ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suchat Jaemchom

เนื้อเรื่องเดินสนุกดีครับ.ชวนให้ติดตามตลอดอย่กให้มีต่อๆไป

friday13th

จัดหนักแน่นอน หึหึ
ขอบคุณมากครับสนุกจริงๆ

RainZ

คุณพ่อยังคงจัดหนักน้องมายด์อย่างต่อเนื่องนะครับ

spr566

bananalove

เค้าเรียกว่าหึงลมขึ้นหน้า หรือหึงลมลง...กันละครับเนี่ย

soulsp

::WooWoo:: เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากๆครับชอบแนวนี

5555maemoo

::Shower:: ผมชอบแนวนี้มากๆ ไม่ว่าจะแม่กับลูกชาย หรือพ่อกับลูกสาว แต่ชอบพ่อกับลูกสาวมากกว่า  ยิ่งถ้ามีลูกสาวหลายๆคนยิ่งดีมากๆ

030259

botsmans

คนอ่านสงสัยเรื่องลุงว่าเป็นใครมากกว่าไอ้เนนะ 555

Prasit Saeeaw

รพินทร์ ไพรวัลย์

พี่เนเป็นใครไม่รู้ รู้แต่ตอนนี้ได้พ่อเป็นผัวแล้วจ้ะน้องมายด์

VanessaStratos

Dragon Dragon

โดนพิษรักแรงหึงแบบนี้สงสัยน้องมายด์โดนจัดหนักแน่ๆเลย

Pong Pan

ตามต่อจากภาค 1 ลุ่น ว่าน้องมายร์จะโดนใครอีกจัง