ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 8

เริ่มโดย Doomha, มิถุนายน 02, 2017, 02:24:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

::Shy:: ::Shy::
" พี่เดช!!.... ทำไมพี่ทำกับหนิงแบบนี้..... ออกไป๊!.... โอ๊ยยยย!! ฮืออออออ.....ๆ.. ออกไป๊!.... อย่านะ"
แล้วพยายามดันตัวเองขึ้นให้พ้นตัวผมขึ้นแบบสุดแรงแต่มือไม้ของผมตอนนี้ล๊อคไว้ที่ช่วงหลังเอวที่คอดเล็ก ส่วนอีกข้างก็ดันเข่าเธอใต้น้ำไม่ให้มีแรงดันชันเข่าขึ้นมาได้ น้ำกระเพื่อมจากการดิ้นไปมาจนล้นขอบอ่างเปียกลงไปยังข้างล่างโดยเธอยังคงเกร็งสะโพกแน่น  ผมตอนนี้เมื่อแผนแตกเสียแล้ว เหมือนคนไม่มีไรจะเสีย จะถอยตอนนี้ก็โดนคุกแน่ๆ จึงต้องเดินหน้าอย่างเดียวหากเข้าคุกอีกรอบก็ถือว่าคุ้มล่ะกัน 

.PART 8
." คุณหนิงอย่าดิ้นสิคร๊าบบบ ! อ่ะ ... อยู่เฉยๆ เดี๋ยวดีเอง " ผมพยายามล๊อคแขนกับเอวคอดกิ่วของคุณหนิงเข้าหาลำตัว ส่วนมือซ้ายก็ตะปบลงไปที่แก้มก้นกดลง แน่นไม่ให้เธอดันหนีขึ้น มีหรือที่คนตัวเล็กๆแบบคุณหนิงจะสู้แรงผมได้ 
   " พี่เดช !!... ฮืออออๆๆ ... ปล๊อยยยยยยยยยยย....ฮืออออๆๆ ... ปล๊อยยยยยหนิง!!!!....." คุณหนิงเริ่มร้องไห้ขึ้นมา มือทั้งสองของเธอตอนนี้ทุบ ตุบตับ ไปที่ทั้งแผงอกของผม และหัว ใบหน้าของผมจนผมต้องหันหลบซ้ายทีขวาทีอย่างพัลวัน ทั้งตัวของเธอตอนนี้ดิ้นขลุกขลักไปหมด ทั้งทุบผมแล้วพยายามใช้มือดันแผงอกเพื่อดันขึ้น โถ่ๆๆๆๆ มือน้อยๆเล็กๆแค่นั้น ทุบก็เหมือนไม่ได้ทุบแหละครับ ใครจะไปเจ็บ  ไปๆมาๆ ช่วงจังหวะคุณหนิงเธอดิ้นแบบลืมตัว มันก็เลยทำให้รูสวาทเล็กๆที่ตอนนี้คาบท่อนลำของผมที่ปักคาไว้ด้านล่าง  คงจะลืมเจ็บไป มันค่อยๆดูดกลืนท่อนลำของผมเข้าไปทีละนิดๆ ลึกลงไปช่วงที่เธอดิ้น
   ." โอ๊ยยยยยย!!!! ... ปล๊อยยยยยหนิง!!!!...หนิงเจ๊บบบบบบ ..ฮืออออๆๆ ...."กว่าจะรู้ตัวอีกที เธอถึงกับหยุดดิ้น  นิ่งเอาดื้อๆ ช๊อคเกร็งไปทั่วร่าง มือที่เคยทุบเมื่อครู่กลับมาดันแผงอกด้านล่างไว้จึงเหยียดแขนตึง   ก็เพราะ เธอคงดิ้นแรงไป ช่วงจังหวะนั้น ท่อนลำอวบอ้วนของผมมันก็เลยค่อยๆเลื่อนไถลลงเข้าไปจนถึงกลางลำ  รูที่คับติ้ว ได้คาบผ่านเม็ดมุกที่สองและสามของผมไปอัดแน่นในรูสวาทของเธอครึ่งทางเข้าให้เสียแล้ว  ผมรู้สึกถึงอาการบีบรัดภายในรูของเธฮที่มันรัดแน่นท่อนลำอันเขื่องไว้เหมือนโดนหนังยางรัดนับสิบเส้น  มันเหมือนทั้งดูด และตอดตุบๆๆๆ ถี่ยิบ จนผมต้องแอบซู๊ดปากผ่อนลมหายใจอย่างแรงเพื่อระบายความเสียวออกมา  ผมไม่เคยเจอรูสวาทของสาวคนไหนบีบตอดขนาดนี้มาก่อนเลยในชีวิตหรือผมเคยเอาแต่กระหรี่ตามซ่องราคาถูกๆก็เป็นได้ เลยทำให้ไม่รู้จักรสชาติหอมหวานและเสียวซ่านขนาดนี้  เธอยังคงนิ่งค้างไม่กล้าไหวติง คงจะรู้ตัวว่าหากขยับตัวดิ้นมากๆมีแต่จะทำให้ลำมหึมา ไถลลึกกว่าเดิม
