ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 33 ยอดยุทธแห่งบู๊ลิ้ม (จบ) + E-Book

เริ่มโดย zeech, มิถุนายน 20, 2017, 06:26:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

ข้าน้อยขอน้อมคารวะต่อท่านzeechด้วยความนับถือยิ่ง ในสปิริตจรรยาบรรณของความเป็นนักประพันธ์ที่สุดยอด รับผิดชอบต่องานเขียนของตัวเองอย่างต่อเนื่อง ตั้งแต่ต้นจนจบลงด้วยความสมบูรณ์แม้จะมีอุปสรรคบ้างแต่ท่านzeechก็ไม่เคยท้อถอย เอาใจเราไปเลยครับท่าน เอาไป เอาไปได้เลย...ตอนสุดท้ายนี้ตามคาดครับพระเอกต้องสำเร็จสุดยอดวิชาและปราบมารได้อย่างสวยงาม พร้อมครองรักกับสาวงามทั้ง13นางโดยไม่ต้องแบ่งแยกว่าใครหลวงใครน้อย...เอ๊ะมันจะได้หรือท่่าน ยังงงอยู่นะว่าพวกนางจะแบ่งกันยังไง อิอิ แล้วe-book ล่ะครับ(เจอแล้ว ผมก๊อปทั้งหมดไว้อ่านแล้วหละ ขอบคุณนะครับ) รอผลงานเรื่องใหม่อยู่นะครับ

เงาจันทร์

เป็นเรื่องเดียวที่ติดตามมาอย่างเงียบๆ  และไม่เคยกล่าวให้กำลังใจเลย ต้องขอโทษด้วยนะครับ
ขอบคุณมากกับความสนุกที่มอบให้ครับ

tarokub

อิทธิพล ทบชา

ยอดเยี่มมากๆสุดท้ายก็จบเเล้วปิดตำนานเฟยอี้ได้สมบูรณ์มากๆครับเรื่องต่อไปผมยังรอคอยอยู่นะครับ

review1972

ก่อนอื่นต้องบอกว่าผมต่างหากที่ต้องเป็นฝ่ายขอบคุณท่านอย่างสูงที่สละเวลามาแต่งนิยายให้ได้อ่านกัน ส่วนเนื้อเรื่องต้องบอกว่ายอดเยี่ยมมาก มีพัฒนาการที่สูงมาก ตอนแรกๆสำนวนและการดำเนินเรื่องอาจจะสับสน ติดๆขัดๆอยู่บ้าง แต่หลังๆนี่ลื่นเลย เด็ดสุดคือตอนจบเคลียร์เงื่อนปมได้ทั้งหมด ฉากอาชิวกับฉุ่ยเหลียนสุดยอด (นึกว่าท่านจะลืมปมนี้ไปแล้ว) ขอบคุณอีกครั้งครับแล้วอย่าลืมกลับมาทำให้พวกเรามีความสุขอีกนะครับ(อาจจะเป็นนิยายกำลังภายในแนวนี้เรื่องแรกที่แต่งจนจบที่ผมเคยอ่านมา)

wattana2015

::Reader:: สมบูรณ์แบบภายในตัวเองมาก นับถือท่านจริงๆที่ทำได้ถึงขนาดนี้ ทั้งฉากต่อสู้และฉากรักลงตัวกลมกลืนสารภาพว่าผมเองก็ไม่ได้ติดตามจนครบตอนเหมือนกัน  ::Sweat::  เพราะเรื่องของตัวเองก็ดองเค็มหลายเรื่อง อิอิ   ::ChuChu:: ขอบคุณที่ออกงานดีๆมาให้อ่านกันนะครับ เร็วๆนี้คงได้อ่านผลงานคุณภาพของท่านเรื่องใหม่อีกนะครับ  ::Thankyou::

