่วนปลายเงี่ยงอยู่   แถมยังมีเม็ดมุกกลิ้งไปมาอยู่ตั้งสี่เม็ดตลอดความยาว ดูท่าผมจะต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปเพราะไม่เช่นนั้นผมได้อดและซวยแน่ๆ
" อืมมม...อึ๊ยยยยยยยย   อูยยซซซซซ์   ......พี่เดช ......ขวดมัน ๆ ....หนิง.....  " เธอพูดค้างไว้แบบนั้น แต่สะโพกเธอก็ยังคงบดเน้นเข้ากับท่อนลำของผมอย่างเนิบๆ โดยเธอไม่รู้ตัว และดูเธอจะเด้งสะโพกยกขึ้นทุกครั้งที่เผลอปล่อยตัวลงมาจนรูรักพ้นปลายเงี่ยงแล้วติ่งเสียวกระทบโดนเม็ดมุกเจ้าปัญหาของผม  เธอจะเด้งขึ้นไปอยู่แบบนี้ทุกครั้ง จนผมคิดว่าหากเป็นแบบนี้มีหวังไม่สุดทางฝันแน่ เพราะเธอใช้หัวเข่าทั้งสองช่วยพยุงตัวไว้ใต้น้ำ ผมจึงเริ่มแผนต่อไปโดยค่อยๆแบะเข่าทั้งสองเธอออกด้วยมือทั้งสองข้างของผม จนเข่ากางคล่อมกับลำตัวผมเกือบ180 องศา  ทำให้หน้าอกเธอต้องโน้มมาทางด้านหน้าโดยปริยาย แต่มือทั้งสองเธอยังคงใช่ต้นแขนและข้อศอกดันแผงอกของผมไว้ คราวนี้เธอคงไม่มีแรงยันตัวขึ้นเหมือนเดิมแน่ๆเพราะเธอได้แต่แอ่นสะโพกเกร็งหนีให้ลอยสูงขึ้นเป็นแนวโค้งเว้าจนแทบจะเสมอกับระดับเดียวกับหัว และก็เป็นจริงดังที่ผมคิด พอคุณหนิงเผลอทิ้งสะโพกลงมารูรักของเธอก็ครอบส่วนหัวของผมไว้ครูดลึกเข้าไปจนถึงตำแหน่งเดิมเช่นเคย แต่ครานี้เธอไม่มีแรงยกสะโพกขึ้นแล้วครับ เพราะผมเล่นเอามือซ้ายไปกดไว้กับหลังสะโพกของคุณหนิงให้แช่ไว้แบบนั้น ส่วนมือขวาก็ทำหน้าที่ใช้มือคอยยันเข่าไว้ไม่ให้เลื่อนเข้าหาลำตัว ให้มันกางอยู่แบบนั้น ทีนี้คุณหนิงจึงต้องทิ้งน้ำหนักสะโพกลงไปเรื่อยๆจนอาการเกร็งอย่างเห็นได้ชัด และผมก็คอยขยับสะโพกสวนเด้งขึ้นแซะเบาๆไปเรื่อยๆ ภาพตอนนี้กลายเป็นว่า คุณหนิงตัวแข็งทื่อ หยุดการเคลื่อนไหวทั้งด้านล่างและด้านบน ส่วนด้านล่างก็จะมีแต่สะโพกของผมเองนั่นแหละที่ขยับเสยสั้นๆ ซอยเข้าออก เนิบๆไม่เร็วให้รูปากทางค่อยๆเผยออ้ารับเม็ดมุกของผมไปทีละนิดๆทุกครั้งที่ผมเสียบขยับ เม็ดมุกจะเข้ากระทบกับเม็ดเสียวของเธอจนทำให้น้ำรักเอล้นออกมาชโลมปลายลำของผมจนรู้สึกลื่นขึ้น ลึกขึ้น ทีละนิด
   " อร้ายยยยยย......อู๊ยยยยยยยยยย.......โอ้ยยยยยยยยย!!!!!!พี่เดช!! "คุณหนิงร้องเสียงหลง สะดุ้งสุดตัว เมื่อความพยายามของผมเป็นผล เม็ดมุกเม็ดแรกที่ปลายลำใต้เงี่ยงบานๆในที่สุดก็เลื่อนไถลเข้าไปในรูสวาท เสียแล้วผมรู้สึกถึงเหมือนเม็ดมันดังกรึ๊บ!! กลิ้งเข้าไปในรู คุณหนิงพยายามชันตัวขึ้นแต่โดนผมใช้มือกดสะโพกดันค้ำไว้  เมื่อชันไม่ได้จึงทำได้แต่ทิ้งตัวลงมามือทั้งสองของเธอบีบเน้นกับหัวไหล่ของผม หน้าอกเธอเผลอแอ่นมาจนชนเข้ากับจมูกและปากของผมโดนทันที  ส่ว่นสะโพกยังคงเกร็งแน่นพยายามไม่ทิ้งน้ำหนักตัวลงมาอีกจากความเจ็บที่ได้รับ
   .   " คุณหนิงเป็นอะไรครับ เจ็บตรงไหนหรือเปล่า" ผมแกล้งถามไป แต่ยังไม่ได้ขยับร่างกายส่วนล่าง ยังคงแช่นิ่งไว้อย่างนั้น ค่อยๆให้รูสวาทนั้นปรับเข้าหากับส่วนที่เป็นท่อนลำอย่างช้าๆ ภายในรูที่คับแน่นตอนนี้ตอดหนักกว่าเดิม จนผมคิดว่าหากเริ่มขยับตอนนี้มีหวังแตกแน่ๆ ต้องอดใจไว้ก่อน
   " พี่เดช ...หนิงเจ็บ!!บบ ขวดมัน เอ่ออ... มาโดนตัวหนิงงง  โอ้ยยยย!.... " ดูท่าเธอจะเจ็บน่ะครับตัวเกร็งแน่นเลยมือไม้ของเธอเริ่มอยู่ไม่สุขเสียแล้วครับ ดันแผงหน้าอกของผม ขาเริ่มพยายามดันเข้าลำตัวเพื่อจะชันเข่าขึ้นหนีความเจ็บที่ได้รับ เธอเริ่มดิ้นครับคราวนี้โดยท่อนลำของผมยังปักคาตื้นๆอยู่เลย แต่แล้วมือเธอข้างหนึ่งก็หดกลับลงไปข้างล่างใต้น้ำทันที  คุณหนิงคงจะเริ่มสงสัยกับขวดแชมพูของเธอเสียแล้ว พอมือเธอใต้น้ำไปควานสำผัสโดนกับท่อนลำของผมที่ปักคาเข้ากับร่องสวาทเข้าให้   เธอจึงรู้ขึ้นมาทันทีเลยครับว่า ไอ้ที่เธอคิดว่าเป็นแค่ขวดน่ะไม่ใช่เสียแล้ว เธออึ้งไปชั่วขณะรีบหดมือกลับมาทันทีที่ เมื่อสำผัสโดน
   " พี่เดช!!.... ทำไมพี่ทำกับหนิงแบบนี้..... ออกไป๊!.... โอ๊ยยยย!! ฮืออออออ.....ๆ.. ออกไป๊!.... อย่านะ"
แล้วพยายามดันตัวเองขึ้นให้พ้นตัวผมขึ้นแบบสุดแรงแต่มือไม้ของผมตอนนี้ล๊อคไว้ที่ช่วงหลังเอวที่คอดเล็ก ส่วนอีกข้างก็ดันเข่าเธอใต้น้ำไม่ให้มีแรงดันชันเข่าขึ้นมาได้ น้ำกระเพื่อมจากการดิ้นไปมาจนล้นขอบอ่างเปียกลงไปยังข้างล่างโดยเธอยังคงเกร็งสะโพกแน่น  ผมตอนนี้เมื่อแผนแตกเสียแล้ว เหมือนคนไม่มีไรจะเสีย จะถอยตอนนี้ก็โดนคุกแน่ๆ จึงต้องเดินหน้าอย่างเดียวหากเข้าคุกอีกรอบก็ถือว่าคุ้มล่ะกัน 