   "....ฮืออออๆๆ ... ปล๊อยยยยยหนิง!!!!.. จะฟ้องแม่...... .ฮืออออๆๆ ... ." คุณหนิงเริ่มร้องไห้หนักขึ้น มือผมก็เกร็งคาไว้แน่น ไม่ยอมให้กระดิกตัวไปไหน ต้นขาผมดันชันเข่าขึ้นมาล๊อคก้นสะโพกไว้ไม่ให้เธอถอยหนีไปด้านหลัง แค่นี้เธอก็หมดทางสู้ดิ้นรนแล้วครับ  คุณหนิงเมื่อรู้ว่าดิ้นก็ไม่ได้ จึงคล่อมผมแบบตัวเกร็งเชียว ได้แต่ร้องอย่างเดียว ผมเองก็ไม่กล้าดันท่อนลำให้เข้าไปเพิ่มเผื่อเธอหวีดขึ้นมาล่ะงานเข้า คงได้แต่แช่ไว้อย่างนั้นที่ความลึกกลางลำ บานๆ ยังกับโคนเห็ด ไว้แบบนั้นปลายลำของผมรู้สึกถึงอะไรบางอย่างที่มันสำผัสกระทบโดน หยุ่นๆ บางๆทำหน้าที่ขึงตึงต่อต้านแขกผู้ไม่ได้รับเชิญด้านในรูสวาทอย่างเต็มความสามารถ   คาดว่าน่าจะเป็นเยื้อสาวบางๆที่กั้นไว้ แน่ๆ คิดแล้วผมก็รู้สึกภูมิใจที่ได้เปิดซิงแน่ๆ  อู๊ยยยย ไม่เสียชาติเกิดแล้วเรา  เข้าคุกก็ยอมว๊ะ!!
   " ก๊อกๆๆ หนิง ๆ นี่แก้วเอง ได้ยินเสียงเหมือนมีใครร้อง ขอเข้าไปนะ" แต่แล้วผมตกใจสุดขีด เมื่อได้ยินเสียงคุณแก้วเคาะประตูห้อง พร้อมไม่รอคำอนุญาตผลักประตูเข้ามาทันที  คุณหนิงที่ดูอาการจะตกใจมากกว่าผมเสียด้วยซ้ำ เธอตาลุกวาว เบิกโพลง ประตูห้องน้ำก็ไม่ได้ปิดเปิดอ้าไว้ ในตอนแรก   ทำให้เธอกลัวเพื่อนสาวจะมาเห็นภาพที่น่าอับอายถึงแม้จะไม่ยินยอมก็เถอะกับสภาพตัวเองเกือบจะเปลือย แถมยังมีคนขับรถที่กำลังปักท่อนรักอยู่ตอนนี้  หากคุณแก้วเข้ามาแล้วตำแหน่งห้องน้ำจะหันตรงกับที่เตียงนอนเสียด้วยซ้ำ ผมรีบเอนไถลตัวลงไปใต้น้ำให้ใบหน้าผมโผล่เหนือน้ำมานิดเดียว คุณหนิงเหมือนจะคิดได้ ด้วยความอาย  คุณหนิงรีบโน้มตัวไปด้านหน้าเอาท่อนแขนขึ้นวางพาดกับขอบอ่าง แล้วใช้คางเกยกับหลังมือทำเหมือนคว่ำตัวอาบน้ำแบบที่พวกนวดในสปาเขาทำกัน 
   " อ่าวแก้ว..... ไม่ได้หลับแล้วหรอ...   หนิงไม่อยากกวน เลยขอมานอนแช่อ่างที่ห้องนี้"  คุณหนิงพูดทักคุนุ่มพยายามทำเสียงเรียบๆให้ดูเป็นปกติณแก้วที่นั่งลงบนขอบเตียงนอนที่หนา แล้วหันหน้ามาทางอ่างอาบน้ำใบใหญ่ที่อยู่ในห้องน้ำซึ่งตำแหน่งจะเห็นกันพอดี โดยตำแหน่งที่คุณหนิงที่อยู่ในอ่างหันหน้าไป ก็ช่างพอดีกับตำแหน่งประตูและเตียงนอนพอดี  ซึ่งทำให้ทั้งคุณหนิงและคุณแก้วต่างเห็นหน้าซึ่งกันและกันจากภายในและนอกห้องน้ำ โดยหากไม่สังเกตุให้ดี ก็จะไม่เห็นหัวผมที่ขอบอ่างบังไว้แถมยังมีวงแขนคุณหนิงที่วางคล่อมหัวผมไปวางพาดกับขอบอ่างบังไว้อีกชั้นหนึ่ง