zeech

อ้างจาก: joker socool เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 07:12:06 ก่อนเที่ยง
จริงๆผมแอบติดตามอยู่เงียบๆ  อ่านบ้างอู้บ้างตามประสาแต่หวังไว้ในใจว่ามีเวลาจะอ่านทุกตอนของท่านZeechให้จบ...สรุปว่าอ่านจบไปไม่กี่ตอนครับ  แต่ต้องขอบอกว่าเป็นผลงานทีดีมาก  สำนวนภาษาออกจะดูดิบๆแต่มันเข้าถึงอารมณ์เวลาอ่านดีครับ...อันนี้โดยภาพรวมที่ผมอ่านมาบางตอนนะครับเพราะผมยังไล่อ่านมาไม่หมดจริงๆ  ก็หวังว่าจะมีผลงานดีๆให้คอนิยายกำลังภายในได้ติดตามถามถึงนะครับเพราะผมคงรอเป็นหนึ่งในนั้นเหมือนกัน  ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณ ท่าน Joker ที่ให้กำลังใจ ผมเสร็จงานแล้วจะตามอ่านงานของท่านมั่งละ

zeech

อ้างจาก: tacklove เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 09:35:27 ก่อนเที่ยง
ข้าน้อยขอน้อมคารวะต่อท่านzeechด้วยความนับถือยิ่ง ในสปิริตจรรยาบรรณของความเป็นนักประพันธ์ที่สุดยอด รับผิดชอบต่องานเขียนของตัวเองอย่างต่อเนื่อง ตั้งแต่ต้นจนจบลงด้วยความสมบูรณ์แม้จะมีอุปสรรคบ้างแต่ท่านzeechก็ไม่เคยท้อถอย เอาใจเราไปเลยครับท่าน เอาไป เอาไปได้เลย...ตอนสุดท้ายนี้ตามคาดครับพระเอกต้องสำเร็จสุดยอดวิชาและปราบมารได้อย่างสวยงาม พร้อมครองรักกับสาวงามทั้ง13นางโดยไม่ต้องแบ่งแยกว่าใครหลวงใครน้อย...เอ๊ะมันจะได้หรือท่่าน ยังงงอยู่นะว่าพวกนางจะแบ่งกันยังไง อิอิ แล้วe-book ล่ะครับ(เจอแล้ว ผมก๊อปทั้งหมดไว้อ่านแล้วหละ ขอบคุณนะครับ) รอผลงานเรื่องใหม่อยู่นะครับ

นี่คืออีกคนที่ต้องขอบคุณเป็นพิเศษ ที่คอยทวงถาม ทั้งกระทุ้ง ทั้งแยง ให้งานออกมา ไม่อย่างงั้นผมคงเกียจคร้านไม่จบงานได้อย่างนี้  E - book มีลิงคฺ์อยู่ท้ายเรื่องนะครับ

zeech

อ้างจาก: review1972 เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 10:30:10 ก่อนเที่ยง
ก่อนอื่นต้องบอกว่าผมต่างหากที่ต้องเป็นฝ่ายขอบคุณท่านอย่างสูงที่สละเวลามาแต่งนิยายให้ได้อ่านกัน ส่วนเนื้อเรื่องต้องบอกว่ายอดเยี่ยมมาก มีพัฒนาการที่สูงมาก ตอนแรกๆสำนวนและการดำเนินเรื่องอาจจะสับสน ติดๆขัดๆอยู่บ้าง แต่หลังๆนี่ลื่นเลย เด็ดสุดคือตอนจบเคลียร์เงื่อนปมได้ทั้งหมด ฉากอาชิวกับฉุ่ยเหลียนสุดยอด (นึกว่าท่านจะลืมปมนี้ไปแล้ว) ขอบคุณอีกครั้งครับแล้วอย่าลืมกลับมาทำให้พวกเรามีความสุขอีกนะครับ(อาจจะเป็นนิยายกำลังภายในแนวนี้เรื่องแรกที่แต่งจนจบที่ผมเคยอ่านมา)