tacklove

เฮ้อน้องหนิงเสร็จขวดแชมพูจนได้สิน่า 555เผลอจนได้เรื่องเนาะ ช่างไร้เดียงสาซะจริง

gritkin

อ้าว ความเเตกซะเเล้ว อย่างนี้ต้องจัดหนักๆเลย หนิงไม่รอดเเน่ๆงานนนี้ ทำให้ติดใจไปเลย 555

hanabombam

จะไม่ใจร้อนก็ไม่ได้ พอใจร้อนก็ความแตก แบบนี้มันต้องให้สุดๆ เอาให้คุ้มกับความเสี่ยงที่จะต้องได้รับ

goldhand

johnywalker

devilzoa

เอาแล้วๆๆ จะเป็นิย่างไรหนอ คงไม่ใช่ได้ไปกินข้าวฟรีในคุกอีกนะ

airfoxus

จัดเต็มจัดหักเลยครับพี่เดชน้องหนิงรู้ตัวแล้วเอาใหัเด็กน้อยติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นไปเลย

dwarf

ขอบคุณครับ..น้องหนิงคงสองจิตสองใจว่าจะเอายังไงต่อดี

swss2511

กว่าจะรู้ตัวก็แทบมิดดุ้นแล้ว น้องหนิงคงต้องยอมรับความเสียวครั้งแรกในชีวิต

bigomnoi

กว่าจะรู้เดียงสาก็จบตอน 7 ละ
งานดีมากครับ ขอเป็นกำลังใจให้
พูดจาตะกุกตะกักนะครับ

peddo

ไร้เดียงสาจริงๆหนูเอ๊ย อย่างนี้พี่น้องมีกี่คนก็เสร็จตาเดชหมดแหละครับ ต้องอย่าเลี้ยงลูกเป็นคุณหนูมากเกิน แต่ส่าสุดท้าย นายเดชคงไม่รอดคุกหรอกครับ แต่แค่นี้ก็เอาไปจินตนาการช่วยตัวเองในคุกต่อได้อีกหลายปีถ้าไม่โดนสอยท้ายซะก่อน บรรยายได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณครับ

kabyala

โหยยย เด็กหนอเด็ก หลงเสียวอยู่ตั้งนานเพิ่งจะรู้ว่าไม่ใช่ขวดแชมพู จัดเลยครับพี่เดชกดให้มิดเดียวก็ดีเองครับ ขอบคุณครับ

verbatim

จะรอดไหมครับ อิอิ
ขอบคุณมาก

Tom525218

จะถอยก็ติดคุก จะเดินหน้าก็เหมือนกัน เป็นผมขอเดินหน้าต่อละกัน ขอบคุณมากครับ