   " ก็แก้วเหมือนได้ยินเสียงร้องอ่ะ นึกว่าหนิงร้องไห้ เลยตื่นแล้วเข้ามาดูนี่แหละ สงสัยจะฝันๆไปมั้ง " คุณแก้วกล่าวแบบงงๆสนทนากับคุณหนิงอยู่ที่ปลายเตียง
   " อ๋อ สงสัยแก้วคงจะฝันนั่นแหละ  อืมม .. อ่าวแก้วจะนอนที่ห้องนี้เลยหรอ" คุณหนิงตกใจเมื่อเพื่อนสาวทิ้งตัวลงนอนกับที่นอน
   " อืมมม นอนดูทีวีเฉยๆอ่ะ เออ หนิงเห็นพี่เดชไหม?? กะว่าจะให้พี่เขาไปซื้อข้าวให้สักหน่อย"
   " เอ่อออ ... ไม่เห็นอ่ะ สงสัยไปเดินเล่นแถวชายหาดล่ะมั้งง..." คุณหนิงตอบไปทำให้ผมรู้แน่ว่าคุณหนิงคงอายมากกว่าจนไม่กล้าเรียกให้เพื่อนช่วยแน่ๆ  เพราะสังคมเธอชั้นสูง หากมีเรื่องพวกนี้อาจเป็นที่เม้าท์มอยและสร้างความอับอายให้กับวงษ์ตระกูล  ผมคิดได้เช่นนั้นก็ใจชื้นขึ้นมา ดูคุณแก้วดูทีวีไปก็ชวนคุณหนิงคุยไปเรื่องนั้นเรื่องนี้ คุณหนิงคงจะลืมไปน่ะครับว่าตอนนี้ หน้าอกของเธอที่โน้มมาด้านหน้ามันแทบจะชนเข้ากับปากของผม ผมก็เริ่มเลยล่ะครับไม่มีอะไรต้องพิธีรีตองกัน มือที่กดรั้งสะโพกไว้เอื้อมมาปลดสายเชือกเส้นเล็กๆที่ผูกไว้กับอันเดอร์แวร์สีครีมอ่อนด้านหลัง จนสายมันหลุดออกจากกัน คุณหนิงสะดุ้งเล็กน้อย แต่ก็ทำไรไม่ได้ปากก็ต้องคอยคุยกับเพื่อนไปเรื่อยๆ ผมใช้นิ้วเกี่ยวขอบผ้าด้านหน้าค่อยๆเอาลงมา จนตอนนี้หน้าอกทั้งลูก  ปรากฏต่อใบหน้าของผม ที่เรียกว่าแทบจะแนบชิดเลยทีเดียว ช่างขาวอะไรแบบนี้ ผมตะลึงไปชั่วขณะกับความเกลี้ยงเกลา ของก้อนเนื้อที่เต่งตึงชูชัน ไม่มีหย่อนคล้อย อีกทั้งเม็ดตุ่มสีชมพูเข้มแต้มอยู่ปลายถัน โดยมีขอบปานสีชมพูอ่อนๆล้อมรอบมันตัดกับผิวเนื้อที่ขาวจนเห็นเส้นเลือดฝอยจางๆ มันช่างสวยงามอะไรปานนี้ ดังสวรรค์สร้าง ดูก็รู้ว่ายังไม่เคยมีชายได้สำผัสมาก่อน   ผมกลืนน้ำลายที่ตอนนี้มันเหนียวแบบฝืดคอเลยทีเดียว  ไวเท่าความคิด ผมค่อยๆใช้ลิ้นแตะลงบนเนินหน้าอกอย่างช้าๆ คุณหนิงถึงกับสะดุ้งเฮือกขึ้นมาจากการสำผัส แต่เธอก็ไม่กล้าขยับหนีหรือทำเสียงโวยวายเหมือนดั่งตอนแรก คงกลัวคุณแก้วจะรู้ แต่ยังคงได้แต่หันหน้าไปหาคุณแก้วที่ชวนคุยไปเรื่อยๆ ผมได้ใจจากลิ้นที่แตะๆตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นเลียและดูดแล้วครับ ผมเลียไปรอบๆทรวงอกของเธอจากด้านเนินอกก็ไล่ไปทางด้านข้างเนินใต้รักแร้
