ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari Ecchi กามศูตรไดอารี่ Vol.2 CH.11 ฉันไม่ชอบผู้ชายแบบนี้

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 24, 2017, 08:10:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testseven

ว่าแต่ทำไมต้องเอาเมียมาข่มหว่า โดนตัดอันเซ็นตรงไหนไปหว่า (มีสาวมาบอกชอบ แต่ดันแต่งไปแล้ว แต่ถ้างาบก็คงโดนแซวว่าแตกไวอีกแน่ๆ)

mr.supply

koboy

เป็นเรื่องราวที่ดี ไม่เน้นหื่น ให้ข้อมูลทางเพศศึกษาที่ดีครับ

jachal

feedmillman

zadine

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าแฟนน่ารัก เข้าอกเข้าใจมากขนาดนี้แล้วนอกใจได้ ก็ไปเกิดใหม่ซะเถอะ 555

(จิ๋ว)

เอ่อ... บทสนทนาตรงนั้น(ตรงที่ผู้หญิงบ่นกัน) มันมีแต่ในการ์ตูนใช่ไหม....

ชีวิตจริง มันคงไม่แปลกใช่ไหม ถ้าผู้หญิงไม่บ่นอย่างนั้น.... ::Crying::...

หรือเราผิดปรกติจริง ๆ หว่า  ::Sobad::

เอาเถอะช่างมันละกัน
แต่ก็ชอบบทสรุปนะ อิอิ

ขอบคุณที่แปล& ปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

sachawat

ส่วนใหญ่ผู้หญิงก็จะมีข้อแม้เงื่อนไขมากมายในช่วงแรก พอคบกันไปตกลงใจแล้วข้อแม้ก็หมดลง

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

DashSpinneR

แหม่ การ์ตูนภาพออกแนวน่ารักๆ แต่ดันมีฉากเรทอย่างแจ่ม