ขอบคณ คุณ review1972 เป็นกำลังใจมาตั้งแต่เริ่มเขียนใหม่ มีทั้งคำวิจารณ์ ติชม เป็นกำลังใจให้โดยตลอด ผมจำท่านได้ดีครับ

zeech

อ้างจาก: wattana2015 เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 10:58:23 ก่อนเที่ยง
::Reader:: สมบูรณ์แบบภายในตัวเองมาก นับถือท่านจริงๆที่ทำได้ถึงขนาดนี้ ทั้งฉากต่อสู้และฉากรักลงตัวกลมกลืนสารภาพว่าผมเองก็ไม่ได้ติดตามจนครบตอนเหมือนกัน  ::Sweat::  เพราะเรื่องของตัวเองก็ดองเค็มหลายเรื่อง อิอิ   ::ChuChu:: ขอบคุณที่ออกงานดีๆมาให้อ่านกันนะครับ เร็วๆนี้คงได้อ่านผลงานคุณภาพของท่านเรื่องใหม่อีกนะครับ  ::Thankyou::

คำชมเชย จากนักเขียนด้วยกันผมถือเป็นสิ่งที่มีค่ามากๆครับ  ท่านก็เป็นอีกคนที่มากฝีมือผลิตงานมาสู่ผู้อ่านอยู่มิได้ขาด  ขอให้จินตนาการจงบังเกิดแก่ท่านอย่าได้ขาด  เอ่อ..ว่าแต่ ท่านคือหน้ากากอะไรครับ 5555

wattana2015

อ้างจาก: zeech เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 11:27:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wattana2015 เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 10:58:23 ก่อนเที่ยง

คำชมเชย จากนักเขียนด้วยกันผมถือเป็นสิ่งที่มีค่ามากๆครับ  ท่านก็เป็นอีกคนที่มากฝีมือผลิตงานมาสู่ผู้อ่านอยู่มิได้ขาด  ขอให้จินตนาการจงบังเกิดแก่ท่านอย่าได้ขาด  เอ่อ..ว่าแต่ ท่านคือหน้ากากอะไรครับ 5555

::ChuChu:: เงียบไปครับ อย่าได้ทำให้ไก่ที่ซุ่มแอบดูเราตื่นตัวไป  เอ  ผมลงแข่งกับเค้ามั้ยน้า  ว่าแต่ท่านล่ะครับชอบหน้ากากอะไรเป็นพิเศษ ฮี่ๆ  ::Falling::

0915666141

ยอดยุทธแห่งบู๊ลิ้ม  นักเขียน ติดตามตั้งแต่ต้นจนจบ สามารถสร้างเป็นหนังกำลังภายในแบบจีน 18+ ได้เลย

nato87

มาแสดงความยินดีกับท่านด้วยคนครับ ก่อนอื่นสารภาพว่าผมยังไม่เคยติดตามงานของท่าน เพราะผมเป็นสมาชิกและนักเขียนหน้าใหม่ของที่นี่ แหะ ๆ ยังไม่ค่อยคุ้นชินกับสมาชิกหลาย ๆ คนในห้องนี้ รู้สึกนับถือท่านมากจริง ๆ เดี๋ยวถ้ายังไงผมจะลองติดตามผลงานของท่านบ้าง
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

kaithai

อ้างจาก: wattana2015 เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 11:45:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: zeech เมื่อ มิถุนายน 20, 2017, 11:27:23 ก่อนเที่ยง

::ChuChu:: เงียบไปครับ อย่าได้ทำให้ไก่ที่ซุ่มแอบดูเราตื่นตัวไป  เอ  ผมลงแข่งกับเค้ามั้ยน้า  ว่าแต่ท่านล่ะครับชอบหน้ากากอะไรเป็นพิเศษ ฮี่ๆ  ::Falling::

เอาเป็นว่าทั้งสองท่าน 
บอกใบ้หน่อยสิ  ว่าเป็นหน้ากาก อะไร 
ขอเป็น  "ไก่ที่ซุ่ม"  นะ   555555

Wanit-sri

::Thankyou:: งานเลี้ยงย่อมมีการเลิกลา แล้วบทสุดท้ายก็มาถึง ขอบคุณจริงๆ ที่สร้างความสำราญมาจนถึงตอนนี้  ::Thankyou::
หวังว่าจะมีผลงานต่อๆ ไป จะคอยติดตามผลงานเรื่องใหม่  ::WooWoo::