   ."จ๊วบบบ.... จ๊วบๆๆแพล๊บบบบบบบๆๆ.... ." เสียงดังเบาๆจากการทั้งดูดทั้งเลียทรวงอกสลับไปมาทั้งสองข้าง คุณแก้วตัวแข็งทื่อ มือที่วางพาดขอบอ่างกำแน่น
   ." เอ่อ หนิงแกเล่าให้ฟังหน่อยสิ ตอนนั้นที่พ่อแม่แกพาไปเที่ยวเกาหลีอ่ะ สนุกไหมอ่ะ"  คุณแก้วทะลึ่งพรวดลุกนั่งบนเตียงหันมาทางคุณหนิง ทำให้คุณหนิงต้องพยายามข่มอาการที่ความรู้สึกแปลกๆที่ค่อยๆที่เกิดขึ้นไว้ ไม่ให้แสดงสีหน้าและท่าทางออกไป  พร้อมกับเริ่มสนทนากับเพื่อนเธอ
   ." อุ๊ยยยยยยยย......อร๊ายยยยยยยย... " คุณหนิงสะท้านไปทั่วร่าง หยุดสนทนาไปดื้อๆ  เมื่อโดนผมอ้าปากงับเข้ากับหัวนมเล็กๆของเธอแถมยังดูดดุนลิ้นผมดูดแรงจนหัวนมยืดตามปากขึ้นมา มันช่างหอมหวานอะไรขนาดนี้  ไรขนแขนขา เธอลุกตั้งชันจากความเสียวที่ได้รับแบบไร้ทางต่อต้าน ตัวน้อยๆร่างสั่นระริก รูสวาทด้านล่างที่ตอนนี้คาบลำเขื่องอยู่มีอาการตอดบีบรัดที่แรงขึ้น มือผมข้างหนึ่งลูบไล้ไปทั่วลำตัว ส่วนอีกข้างลดต่ำลงไปด้านล่างพุ่งตรงไปตรงท้องน้อยของเธอลูบวนๆเป็นเกรียว ช้าๆ ลดระดับต่ำลงมาเรื่อยๆจนสำผัสเข้ากับเส้นขนที่อ่อนบางและนิ่ม บริเวณช่วงกลางลำตัวของเธอ นิ้วมือผมค่อยๆฝ่าดงแพรไหมอ่อนๆไล้ต่ำลงไปจนนิ้วกลางสำผัสเข้ากับเม็ดติ่งน้อยที่ตอนนี้ยื่นปลิ้นออกมาจากซอกแคมอ่อนๆคงโดนท่อนลำของผมเบียดแซะจนบวมเป่ง  ผมเริ่มบรรจงไล้นิ้วมือเบาๆกับติ่งเนื้อ
   " อร้ายยยยย!! ......." คุณหนิงถึงกับหลุดเสียงออกมาเบาๆ เมื่อเม็ดติ่งเสียวดสำผัสโดนนผมไล้วนถู อยู่ด้านล่าง
   " หนิงแกเป็นอะไร!...." คุณแก้วตกใจ เมื่อเห็นอาการคุณหนิง อยู่ๆก็ร้องออกมา  ตัวสั่นระริก ๆพร้อมห่อไหล่ เหยียดหลังแอ่น  ก้มหน้างุดๆ ทำท่าจะลุกจากเตียงเพื่อเดินมาหาเพื่อนสาวด้วยอาการเป็นห่วง
   " แก้ว แกนั่งบนเตียงนั้นแหละ  อืมมม...  อออ..  เราไม่เป็นไรพอดี ขาไปโดนขอบอ่างอ่ะ แกอย่าเข้ามานะ เราอาย" คุณหนิงต้องรีบบอกห้ามเพื่อนไว้ไม่ให้เข้ามาในห้องน้ำอย่างเร็ว ไม่อย่างนั้น จะมีสิ่งที่ไม่คาดฝันเกิดขึ้นแน่ๆ  คุณแก้วพอรู้สาเหตุก็ ล้มตัวนอนลงดูทีวีไปชวนคุณหนิงคุยไปเรื่อยๆ ผมยิ่งได้ใจเลยครับตอนนี้จะทำไรคุณหนิงก็ได้ มือขวาที่ตอนนี้ก็บดขยี้กับเม็ดติ่งเสียวอยู่ ส่วนปากของผมก็ครอบงับ ดูดเลีย ไปทั่วทรวงอกของคุณหนิง จนเป็นรอยแดงจ้ำๆ คุณหนิงนิ่งเงียบฟังคุณแกวคุยอย่างเดียว เม้มปากล่างขบกับซี่ฟันจนแน่น