ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 26 – ยื้อแย่ง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 24, 2017, 04:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

balaha

อยากเห็นฉากพี่สาวคนโตเจออาตในเว่อชันอาทิตย์แล้วครับ สนุกแน่ๆ

careboomz

สนุกมากครับรอติดตามตอนต่อไปครับ

fahfahpong

ไม่ผิดหวัง ยอดเยี่ยมมากครับ จะจบกันแบบไหน เดาไม่ถูก

่jub2520

ขอบคุณที่นำมาลงให้ได้อ่านอย่างจุใจ  ไม่ทำให้ผิดหวังเลยสักตอน สนุกดี

nostale19

รอครบทั้งสามคนครับ หุหุ ::Bloody:: ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

zeropp

เอาน้องแก้วมาพวงด้วยอีกคนเลย ไหมคับ ::HoHo::

aiauan

ชอบนะครับ เปลี่ยนแนว แต่ดูแล้วพระเอกก็ยังฟาดเรียบเหมือนเดิม อิจฉาจัง อิอิ

po1tak

อาร์ตมันกินหอยนางรมวันละกี่โล ถึงได้มีอารมณ์ได้ทั้งวันขนาดนั้น

ppeak

อ้าวสองพี่น้องจะตีกันแย่งนายอาร์ตซะแล้ว ครอบครัวแตกแยกเพราะผู้ชายจนได้

ขอบคุณครับ ทุกวันนี้เปิดรอวันละหลายรอบ เช็คตลอดเลยครับ สู้ๆนะครับ

pongsap

manhattan26

ไปทางไหนต่อหละนี่ เหอๆ

สนุกมาๆ ครับ

12457890

เดาว่านายอาร์ตคงต้องมีชีวิตวัยเด็กที่เกี่ยวข้องกับครอบครัวนี้ ....(รึเปล่า 555)
ผมคิดว่าแอสน่าคงจะเริ่มเปรยๆเรื่องราวของแก้วและกานต์มาเพิ่มหลังจากที่มีแย็บๆเรื่องวัยเด็กของดา
(ผมนึกถึงการ์ตูนเรื่องบ้านพักอลเวงเลย ที่เกี่ยวกับคำสัญญาวัยเด็ก อิอิ)