ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 9

เริ่มโดย Doomha, มิถุนายน 23, 2017, 01:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

::Grimace::
PART 9
   จากความตอนที่แล้ว เมื่อผมจัดการคุณหนิงเสร็จผมรีบกลับมาที่ห้องเพราะกลัวคุณแก้วขึ้นมาจากซื้อของแล้วมาเจอเข้าเรื่องจะแดงขึ้นมาปล่อยคุณหนิงทิ้งไว้ในอ่างนอนซบขอบอ่างอาบน้ำร้องไห้สะอึกสะอื้นอยู่แบบนั้น  แหมม ไม่มีโอกาสต่อสักยกสองเลยคิดแล้วก็เสียดาย  แต่ไม่เป็นไร วันพระไม่มีหนเดียว  จริงๆแล้วผมก็สงสารคุณหนิงน่ะครับแกคงจะระบมไปหมดกับขนาดของเดชน้อยของผม แต่ทำไงได้ อารมณ์มันพาไป คุณหนิงเองก็ลืมตัวตอนช่วงที่ตัวเองคุมตัวเองไม่อยู่เล่นกดสะโพกโยกแรงบดกับท่อนเขื่องสะขนาดนั้น จะไม่ให้ระบมได้ไง  พอตั้งสติได้ก็เอาแต่ร้องไม่หยุด  ผมกลับมาที่ห้องก็หลับเป็นตายเลยครับโดนรีดน้ำไปหมดทุกหยดเลย  ร่องรักคุณหนิงนี้สุดยอดจริงๆพับผ่าสิ ดูดแน่น ดึงเข้า ออก ยังยากเลย  ทั้งตอดทั้งรัด ยังกับมีมือนับสิบมานวดมาบีบเดชน้อยของผม นี่เองทำไมเขาชอบมีเมียเด็กกันนัก  แต่ดูแล้วคุณหนิงคงไม่บอกใครหรอกเพราะเรื่องพรรณนี้มันจะทำให้ชื่อเสียงเสียหายทั้งตัวเอง และครอบครัว และเพราะความอาย ผมเดาว่าคุณหนิงคงจะเก็บไว้เป็นความลับ เงียบๆคนเดียวแน่ๆ ผมนอนคิดไปมาในห้องตัวเองประมวณเหตุการณ์ความน่าจะเป็นก็สบายใจขึ้น คาดว่าคงจะไม่ติดคุกรอบสองแน่ๆ แล้วก็เผลอหลับไป