ก้มหน้าลงเล็กน้อย มือกำหมัดแน่น ตลอดทั่วแผ่นหลังยาวไปจนถึงลอนสะโพก แอ่นจนเป็นลอนโค้งสวยงามร่าง สะท้านไหว  ภายในรูรักตอดถี่ยิบ ตุบๆ  ระบบร่างกายเธอค่อยๆปล่อยน้ำหวานออกมาโดยอัตโนมัติ ชโลมเคลือบกับท่อนลำที่ค้างเติ่งภายใน ผมเดาว่าตอนนี้คุณหนิงคงจะเริ่มไม่รู้สึกเจ็บแล้วล่ะครับ เพราะสังเกตได้จากอาการของสะโพกเธอจากที่เคยขืนๆไว้ไม่ให้ขยับ และพยายามดันออก กลับกลายมาเป็นค่อยๆ ขยับช้าๆ จนผมคิดว่าได้เวลาสานต่ออารมณืกันแล้วจากที่ค้างอยู่  ผมได้เกร็งเอวค่อยๆถอยท่อนลำออกมาช้าๆ เม็ดมุกทั้งสาม ได้เคลื่อนผ่านผนังด้านในครูดแน่น จนถอยออกมาเกือบจะสุดปลาย ก้นคุณหนิงเหมือนจะตามลงมาเลยครับ แล้วผมก็แทงสวนเข้าไปช้าๆกลับเข้าไปแบบเดิมทีนี้เหมือนจะคล่องขึ้น เพราะภายในรูรักนั้นเริ่มปรับสภาพได้แล้วบวกกับน้ำสบู่ และน้ำหวานไหลเอ่อออกมาชโลมเคลือบอีกชั้น สะโพกเธอเกร็งค้างไว้ที่ระดับความสูงเท่าเดิมคงจะมีก็แต่ผมเองที่ค่อยๆกระเด้วสวนขึ้นไป กระเด้า ขึ้นแล้วก็ลงช้าๆ
   "" อร้ายยยยย!! ... อรู๊ยยยยยย...... ซ์ววววว" คุณหนิงครางเบาๆไม่ให้คุณแก้วสังเกตได้ยินในลำคอ ผมเริ่ม ซอยสั้นๆ เข้าออก ทุกครั้งดูเหมือนคุณหนิงจะเริ่มเกร็ง สั่นที่สะโพกพยายามดันก้นหนีไปเหนือน้ำ แต่ไม่อาจขยับหนีได้เพราะมีมือซ้ายของผมที่คอยกดหลังสะโพกของเธอไว้แน่น  น้ำในอ่างเริ่มกระเพื่อมเบาๆ เนิบๆ ตามจังหวะการกระเด้าสะโพกของผม
   " โอ๊ยยยยยยยยย!!!!."คุณหนิงเผลอเปล่งเสียงหลุดออกมา จนคุณแก้วที่กำลังคุยอยู่ถึงกับเด้งตัวขึ้นนั่งมองมาทางเธอ ก็จะอะไรเสียอีกหล่ะครับ ผมเด้งซอยท่อนลำอยู่ช่วงจะหวะถอนออกมาเกือบสุดปลายจักำลังจะซอยเข้าไปใหม่จังหวะนั้น เพราะความเสียวผมเผลอออกแรงใช้มือกดสะโพกคุณหนิงให้กดลงมาเข้าหาท่อนลำลงมาสวนทางกันพอดี ส่งผลให้ท่อนลำอันเขื่องของผมทะลุผ่านเยื่อบางๆ เข้าไปปลายลำชนเข้ากับ ปากมดลูกเธอจนสุดลำโคนมิดด้าม   
   " แกเป็นอะไรอีกแล้ว" คุณแก้วถามเพื่อนด้วยอาการเป็นห่วง
   " ป่ะ ...เปล่า ... อรึ๊ยยย...  มะ ๆๆ ไม่เป็นไร " คุณหนิงตอบเพื่อนเธอด้วยเสียงสั่นๆ พูดติดๆขัดๆ คงเพราะรู้สึกถึงความแน่นคับ กลางลำตัวเหมือนตัวจะแยกฉีกออกจากกันเสียให้ได้โหนกโคกแนบชิดกับลำตัวผม   ไม่กล้าแม้แต่ขยับร่างกายส่วนไหน น้ำตาใสๆไหลลงอาบข้างแก้มสาวเพื่อระบายความเจ็บปวดที่ได้รับและเสียดายความสาวที่ไม่อาจรักษาไว้ได้  เธอสะอื้นเบาๆในลำคอ ตอนนี้เธอช่วงเจ็บปวดเหลือเกิน  