ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[miyabi] Pleasure Trip ท่องเที่ยวแสนสนุกสุขสันต์ // haruga19 ขอให้แปล

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 04, 2017, 06:20:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เรื่องนี่ จริงๆน่าจะแปลเสร็จตั้งนานแล้ว เพราะคลีนเสร็จไปแล้ว
แต่ว่าคุณภาพของต้นฉบับไม่ดี จากลิงค์ที่ให้มาเนี่ยแหละ
อ้างจาก: haruga19
ช่วยแปลเรื่องนี้ด้วยครับ
[Miyabi] Kaikan Ryokou | Pleasure Trip
ลิงค์ : https://nhentai.net/g/150808/
เลยไปหาต้นฉบับใหม่มา ภาพคมชัดใหญ่กว่า สดกว่า ชัดกว่า
เลยเสียเวลาคลีนตัวหนังสือรอบที่ 2 แล้วเผลอไปลบตัวแอฟแฟคเข้าอีกก็เลยใช้เวลาเพิ่ม
จะให้ช่วยแปลขอลิงค์ต้นฉบับชัดๆ ใหญไม่น้อยกว่า 1600 นะครับ

ขอความกรุณา อย่าตอบ ขอบคุณ ชอบมาก อะไรพวกนั้น ประเด๊วของจะขึ้น  ::YarKK::
ถ้าจะให้ดี อ่านแล้วกลับมาตอบใหม่ด้วย
รู้ไหม โพสของตัวเองมันแก้ไขได้นะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

executioner

อืมมมม แนวIncest คนน้องอย่างน่ารักเลยยยยยย เห็นแล้วแบบว่า ชื่นใจจัง ::WooWoo::

ว่าแต่ มีแปลให้ตามRequestด้วยเหรอครับ ไว้ขอRequestบ้างได้ไหมครับเนี่ย 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ ท่านพัดลม คลีนแบบสะอาดสะอ้านสุดๆเลย จะรอชมเรื่องถัดไปครับผม ::Thankyou::

Edit. ดุเดือดผิดคาด ต่างจากลุคทีแรกที่ดูใสๆเลยแฮะ

koper2sunfad

แนว incest นี่มันช่างถูกใจคนอย่างผมจริงๆ รูปสวยๆแบบนี้มันคือ rare item!!!!!

HypN♥s

เด็กๆเล่นซ่อนแอบกั นแบบนี้ มันไม่ดีเลยนะ ยังดีที่ยังป้องกัน  ::ChuChu::

ปล.มี1ชองบอลลูนไม่ได้ใส่คำพูดเน้อ ตรงไหนไปหาเอาเอง  ::Grimace::

sutet

แนวค้ำคอร์สินะ คนน้องนี้น่ารักดี สุดท้ายก็แกล้งกลับสินะ

barrybella

น้องสาวน่ารักน่าอุ้มมาก เห็นแล้วของขึ้นเลย โลลิเชิงรุก

kaithai

การใช้เวลาค้นหาต้นฉบับที่ชัดกว่า
นี่คือความใส่ใจ เพื่อให้ผลงานออกมาดี
ซึ่งอาจช้าไปบ้าง แต่เชื่อว่าเพื่อนๆก็ยอมรับได้
ขอให้กำลังใจครับ คุณพัดลม

Joker-

คุณพี่โดนแกล้งคืนแล้วววว

แนลพี่น้องต่างพ่อแม่สินะ หรือจะมาแนวพี่น้องกันจริง ๆ หว่าาา

ปล.คนน้องนี่มันน่ารักจริง ๆ

azerothx

อ่านตอนแรกก็นึกว่าพี่จะเหนือกล้าแปปเดียวบทพลิกซะงั้น
ต้องขอบคุณท่านพัดลมที่ใส่ใจรายละเอียดเรื่องภาพและผลงานดีๆด้วยครับ ::Thankyou::

cking

Too-66

bartender

เอาแล้วเอาแล้ว นักต้องห้าม ผมว่านะ จิงๆ น้องนั้นและ คุมพี่ชาย พี่ชายน่าจะ ไก่อ่อน โดนน้องข่มขื่น

finex

zuto

พี่ชายกับน้องสาวไม่รู้ว่าใครอยากกว่ากัน เหมือนแกล้งกันไปมา

chanthabut

ไม่ค่อยอ่านการ์ตูน นานๆๆที่เข้ามาชม ขอบคุณที่แบ่งปันครับ