ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแรก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 25, 2017, 04:53:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบแบบสลับร่างแนวไหน?

พระเอกสลับร่างกับสาวๆแล้วเล่นเลสเบี้ยนกับสาวๆ
19 (19.4%)
พระเอกสลับร่างกับสาวๆแล้วโดนชายอื่นกระทำ
20 (20.4%)
พระเอกไม่ต้องสลับร่างกับสาวๆให้สาวๆสลับร่างกันเอง
14 (14.3%)
ข้อ 1 กับ 3
25 (25.5%)
ได้หมด
20 (20.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 98

ปิดโหวตแล้ว: มิถุนายน 30, 2017, 12:09:48 ก่อนเที่ยง

devilzoa

สลับร่างไปตอนนี้แล้วน้องเหมยละ ยังหงี่อยู่เลย

Tom525218

วันนี้มีแนวแปลกมาให้ติดตาม อีกแล้ว ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องแบบแปลกๆแหวกแนวแลบนี้

tetete

tcm12599

therasak

sutatakrayot

ถ้าผมเป็นพระเอกหลังสลับร่างคงถ่ายรูปแก้ผ้าเก็บไว้(ฮา)

kopXIIII

นานๆจะเห็นแนวนี้สักเรื่องนะครับ
ถ้าเป็นพระเอกคงได้รับรู้รสแบบหญิงคงจะสนุกไม่ใช่น้อย

sparrow_ap

แนวแปลกๆคับ น่าสนใจจัง
อยากรู้ว่าพระเอกจะสลับร่างกับใครกันนะ

swss2511

ยังไงก็ขอให้กลับร่างเดิมให้ได้ สงสารเหมยยานี้ดีจนอารมณ์เตลิดแทบควบคุมไม่ได้

amlan

saturn

resistance

แคลคูลัสวิชาในตำนานชัดๆ ว่าแต่แฟนยังมีค้างฤทธิ์ยาอยู่เลย

hanabombam

ช่างกล้าแท้เซ็กส์ในห้องสมุด คงเสียวคงลุ้นน่าดู แถมมีหมอคง หมอผี มาเกี่ยวอีก งานนี้ไม่ธรรมดาแน่ๆ

christer

นี่แหละคือแนวที่ตามหามานาน ชอบมากครับ สลับวนกันแบบนี้มันล่ะ น่าจะสลับกับคนอื่นได้อีก

luckkung8

ขอบคุณครับ ตื่นเต้นเร้าใจมากๆ ถ้าสลับร่าง ไป ได้อย่างเดียวแล้วไม่ กลับคืน นะ  นายแบง อยู่ในร่างสาว แย่แน่