โพรงสวาทที่แน่นหนึบตอดรัดทั่วตลอดทั้งลำด้วยความเจ็บ   ผมรู้ดีว่าต้องแช่ไว้แบบนั้นให้ร่างกายเธอปรับรับกับสิ่งแปลกปลอมที่เข้าไปให้ได้ก่อน เพื่อจะได้เริ่มเกมส์ที่เสียวซ่านและมีความสุข เธอเองคงจะเจ็บไม่น้อย เกร็งขาแน่น  เวลาผ่านไปสักพักดูเธอจะค่อยๆรู้ว่าจะบรรเทาอาการเจ็บที่เกิดขึ้นอย่างไร ขาเธอเริ่มฉีกกว้างขึ้นกว่าเดิมด้วยคิดว่า หากกางขาเพิ่มขึ้นความเจ็บคงจะลดลง และคุณหนิงก็ลดอาการเกร็งกล้ามเนื้อภายในถ้ำน้อยๆ ผ่อนลงมาเพื่อบรรเทาอาการ เพราะยิ่งเธอฝืนเกร็งดูเหมือนมันจะเจ็บปวดเสียมากกว่า พอจังหวะกล้ามเนื้อเธอเริ่มผ่อนเกร็งผมจึงสามารถค่อยๆถอนลำเขื่อง ครูดเม็ดมุกทั้งสี่เม็ดออกมาช้าๆ โดยใช้มือค่อยๆดันสะโพกของเธอให้ยกลอยขึ้น
   " อร๊ายยยยย .. พี่เดช .... หนิงเจ็บบบบ!! เอาออกไป... โอ๊ยยยยยย! ."คุณหนิงแอบกระซิบเบาๆให้ผมได้ยินพร้อมทั้งพ่นลมหายใจที่แรงเพื่อระบายความเจ็บที่ได้รับ พอท่อนลำผมเคลื่อนตัวออกมาเกือบสุดผมก็ค่อยๆกดสะโพกคุณหนิงพร้อมเด้งสวนช่วยส่งมันเข้าไปใหม่อีกครั้ง  โอ้ววว ครั้งนี้ดูเหมือนจะคล่องขึ้นมาเล็กน้อย เข้าไปเสียจนสุดหนอก อีกครั้ง
   """ อร้ายยยยย!! ... อรู๊ยยยยยย...... ซ์ววววว" คุณหนิงถึงกับผวาเฮือก !  ไรขนลุกซู่  ชูชัน หน้าเธอเชิดหน้าเล็กน้อย เปลือกดวงตาปิดเม้มแน่น ปากที่สวยเป็นรูปกระจับ สั่นระริก   มือเธอกำขยุ้มกับเส้นผมบนหัวของผมจนแน่น ผมก็ยังใช้มือขวาขยี้กับติ่งเสียวอย่างมันมือ ส่วนปากของผม ยังคงอ้างับ เข้ากับปลายทรวงอกอย่างไม่ลดละ
   " หนิงแกเป็นไรอ่ะ ตัวสั่นๆ แถมทำหน้าแปลกๆอีก หนาวหรอ แช่น้ำนานล่ะสิ" คุณแก้วเอ่ยทักเพื่อน เมื่อเห็นอาการคุณหนิงดูแปลกไป
   " ปะๆๆเปล่า ..... อ่ะๆๆ อรึ๊ยยยยยยยยย....เราแค่หนาวนิดๆ แต่ยังอยากแช่น้ำอยู่อ่ะ เอ่อ แก้ว ที่ข้างล่างล๊อบบี้คอนโด มันมีขนมขายแกช่วยวานลงไปซื้อให้หน่อยสิ" คุณหนิงเธอคงรู้ตัวว่าต่อไปนี้ตัวเองคงจะไม่สามารถเก็บอาการได้อีกเป็นแน่เพราะตอนนี้ผมเริ่มซอยเข้า และออก ถี่ขึ้นๆ จนน้ำเริ่มกระเพื่อมจะล้นขอบอ่างรอมร่อ และตัวเองก็เริ่มมีความรู้สึกที่ตอนแรกมันเจ็บแทบจะทนไม่ไหวแต่ตอนนี้ คุณหนิงเริ่มไม่เข้าใจกับความรู้สึกที่กำลังก่อตัวขึ้นมันเรียกว่าอะไร รู้สึกเพียงแต่ว่า มันเสียวขึ้นๆ จนสมองมันเบลอ ภาพในห้องเป็นสีเทา ใจหวิวๆ จนเริ่มไม่มั่นใจตัวเองเสียแล้ว  จึงออกอุบายบอกเพื่อนรักให้ออกไปก่อน แล้วจะได้ หาทางหลีกหนีกับสิ่งที่เธอเจอตรงข้างหน้า

