ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanawin Tosingchai

อันนี้เรื่องเดียวกันกะอักขระใช่มั้ยครับเห็นตัวละครชื่อเดียวกัน

coolkid2

ทำพ่อหึงขนาดนี้ น้องมายท่าทางจะลุกไม่ขึ้นแน่ๆ

iceiceice

ทำไมผมไล่หาตอนที่1ไม่เจอ ในลิ้งก้ไม้มีเรื่องนี้

hunterkung

nooy01

gfthebc

ตาม​อ่าน​ตลอด​เลย​ครับ​ ยัง​งง​ๆ​อยู่​ว่า​ควร​อ่าน​เรื่อง​ไหน​ก่อน​เรื่อง​ไหน​หลัง​

dome704

ห่างหายไปนานเลยนะคับ จนต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเดิม ::Sweat::  ยังไงก้อขอขอบพระคุณที่กลับมาแต่งผลงานให้อ่านต่อนะครับ ::Thankyou::

saturn

gigantic

ตกลงเนื้อเรื่องนี้เกี่ยวกับบทประพันธ์ อักขระวิเศษ ไหมครับ
หรือเอาแค่ชื่อมาใช้เฉยๆ คิดว่าจะเก็บ มายด์ ไว้ให้พระเอก

tummaba

สนุเช่นเคยน่ะคับแต่ก็รออ่านเรื่องสั้นตอนปกติด้วยน่ะคับปล่อยตอนใหม่ออกมาไวๆน่ะคับ

mspeed

เดี๋ยวไปหาตอนแรกมาอ่านอีกรอบก่อน
ขอบคุณที่มาต่อนะครับ

Thanakrit Nanthikan

beeboy_pe

Mark sathitwat

เพิ่งเข้ามาใหม่ ลองอ่านแล้วจะติดตามนะครับ ขอบคุณครับ