ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 1 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 18, 2017, 10:17:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

วันทอง 2017
คอนเซปต์ดีคับ
เปิดตัวมาก็ต้องลุ้นแล้วว่าใครได้น้องแป้งไป
จะใช่หนึ่งในสองหนุ่มรึเปล่า

ปล.มาอ่านดูดีๆ อีกที ดูท่าว่าจะเสร็จทั้งสองหนุ่มเลยรึเปล่า 555

suriyamahajit

เมายาแล้วก็ไม่รู้ใครจะต่อได้ไหมล่ะเนี่ย

watanabe

bounced

เยี่ยมเลย แนววัยรุ่นใสๆ จินตนาการตามก็ฟินแระ ขอบคุณครับ

thadtanone2002

ขอติดตามนะครับ สุดยอด งง ดีครับ ใครเอ่ยครับ

tetete

swbkk

แหม....ท่านเล่นขึ้นต้น ขุนช้าง ขุนแผน วันทอง เกือบจะเลยไปไม่อ่านแล้ว ดีนะแวะเข้ามาดูหน่อย เพราะเป็นนักเขียนโปรดในดวงใจเหมือนกัน แล้วก็ไม่ผิดหวัง สนุกน่าติดตาม ตามสไตล์ท่าน Omega เหมือนเดิม ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆอีกเรื่องครับ

lordofthetwo

ขอบคุณมากครับ
แหม่ ใครกันนะที่เป็นคนได้ครั้งแรกไป

zazai

penred

ตอนแรกก็ได้ลุ้นเสียวแล้ว ใครนะเปิดน้องแป้ง 

Azzuria

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ น่าลุ้นจริงๆ

donki

มาแปลกแหวกแนว อายุแบบจินตนาการตามไม่ได้ จะติดคุกเอาครับ

asiakook

สงสัยผีบ้านผีเรือน แบงค์กะพี คงนอนกอดกันกลมที่หาด อิอิ ขอบคุณครับ

ttxluck

น้องแป้งโดนลักหลับและโดนเปิดซิงซะแล้ว ใครกันนะเป็นผู้โชคดี พีหรือแบงค์ ต้องติดตามตอนต่อไปครับ

review1972

เข้ามาอ่า่นช้าไปหน่อย เขียนได้น่าติดตามมากครับเป็นเรื่องราว ฉากเอ็กซ์ก็มาตรฐานไม่ตก ขอตามต่อขอบคุณครับ