." จร้า แม่คุณนายยยย เดี๋ยวเราไปซื้อให้รอก่อนนะ"คุณแก้วดีดตัวออกจากที่นอนแล้วออกจากห้องปิดประตูไป  พอคุณแก้วปิดประตูแค่นั้น ผมก็ได้จังหวะ เด้งสะโพกซอยเอวแรงขึ้น แบบเข้าสุด ออกสุด อย่างแรง จนน้ำในอ่างกระเพื่อมล้นออกมาเจิงนองรอบห้อง
   "อร๊ายยยซ์ ...... ยะ ๆๆหยุด หยุด พอก่อน พอได้แล้วพี่เดช ...ปล่อยหนิง โอ๊ยยยยย.. บอกให้ปล่อย......อ้าซซซซซ..." คุณหนิงกล่าวเสียงกระท่อนกระแท่น แต่แล้วปากเธอก็โดนผมประกบเข้าไปจนได้
   " อู้ๆๆ อ่อยยยย อิง   อึบ " คุณหนิงพูดในลำคอ ผมรีบเอาลิ้นแยงเข้าไปความหาลิ้นนุ่มๆในทันที มือซ้ายยังคงตะปบเข้ากับสะโพกเธอเร่งกดเร็วขึ้นๆ อัดเข้าหากับท่อนลำของผมที่สวนรับ อยู่ใต้น้ำมือขวาผมขว้าหมับเข้าไปที่ท้ายทอยเธอให้หันมารับกับการบดจูบปากของผม  คุณหนิงพยายามใช้มือทั้งสองทุบที่หน้าอก พร้อมพยายามใช้สองมือน้อยๆดันอย่างสุดแรง  ตอนนี้ผมใช้จังหวะ เร่งซอยเด้งเอวเร็วจี้เลยครับ มีแรงเท่าไรใส่ไปหมด จนคุณหนิงตัวคลอนไปทั้งร่าง มือที่เคยทุบและดันแผงอกผมเริ่มเกร็งอยู่กับที่ ปากที่เม้มแน่นป้องกันไม่ให้ปลายลิ้นผมล่วงล้ำเข้าไปข้างในเริ่มเผยออ้าออกพร้อมเสียงรอดครางเบาๆ ออกมาจากลำคอใบหน้าเริ่มแดงขึ้นพร้อมเชิดหงายนิ่ง  ผมจึงค่อยๆส่งปลายลิ้นเข้าไปผ่านไรฟันของเธอเลื้อยผ่านความหาลิ้นนุ่มๆข้างใน ปลายลิ้นเธอเริ่มถดหนีอยู่ในโพรงปากกระจับที่ได้รูป ดูท่าผมคงจะต้องใช้ไม้เด็ด คิดดังนั้นผมก็ใช้สองงมือ ประกบเข้ากับช่วงก้นของเธอแล้วออกแรงดันให้ช่วงสะโพกเธอขยับขึ้นลงเร็วขึ้น พร้อมขย้ำบีบ ปลีก้นอย่างหนักหหน่วง
   "" อร้ายยยยย!! ... อรู๊ยยยยยย...... ซ์วววววพี่เดช ....... โอ้ยยยยยยย!!! พะๆๆ พอแล้ว   ปะๆๆๆปล่อยหะๆๆ หนิง อึ๊ดดดดดดดดดด " คุณหนิงโดนตะปบก้นให้ขย่มลงมาแบบบ้าคลั่ง เสียงที่เริ่มครางดังขึ้นๆ ไปทั่วห้องน้ำ  ใบหน้าหวานๆเชิดหงายไปบนด้านบน ผมรีบประกบปากพร้อมส่งปลายลิ้นยาวๆ น้ำลายไหลยืดเพราะความเสียวจากท่อนลำ ที่โดนรูสวาทที่แน่นตึ๊บๆบีบรัดแน่น เธอห่อลิ้นหลบใบหน้าเหยเก หัวคิ้วขมวดเข้าหากัน เมื่อส่งปลายลิ้นแล้วไม่เล่นด้วยผมก็ก้มกลับมาหาปลายถันทั้งสองข้างดูด ดุน จ๊วบบบ จ๊าบบบ เหมือนเดิม
   " โอ๊ยยย คุณหนิง ผมเสียวเหลือเกินทำไมตัวถึงหอมอะไรแบบนี้ ของคุณหนิงตอดผมสะแทบขาดเลยรู้ไหม" ผมพูแหย่พร้อมพ่นลมเข้าไปในรูหูของเธอ ฟืดดดฟาดด   เม็ดมุกผมเคลื่อนตัว กลิ้งไปมา ในร่องโพรงถ้ำน้อยอย่างเร็วจี๊ เม็ดติ่งน้อยของคุณหนิงกระทบกับเม็ดมุกทั้งสี่ คงจะบวมเป่ง ผมส่งลำเขื่องลึกไปชนยันปากมดลูก จนผมรู้สึกได้ ทุกครั้ง มือผมอ้อมมาทางด้านหน้า มาบีบเข้ากับทรวงอกที่เต้าเต่งตึง พร้อมใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้ขยี่เบาๆบริเวณปลายถัน
   "" อร้ายยยยย!! ... อรู๊ยยยยยย....... พี่เดช ยะๆๆๆหยุดก่อนนนนนน  โอ๊ยยยยยยยยย นะๆๆๆหนิง ๆ "  คุณหนิงเกร็งสะท้านไปทั่วร่าง ไรขนขึ้นตั้งชันอีกครั้ง ใบหน้าเหยเกเพราะความเสียว และหมอบลงใช้ปากคาบกัดแน่นเข้ากับหัวไหล่ของผม เพื่อระบายความเสียวที่กำลังจะถึงจุดระเบิด มือน้อยๆทั้งสองโอบรัดไปรอบลำคอของผมจนแน่น ตอนนี้สะโพกน้อยๆของเธอกลับเป็นฝ่ายขย่มทับลงมาเองอย่างบ้าคลั่ง แบบ ลืมตัวเร็วขึ้นๆ  โดยที่ผมไม่ต้องใช้มือกด จนผมแอบใช้มือขวาอ้อมไปด้านหลังสะโพกใช้นิ้วกลางค่อยๆควานหารูด้านประตูหลัง พร้อมกับใช้นิ้วค่อยๆแหย่มันลึกเข้าไปๆ พร้อมกับซอยนิ้วเข้าออก
   "... อรู๊ยยยยยย......... อรึ๊ยยย...  .อร้ายยยยย!! ...." เพียงแค่นั้นคุณหนิงถึงกับกัดแน่นกับกับหัวไหล่ของผม พร้อมบดกระแทกสะโพกเข้าท่อนลำแบบถี่ยิบๆๆ เร็วขึ้นๆๆๆ เร็วขึ้นอีก เกือบทุกครั้งที่เธอจะขย่มถอยรูสวาทเกือบจะสุดปลาย แล้วทิ้งน้ำหนักตัวลงมาอย่างแรง   นิ้วมือผมก็ซอยเร็วขึ้นๆๆๆๆจากปากทวาร ภายในรูรักตอดรัดท่อนลำผมแน่นขึ้นๆ ตอดถี่ขึ้น ผมจะไม่ไหวแล้ว....... มันเสียวเหลือเกิน
   ." กรี๊ดดดดด!!!!ซซซซ์ ....อร้ายยยยยซ์ส์...ซุ๊ดดดดด......"คุณหนิงส่งเสียงร้องสุดเสียงดังก้องไปทั่วห้อง พร้อมความเสียวที่ระเบิดออกมาจากการถึงจุดสุดยอดครั้งแรกในชีวิต
   "อ๊ากกกกกกกกก ซู๊ดดดด....  " ผมก็ทนไม่ไหว กระฉูดแตกใน พุ่งทะลุเข้าไปน้ำคาวคงจะชนเข้ากับปากมดลูกเป็นระรอกๆ เพราะคุณหนิงสะท้านไหวตัวสั่นระริกเข้ากับจังหวะการอัดฉีดน้ำรักของผมที่กำลังโดนรีดออกทุกหยดจากร่องรูที่แน่น และตีบตันของเธอ  ตอดตุบๆๆ ทั่วลำ ปากคุณหนิงที่คาบกัดไปบนไหล่ของผมมีน้ำลายไหลยืดย้อยลงมา พร้อมกับเลือดที่ซิบๆจากแรงกัดของเธอ

