ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ศิลาปฏิสาร The Paradox 1.1 (ผลงานท่าน Buta) ตอนที่ 1

เริ่มโดย keng7799, มิถุนายน 06, 2017, 04:15:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oak31092

ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องราวดีๆให้อ่านกันครับ ::WooWoo::

pangtong

เป็นเรื่องในตำนานอีกเรื่องเลยครับ นอกจากบทx การดำเนินเรื่องก็สนุกมาก
ขอบคุณผู้แต่งและท่านที่เอามาลงให้นะครับ

t0rnad0z

ดีใจนะครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดมาหลายวัน ก็มีเรื่องใหม่ๆมาให้อ่าน ขอบคุณมากเลยครับ

tony1234

ขอบคุณครับ ชอบเรื่องนี้มาก แต่หาอ่านถึงตอนจบไม่ได้ ขอให้ลงจนจบเลยนะครับ
ขอบคุณอีกครั้ง

yasa_ud

adgfdcoc

เป็นอีกหนึ่งเรื่องในดวงใจ เข้าใจในเจตนารมณ์ของผู้ที่เอามาแบ่งปันนะครับ จำได้คร่าวๆว่าน่าจะเคยพานพบกับเรื่องนี่ที่นี้แหละ แต่ก็เพราะท่านนักประพันธ์ได้เคยกล่าววาจาศักดิ์สิทธิ์ไว้ ว่าไม่อยากให้ใครนำผลงานไปเผยแพร่ที่อื่น แต่ก็มีคนฝืนกฎจนทำให้ท่านต้องระงับการแต่งและลงผลงานให้นักอ่านได้เสพกัน อย่างไรเสียถ้าเรื่องที่บอกว่าท่านนักประพันธ์ได้วายชนม์ไปแล้วนั้นจริงไซร์ ขอความกรุณายึดถือขนบธรรมเนียม มารยาท ถือเป็นการเคารพท่านเถอดครับ

panther

ตัวละครแต่ละตัวมีคาแรกเตอร์ต่างกันไป มีย้อนเรื่องราวที่ผ่านมาให้นึกคิดตามๆกัน สนุกดีครับ