ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rekavolver7

ตามไทมไลนอันนี้คือช่วงไหนของอักขระวิเศษนะครับ

scalet

Matealien

นี่แค่ตอน2พ่อยังติดซะขนาดนี้ น้องมายจะไหวหรอครับ

Herdenking

ตามมาอ่านตอน2ครับ​ สนุกจนต้องคอยติดตามกันเลยทีเดียวสำหรับเรื่องนี้​ขอบคุณ​ผลงานดีๆครับผม​ มีมาให้อ่านเรือยๆนะครับ

Santika111

น่าสปินออฟน้องมายมาอีกเรื่องลย ดูน่าสำราญ

เจมจิ

พ่อหน้าจะจัดมายแน่เลย  ยิ่งหลุดครางชื่อแฟนอีก

dddsss

แล้วพ่อ กับมายด์จะเป็นอย่างไรต่อ หลังจากกินเลือดของชิน

Apisak Bunrotchu

รอนานเลยครับเกือบลืม แต่สนุกครับ รออ่านตอนต่อไปครับ

nui06

อยากได้เลือดของคีพเปอร์บ้างจัง มายด์คงโดนพ่อถล่มยับแน่ๆ..

Aussadin Bhoonkasem

เป็นวันพักที่ไม่ได้ผ่อนเลย สงสารน้องมาย