มารู้สึกตัวอีกทีก็เกือบจะเย็น เงี่ยหูฟังได้ยินแว่วๆดังลอดจากข้างนอกเหมือนเสียงคุณแก้วและคุณหนูฟางคุยกัน ว่า คุณหนิงล๊อคประตูห้องแน่นเลยบอกว่าไม่สบาย ไม่อยากให้ใครกวน  ผมก็เลยทำทีเป็นพึ่งตื่นนอนเดินเปิดประตูออกไปด้านนอก เพื่อจะทักทายกับคุณหนูทั้งสอง 
   " อ่าว...พี่เดช พึ่งตื่นหรอค่ะ สงสัยจะเมาจากเมื่อคืนหนักล่ะสิ อิๆ"เสียงคุณฟางถามกึ่งแซว ในขณะที่ตัวเองและเพื่อนนั่งดูทีวีอยู่บนโซฟาอันใหญ่ กลางห้องรับแขกคอนโด 
   " อ๋อ ครับ  แฮะๆ สงสัยผมแอบดื่มมากไปหน่อย"ผมแกล้งไหลตามน้ำไปก่อน ใครจะไปรู้ ช่วงสายๆเกิดเหตุการณ์อะไรไปแล้วกับเพื่อนตัวเอง พูดเสร็จผมก็นั่งลงบนพื้นใกล้ๆกับโซฟารูปตัวL ที่คุณหนูทั้งสองนั่งทำทีเป็นดูทีวีไปด้วย
   "อืมม พี่เดชพรุ่งนี้เรากลับกันกี่โมงดีค่ะ เอาแบบรถไม่ติดอ่ะ แก้วเบื่อ เนอะฟางเนอะ" คุณแก้วเอ่ยถามเพื่อนเพราะกลัวกลับบ้านมืดค่ำคุณพ่อและคุณแม่จะเป็นห่วง
   "อืมม เอาสักช่วงบ่ายๆก็ดีครับ ไม่เช้ามาก ไม่เย็นมาก ไปถึง กรุงเทพ ก็ประมาณหกโมงเย็นแล้ว ไม่ค่ำด้วยครับ"ผมเสนอไป สายตาก็แอบมองคุณๆทั้งสอง อือออฮืออ  คุณฟางใส่เสื้อยืดรัดรูปตัวเล็กๆสีขาว กางเกงขาสั้นเสมอโคนขาอ่อน บางๆผ้าพริ้วๆ ขากว้างๆ นั่งขัดสมาธิหันฝั่งมาทางผมพอดี โดยเธอเอาหมอนใบเล็กๆหนุนตักไว้ แต่คงลืมไปว่าระดับสายตาผมไม่ได้สูงอะไรแบบนั้น มันต่ำเสมอกับระดับซอกขาพอดี   ต้องแอบกลืนน้ำลายเอื๊อกใหญ่ ช่างขาวอะไรแบบนี้เด็กหนอเด็ก ช่วงโคนขามันขาวใส มองเห็นแนวเส้นเลือดบางๆ แถมมีไรขนอ่อนๆบริเวณปลีน่องไล่ขึ้นไปจนถึงปลายขอบขากางเกงบานๆ เรียงตัวเป็นระเบียบ  ให้เห็นมันช่างเซ็กซี่จริงๆในสายตาผม ดูท่าคุณฟางจะเป็นคนค่อนข้างมีขนอุยเยอะดกแน่ๆ เพราะดูจากข้างนอกแล้วพอจะเดาง่ายส่วนคุณแก้วผมไม่สามารถมองอะไรได้ก็แกเล่นนั่งโซฟาอีกฝั่งแนวเดียวกับผมแต่ผมก็มองไม่ได้มากหรอกครับแค่น้ำจิ่มน้ำแจ่ว  กลัวคุณหนูสังเกตเห็น
   " อืมมดีเหมือนกัน งั้นเอายังงี้ แก้ว คืนนี้เราไปเที่ยวในตัวเมืองอีกนะ ทิ้งท้ายเอาให้สนุกสุดๆไปเลยทิ้งยัยหนิงไว้ที่ห้องนี้แหละ แหมมน่าเสียดายมาเที่ยวทั้งทีดันไม่สบาย ดูเราสองคนสิ แป๊บเดียวก็หายแล้วเนอะ" คุณฟางกล่าวชวนคุณแก้วหารือเรื่องเที่ยว ปรึกษากันสองคน สมองผมแล่นแว๊บขึ้นมา ทำไงดีคืนนี้สุดท้ายแล้วด้วยโอกาสดีๆแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว เดชเอ๋ยยยย คิดสิๆ  ถ้าโชคดีจัดได้อีกสักคนจะไม่ลืมเลย ต้องเตรียมแผนๆ ผมคิดได้ก็รีบบอกคุณฟางคุณแก้วว่าผมจะเข้าไปตัวเมืองสักหน่อย ทำธุระส่วนตัวเดี๋ยวรีบกลับจะ มาให้ทันก่อนคุณหนูออกไป
