ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

airfoxus

อ่านตอนแรกแล้วสนุกมากครับ เรื่องนี้เป็นตอนแยกออกมาจากเรื่องอักขระวิเศษใช่มั้ยครับอยากใหเขียนเป็นตอนยาวแล้วไปบรรจบกันกับเรื่องอักขระวิเศษนะครับ

pimmy121

ได้ยินชื่อคนอื่น เลือดขึ้นหน้าเลยคุณพ่อ จัดให้หนักๆอีก น้องมายจะได้เรียกแต่ พ่อขาๆ

C-Master

มีเรื่องลึกลับด้วย แบบนี้น้องมายท้องสมใจแน่ๆ

somc217

โดนฝีมือผู้เฒ่า ซึ่งทั้งเก่งทั้งใหญ่เข้าไปเธอก็ชักจะติดใจซะแล้ว
สนุกมากชอบครับ
ขอบคุณมากๆ

lovesick

น้องมายด์คงไท่ได้พักล่ะครับแบบนี้
ชินนะชิน

pssbr

darksoul

การพักผ่อนที่ไม่ได้พักกันจริงๆ โดนจัดหนักแน่ๆ

iss.issawa

densha

ท่าทางจะรับศึกหนักก่อนเปิดซัมเมอร์ละมั้ง

teenee4you

เป็นการพักผ่อน ที่น่าอิจฉา จัง ได้ลูกสาวมาเป็นเมียด้วย

hnarii

วันที่สองนี่เหมือนจะโดนจัดหนักนะครับน้องมาย

peddo

คุณพ่อสายหื่นและโหดอย่างนี้ น้องมายด์คงช้ำแย่ ปกติไม่ชอบแบบพ่อลูกนะครับ แต่เจอหวานใจของนายเนโดนอย่างนี้มันอดปวดตับไม่ได้ ต้องปลดปล่อยกันหน่อยแล้ว ขอบคุณครับ

earthyz1111