ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 14 : คืนเสียสาวของหนูโดนัท Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 13, 2017, 12:12:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้แล้ว คุณผู้อ่านชอบใครมากกว่ากันครับระหว่าง "เฟิร์น" หรือ "โดนัท"

เฟิร์นเท่านั้น สาวหมวยน่ารักจากเมืองเหนือ ขี้หึง แถมร่านได้น่ารักอีก
28 (9.9%)
ต้องโดนัทซิ สาวห้าวจากเมืองหลวง เพราะโดนัทมีรู อร่อยและแซ่บมากกกก
31 (11%)
รักทั้งคู่ ขอเหมาสองได้ไหม?
223 (79.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 282

peddo

ไม่อยากให้ลุงต้องใช้ภาพมาแบลคเมล์เลย แต่ดูรูปการณ์แล้ว ถ้าไม่ใช้น่าจะเอาไม่อยู่ ถ้าทะลวงอีกรูแล้วน่าจะพอสู้ได้ พลาดโอกาสไปแล้วครับ โดนซ้อมแน่ มนุษย์ลุง ขอบคุณครับ

naitoom

เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงของตาเฒ่าหัวงู สงสารโดนัท

avata

เรื่องนี้ที่รอคอย จัดมายาวๆ ตามที่ผู้แต่งต้องการเลยครับ เนื่อหาดี และแรงตรงใจผู้อ่าน ถ้าตอนถัดไปเสร็จ ป้อนมาเลยนะครับ ไฟแห่งการอ่านกำลังลุกโชติ ขอบคุณครับ 

biggiggog

งานนี้ต้องใช้ไม้แข็ง
ไม้อ่อนเดี๋ยวแทงไม่เข้า
มันต้องมีซ้ำกันอยู่แล้ว::YarKK::
ขอบคุณมากๆครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เฟิร์นเมียหลวง โดนัทเมียน้อย ไปเป็นภารโรงบ้างดีกว่า 55555

Nikubou

ขอบคุณครับ ตอนนี้ที่รอคอย ชอบตรงมีผ้าขนหนูสีเหลืองด้วย รอต่อไปว่าหนูโดนัท จะเอาคืนยังไง.....ฝันไกลถึงว่าได้อ่านตอนที่ โดนัทคุกเข่าอยู่ซ้าย เฟิร์นคุกเข่าอยู่ขวา ทั้งคู่หันหน้าเข้าหากันโดยมีลุงภารโรง(ผ้าเหลือง)ยืนโด่อยู่ตรงกลาง....อืม...น่าจะมีอีกคนคุกเข่าประจัญอยู่ด้านหน้าด้วยนะ....

Seraphia13

hanabombam

ขอให้กล่อมมาเป็นเมียได้สำเร็จนะผู้เฒ่า ไม่งั้นคุกแน่ๆ

tantawanjames

ชั่วได้ใจไปเลยลุงจัดหนูโดนัทสุดมั่นซะแล้ว ขอบคุณครับ

doctorchit

ตั้งตารออ่านผลงานท่านเลยครับ เรื่องราวตื่นเต้นจริงๆ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

swss2511

wattana2015

สาวมีรูเธอคงเซ็งที่เสียจิ้นให้คนแก่   ::HoHo::  ไม่ใช่พระเอกซีรี่ย์เกาหลีแบบที่เธอฝันไว้  เดือดร้อนมนุษย์ลุงต้องออกแรงเสียน้ำกล่อมอีกบานตะเกียงแน่ๆ   ::YarKK::  สู้ๆนะลุงชุมพล 555+  เอาหนูสาวมีรูให้อยู่ในอวยให้ได้   ::Fighto::

darkdd1999

ดีๆ ไม่ซ่อนข้อความ มาเมนต์ทีเดียว 555555555555  
ผมว่าต้องยอมแหละ จิตใจโดนัทก็แอบชอบ แต่แค่ว่ายังทำใจไม่ได้