ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

nanasarapan

ขอบคุณมากครับ

...............................................................................................
  5/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/7/2560-5/1/2561 )

............................................................................................

abcxyz

ถ้าจัดน้องนาถเข้าฮาเร็มไปอีกคนลุงจะไหวมั๊วเนี่ย

Computer[Easy]

ผมดองไว้อ่านทีละ 3 ตอน เพิ่มอารมณ์ดีมากครับ อยากให้ลุงเย็ดครบทุกๆ คน ขอบคุณมากๆ นะครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ
แค่ที่มีก็ไม่รู้จะเชียร์ใครแล้ว นี้ยังไม่มีเพิ่มอีก เลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว

kungkrub

John noone

เจ้าบิ๊กกะไปจัดลุงหมดแม๊ก (แต่ลุงแกจัดหนูพิมซะกระสุนหมดตัวไปก่อนแล้ว) ลุงจะรอดมั้ยเนี่ย

gond115203

irisoh

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ มีให้ลุ้นหลายเรื่องเลยครับ

yatchy

dikky

หนูพิมมี่ติดใจลุงจนหมดรักไอ้บิ๊กเลยเหรอ ขอบคุณครับ