ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oit758

สรุปมายด์โดนจัดยาว ๆ เลยหรือเนี่ย จินตนาการหรือเรื่องจริงกันแน่ แต่ที่แน ๆ คือคุณพ่อหวงแล้ว

aom43104

::Bloody::น้องมายจะรอดไหมน้อโดนคุณมานพจัดหนักแน่

eka1325

พ่อมีหึงลูกสาวซะแล้วแบบนี้โดนจัดหนักแน่เลย สนุกครับ ขอบคุณครับ

Nu metal

อยากให้เขียนตอนต่อเรื่อง อักขระ นะครับ 

สนุกดีแนวนี้ อยากรู้ว่าจะสู้กันด้วยวิธีใด และจะเป็นอย่างไรต่อไป

ขอบคุณผู้เขียนด้วยครับ ที่แต่งเรื่องราวให้อ่าน

Mamados

ไปอ่านตอนเเรกมาสนุกมากครับ
ขอบคุณมากๆเลย ขอให้โปรเจ็คผ่านไวไวจะได้มีเวลาว่างมาเเต่งเรื้องดีๆให้ออ่านกัน

elviswhat

ท่านโจ๊กหายไปนานเลย ขอย้อนกลับไปอ่านตอน 1 ใหม่ก่อน จำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้ จำได้แต่ ชินมีพลังอักขษะพิเศษ เขียนถูกไหมนิ ผิดต้องขออภัย ด้วยครับ

tetete

ว่าละ หาตอนแรกไม่เจอ เรื่องขอจบสู้ๆนะครับ

Wanit-sri

::HoHo:: เริ่มการเป็นเรื่องยาวแล้วล่ะ แต่ขอบคุณครับ ::Thankyou::

donki

::Fighto:: เห็นชื่อปุ๊ป ไม่รอคิวอ่านเรื่องอื่น กดมาอ่านของท่าน joker socool ก่อนเลย รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

ปล. เป็นวันที่2 ที่หนักมากสำหรับน้องมาย กว่าแม่จะมา ไม่น่ารอด ^^

alteisen

xonly-1786

ขอบคุณมากๆ ครับ น้องมายจะรอด...ของพ่อได้มัยหนอ

biggiggog

ถ้านางเอกชื่อน้องมายด์
รับประกันความเหนื่อย...อีกแล้ว ::Hunger::
ขอบคุณมากๆครับ

swss2511

มายด์จะกล้าบอกมั้ยว่าเนคือแฟนเธอ หรือจะลองยั่วพ่อเล่นสักหน่อย

jjhj1988

สปินออฟจากเรื่องหลักนี่เด็ดทุกเรื่อง ทุกตอนจริงๆ คับ
แล้วนี่คุณพ่อหึงแรงขนาดนี้ + เจอเลือดกระตุ้น มายด์เจอหนักแน่นอน