ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแรก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 25, 2017, 04:53:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบแบบสลับร่างแนวไหน?

พระเอกสลับร่างกับสาวๆแล้วเล่นเลสเบี้ยนกับสาวๆ
19 (19.4%)
พระเอกสลับร่างกับสาวๆแล้วโดนชายอื่นกระทำ
20 (20.4%)
พระเอกไม่ต้องสลับร่างกับสาวๆให้สาวๆสลับร่างกันเอง
14 (14.3%)
ข้อ 1 กับ 3
25 (25.5%)
ได้หมด
20 (20.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 98

ปิดโหวตแล้ว: มิถุนายน 30, 2017, 12:09:48 ก่อนเที่ยง

ohmega

หมอคงอย่างล้ำ มาอย่างเหนือกล่องสลับร่าง หมอผี 4.0 ทันสมัยมาก ๆ

yasa_ud

zamakarn

Aum Bipolar

น่าอ่านมาก บอกเลยว่าจะตามอ่านจนจบเลย สุดยอด
คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

liverpudlian

วางโครงเรื่องได้น่าสนใจมากครับ มีสลับล่างกันด้วย

killkinly

เริ่มเรื่องมาก็สนุกเลย ขอบคุณมากๆนะคร้าบ ไว้รออ่านตอนสองตอนสามต่อจะมาเม้นเนื้อหาต่อ *-*

purit

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าสนุก 
แนวแปลกดี

Sakdiwichai Ontong

แหวกแนวดีครับ แต่อย่างนี้มันจะพาอารมณ์ให้สุดไดไหมหน่อ

azerothx

แนวนี้ไม่เคยอ่านเลยแปลกดี เนื้อเรื่องตอนแรกสนุกดีครับ ติดตรงที่อยากได้ยาแบบนี้บ้างจัง ::Shy::

samrong

เคยคิดว่าถ้าผมแปลงร่างเป็สาวสวยได้ จะเอาไปทำอะไรดี

pomanmoo

ถือว่าเป็นแนวใหม่เลยนะ ปกติไม่ค่อยอ่านเเนวนี้ด้วยสิแต่เรื่องนี้ปูเนื้อเรื่องได้น่าติดตามพระเอกฉลาด กับฮเร็มสลับร่าง  ::JubuJubu::

เตวิช วัฒนสุวรรณ

กินกันในวงหรอเนี่ย อาจจะเกิดการผปิดพลาดสินะ พระเอกสลับกับทอมชื่อรันแน่เลย

da ws

somchai.soonklang

suteeboonmark

แค่เริ่มต้นก็ทำให้น่าติดตามต่อเนื่อง