   "อ่อ ได้ค่ะพี่เดชยังไงก็มาให้ทันเราสองคนไปเที่ยวนะค่ะ อย่าลืมล่ะ"คุณฟางกำชับมา อีกครั้ง
เวลาประมาณสองทุ่ม ผมกลับเข้ามาที่คอนโด ผมเตรียมของสำหรับสองสาวไว้เรียบร้อยแล้วในกระเป๋ากางเกงยีนส์เก่าๆของผมจากการช่วยเหลือกับเพื่อนๆผมที่เป็นคนพื้นที่แถวนี้แถมได้มาฟรีอีก แหมมม มันคุ้มจริงๆ ผมรีบขึ้นห้องไปเพื่อจะรับคุณหนูทั้งสองออกย่ำราตรีคืนนี้ด้วยใจระทึก พอเปิดประตูเข้ามาได้ก็แทบจะตาถลนออกจากเบ้ากับ ภาพที่เห็นเบื้องหน้า คุณหนูฟางเธอกำลังยืนให้คุณแก้วถักเปียผมเป็นช่อน่ารักๆ ด้วยชุดเสื้อเอวลอยหลวมๆเล็ก แขนกุด ทำให้โชว์ช่วงเอวที่คอดกิ่ว แอ่นรับกับสะโพกที่ผายออกได้รูปและผิวเนื้อที่ขาว เกลี้ยงเกลา บริเวณหน้าท้องไล่ลงมาก็ใส่เป็นกระโปรงบานๆแบบสั้นเสมอโคนขาสีขาว เข้ากับรองเท้าส้นสูงที่เธอใส่เสียเหลือเกิน ส่วนคุณแก้วเธอก็ไม่น้อยหน้าเสียที่ไหน เหมือนสองคนนัดกันไว้ใส่ชุดเหมือนกันเลย กินกันไม่ลงกับเรื่องหุ่นและความขาว แต่คุณหนูฟางจะออกแนวหมวยๆกว่า คุณแก้วจะออกแนวดูเซ็กซี่กว่าเพราะหุ่นเธอดูสูงกว่าคุณฟางเล็กน้อย แถมหน้าออกหน้าใจ คุณแก้วนี่ดันเสื้อแขนกุดออกมาเป็นลูกเลยครับ เกิดจากท้องพ่อท้องแม่พึ่งเห็นเด็กน่ารักๆจริงๆก็คราวนี้แหละ ไม่น่าเชื่อจะอายุแค่ 14 กัน   ผมจึงทำทีเป็นก้มหน้างึดๆไม่กล้ามองตรงๆ กลัวคุณหนูจับสายตาหื่นกามได้
   " อ่าวพี่เดชมาแล้วหรอค่ะ ดีเลยกำลังจะออกไปพอดี แหมม ตรงเวลาดีนะนี่ " คุณแก้วพูดแซว  ผมได้แต่ยิ้มๆ ก้มหัวงึดๆทำเป็น มือประสานกุมต่ำ ที่ไหนได้ นิ้วชี้แอบไปกดไอ้เดชน้อยมันไว้ ก็มันเล่นดันแข็งเป็นหิน สะขนาดนั้นกางเกงในยังเอามันไม่อยู่เลย  ผมทำหน้าที่พาคุณทั้งสองนั่งรถมาเที่ยวที่ผับตัวเมืองมีชื่ออีกแห่งหนึ่งของ อำเภอ ตามคำบอกเล่าจากเพื่อนๆของผม ว่าผับนี้ค่อนข้างเถื่อน มั่วเล่นยากันข้างในเป็นว่าเล่น เลยเข้าทางผมล่ะครับ อายุน้อยเข้าผับไม่ใช่ปัญหาสำหรับที่นี่ เงินมีสะอย่าง คุณฟางและคุณแก้ว เดินเข้าแบบสบายๆ พวกการ์ดหน้าประตูยังมองตากันเป็นมัน ไม่กระพริบ ผมเห็นสายตามันคงอิจฉาผมน่าดู ที่ควงสองสาวสวยเข้าผับ แต่ใครจะรู้ ผมน่ะ ขี้ข้าคร๊าบบ  ผมเลือกโต๊ะด้านในๆมุมมืดๆหน่อยไม่อยากให้คุณหนูเป็นเป้าสายตาจากพวกหื่นๆทั้งหลาย ดูทั้งสองจะตื่นเต้นกับสถานที่แห่งนี้อยู่มาก ก็ไม่เคยเห็นนี่ครับว่าของจริงเป้นไงคงเคยเห็นแต่ในคลิป พอเข้าไปก็มีแต่แสงสลัวๆ แล้วก็เพลงดังๆ อึกทึก จังหวะมันๆ ไม่มีเก้าอี้ให้นั่งอีกต่างหาก ยืนเต้นกันอย่างเดียว คุณหนูทั้งสองดูจะมีความสุขมากครับ เต้นกันสะบัดเลย เริ่มดึกคนยิ่งแน่นเรื่อยๆ แน่นขึ้นๆ ผมก็ยืนดูคุณทั้งสองเต้นแหละครับแค่ดูก็เกิดอารมณ์แล้วก็เธอเต้นน่ารักปนเซ็กซี่น่ะ ช่วงยกแขนส่ายสะโพกนี่เห็นพุงกะทิน้อยๆขาวๆสะท้อนกับแสงไฟในผับ เป็นออร่าเลยทั้งคู่ พอเริ่มดึกมากชักจะมีหนุ่มๆเริ่มหันมามองทางสองสาวเข้าให้แล้ว แต่ดูคุณหนูทั้งสองไม่สนใจเลยครับเอาแต่หัวเราะเต้นสนุกกันอย่างเดียว และติดที่มีผมคอยส่งสายตาอำมหิตย์ ไล่พวกคอยแหล่ๆมองอยู่ด้วย เลยไม่มีใครกล้าเข้ามายุ่ง สปายหมดไปหลายขวดแล้วครับ ดูเพราะคุณหนูกลัวปวดหัวแบบเมื่อคืนเลยขอเป็นสปายพอ ผมก็จัดให้ครับเพราะแค่สปายดูท่าพวกคุณหนูก็เริ่มหน้าแดงๆ ออกอาการเมาๆอยู่มีเซบ้างแล้วครับ
   แล้วแผนผมก็เริ่มขึ้นตอนประมาณห้าทุ่มกว่าๆ เห็นว่าน่าจะได้ที่แล้วผมแอบควักห่อยาใสๆ ข้างในเป็นเกล็ดใสๆสิบกว่าเกล็ด เปิดห่อออก แล้วแกล้งทำทีเป็นหยิบแก้วคุณฟางและคุณแก้วมารินสปายให้พร้อมกับแอบหยอดยาเข้าไปแก้วละสามสี่เกล็ด  คนๆให้ละลายแล้วยื่นให้คุณหนู  คุณหนูทั้งสองรับดื่มไปเต้นไปอย่างสนุกสนาน จนดื่มหมดแก้ว ผมก็แต่รอดูอาการว่ามันจะเหมือนตามที่เพื่อนผมอวดอ้างสรรพคุณหรือไม่ ถ้าไม่เหมือนล่ะจะไปกระทืบมันให้จมดินเลยทีเดียว
   " ไอ้เดช ! มึงเชื่อกู  ใส่ไปแค่สองเกล็ดก็พอ  แล้วมึงคอยดูตัวนี้แรง กูลองแล้ว แมร่งงง ร่านไม่รู้เรื่องเลยนะมรึง" ไอ้ศักดิ์เพื่อนผมบรรยายสรรพคุณทางยาของมันที่มันคุยนักคุยหนาว่าได้มายากต้องข้ามฝั่งไปมาเลย์โน่นถึงได้มา
   ." มึงคอยดูไม่เกิน ยี่สิบนาทีพอยาละลายเข้ากระแสเลือดนะ ตัวผู้หญิงจะแดงๆ หน้าแดงหายใจแรงขึ้น  เหงื่อออกตามหน้าเลยนะมึง เม็ดแตดตอนนั้นน่ะจะบวมเปล่งแดงแจ๋  น้ำเงี่ยนไหลมาจากไหนไม่รู้ มากขึ้นๆ ทั้งปวดทั้งคันในหี เก็บอาการไม่อยู่ เลยนะมึง" ไอ้ศักดิ์บรรยายสะผมเห็นภาพเลยสงสัย
   ."มึงบรรยายละเอียดยังกับมึงเคยกินเองไอ้ห่า" ผมถามสวนมันกลับไป
   " บ่ะ!! ไอ้เหี้ยยย กูให้เด็กกูกินโว้ยยย แล้วกูก็ถามมัน  จะได้รู้ว่ามันแรงแค่ไหนไว้จะได้เอามาขาย ต้องเทสก่อน เทสอ่ะเทส เคยได้ยินม่ะ" มันทำท่ากวนตีนผมจริงๆ
   "แล้วไงต่อว่ะไม่มีผลข้างเคียงแน่นะโว้ย"ผมถามเพื่อความปลอดภัยไม่งั้น ความซวยจะมาเยือน
   " ไอ้สาดดด !  ไม่มีโว้ยย ของดีๆแบบนี้ เช้ามานี่ตื่นมาจำไรไม่ได้หรอก งงๆ เหมือนฝันไป เชื่อกู ยาออกฤทธิ์นานด้วยตัวนี้ ไม่ต่ำกว่าสี่ชั่วโมง นานและแรงสุดในรุ่นเดียวกัน  จากหญิงหงิมๆติ่มๆนะ กินไปรับรอง ร่านควยหาสาเหตุไม่เจอเลยล่ะเอ็ง." ไอ้ศักดิ์บรรยายสรรพคุณแบบละเอียดยิบ
   ผมยืนนึกไปก็ใจจดใจจ่อกับอาการของคุณทั้งสองไป มันให้ใส่ไปสองเกล็ดพอ แต่นี่ผมกลัวไม่แรงอย่างที่เพื่อนโม้ เลยล่อไปตั้งสี่เกล็ด  ดูๆไปก็เสี่ยงอยู่เหมือนกันแต่ทำไงได้ความเงี่ยนมันมากกว่าความกลัว

