ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 8

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 25, 2017, 12:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moodumhero

สุดยอดเลยอู่ไหนเนี่ยอยากไปสมัครเป็นช่างบ้างเลย 555 ขอบคุณมากครับ

yuta279

ในที่สุดคุณแป้งก็ไม่รอดพวกช่าง ว่าแต่คุณพ่อจะรู้แล้วร่วมด้วยเมื่อใหร่นะ

review1972

สุดยอดจริงๆครับตอนนี้ เสียวที่สุดมากกว่าทุกตอนที่ผ่านมาเลยครับ โดยเฉพาะฉากในรถตู้ ขอบคุณมากๆครับ

ninja699

mongk

เป็นวิธีที่ใช้ควบคุมลูกน้องให้ตั้งใจทำงานแบบใหม่
น่าจะมีคนเอาไปใช้บ้างก็ได้

saturn

rewind99

แบบนี้เขาเรียก..บริหารจัดการได้ทุคน..อยู่ในโอวาททุกคนแน้ๆๆ  ไม่งั้นอดอิอิ

น้ำ น้ำว้า

อ่านแล้วควยแข็ง

...............................................................................................
  26/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 26/10/2560 - 26/6/2561 )

..............................................................

thrashz

gond115203

อ่านไม่เบื่อจริง ๆ อ่านซ้ำไปซ้ำมาจนเพลีย  ::DookDig::

jingjing199212

ตอนใหม่มาแล้ว เดี๋ยวต้องอ่านให้สมกับที่รอคอย ดูสิน้องแป้งจะเป็นไงบ้าง  ::Goaway::

g9898

ขอบคุณครับ ดีสมกับที่รอติดตามอ่านเลยครับ  ::Thankyou::

araiwaaa

คุณหนูแป้งหมดกัน เล่นโดนรุมสี่เลย แถมยังแตกในอีก