holovelove

สุดยอดมากครับ อ่านสองตอนรวด ขอตอบตอนนี้นะครับ อ่านแล้วต้องบอกว่า ปวดหัวมากๆ เลยครับ อยากเอาแบบนี้บ้างจัง
เหงาๆ

tacklove

และแล้วก็พาน้องหนิงขึ้นสวรรค์ที่อ่างอาบน้ำนี่เอง งานนี้ต้องรีบหายาแก้อักเสบโดยด่วนแล้วหละ

chairat04

และแล้วก็เสร็จจนได้ ยังเหลืออีก3 ขอบคุณครับ

JJJJJJJJJ

hanabombam

ในที่สุดก็เสร็จสมเสียที หลังจากลุ้นมาหลายตอน และเมื่อความเสียวหายไป สติก็จะกลับมา งานจะงอกไหมนะพี่เดช

pamafry

ขอบคุณครับ มีผิดเล็กน้อย มีชื่อหนิงกับแก้วสลับกันจุดนึงกับบางฉากดูกระโดดนิดหน่อย
ปล ตอนแรกนึกว่าจะมีใครมาขัดจังหวะจนต้องหาโอกาสใหม่รึเปล่า
โสดดดด!!

Otaza

อย่าพึ่งจบง่ายๆ นะครับ บรรยายฉาก งานไหลลื่นดีมากครับ

ต้องมีฉากง้อน้องหนิงต่อแน่เลย ว่าแต่จะง้อยังไงล่ะเนี่ย เพื่อนก็จะกลับมาแล้ว

ืnovoman

สมกับที่รอเลยครับ รอตอนต่อไป นะครับ ทำให้ผมต้องย้อนกลับไปอ่านอีกรอบเลยครับ

johnywalker

ของยังซิงเจอฝังมุกเข้าไป เจ็บปวด เจ็บปวด  ::Horror::

goldhand

devilzoa

nsrichantamit

baskrub01

แปดนิ้ว! มุก 4 เม็ด! น้องหนิงอายุ 14! พี่เดชช่างโหดร้ายยย ::Crying::

swss2511

น้องแก้วเหมือนมาช่วยเพื่อนให้โดนเปิดซิงแบบไม่ได้ตั้งใจ ลุงเดชต้องตอบแทนให้เสียวๆ