airfoxus

มาแล้วๆ รออ่านตอนต่อไปอยู่เลยครับ ยังเหลือตุณหนูอีกสองคนรออยู่ต้องจัดการให้หมดครับ

holovelove

แบบนี้ต้องรออ่านตอนต่อไปนะครับ มาไวไวนะครับอยากอ่านต่อมากกกก
เหงาๆ

tarokub

จะได้อีกซักคนไม๊ รอลุ้นต่อ ขอบคุณมากครับ

2000HP

สุดๆครับเรื่องนี้ รอแบบใจจดใจจ่อเลย ขอบคุณมากครับ

pamafry

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ
ส่วรตัวไม่ค่อยชอบที่เปลี่ยนแนวเป็นวางยาเท่าไหร่ แบบเดิมลุ้นๆดี ดูน่าติดตาม บ่นไปนั่นแต่ก็ตามอ่านต่อ ^^
โสดดดด!!

hanabombam

สองเกล็ดสี่ชั่วโมง นี้ล่อไปสี่เกล็ดไม่แปดชั่วโมงเลยหราพี่เดช

tacklove

แหม่คราวนี้เล่นยาเลยเหรอ เยอะไปเปล่าพี่เดช กะเอาทั้งคืนเลยใช่ไหมเนี่ย ไหวเปล่าพี่

biggiggog

ถ้าไม่ไหวบอกนะ
ช่วงนี้ว่างตลอด
ขอบคุณมากๆครับ

devilzoa

จัดไปสามสาวเลยครับคืนนี้

bigomnoi

รออยู่นานเลยทีเดียวครับ

star_war

จัดไปครับ เก็บให้หมด ผมนี่รอลุ้นอย่างระทึกใจตั้งนานแล้ว
ขอขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ...

babbom

มีสิทธิ์ว่าพี่เดชจะเล่นหนังควบนะเนี่ย

upperbound

ทิ้งท้ายไว้แบบนี้ รอติดตามตอนต่อไปอย่างมากๆ เลยครับ  ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน สนุกมากๆ

Mr.Fatboy