ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 8

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 25, 2017, 12:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackm

llkoraponll

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านผู้แต่งรื่องนี้อย่างแรงสำหรับซีรีย์สนุกๆครับ ได้อ่านแล้วหยุดอ่านไม่ได้จริงๆ ประมาณบรรยายซะเห็นภาพเลย ตอนต่อไปไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงแน่นอนครับ

salavin

yumer

Saber_Autumn

ขอบคุณครับ (หลังจากเผลออ่านตอนจบ เลยรุ้ตอนจบไปแล้ว เลยรู้สึกเสียดายที่น่าจะมาไล่อ่านตั้งแต่แรก เลยพลาดไปหลายอย่าง)
ปล. ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเนื้อเรื่องหรอกครับ แต่แอบเสียดายบางภาพสวย แต่เห็นไม่เต็ม

hodkill12345

maitree_kongton

Mas Masay

Mumi Jung

acerr

ภาพประกอบช่วยทำให้น่าตื่นเต้นขึ้นเยอะเลยครับ เจ๋งๆ

rung20057