ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Home Of Seclusion ผู้สืบทอดคนสุดท้าย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2017, 04:34:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Abandon

คนวาดใหม่ลายเส้นสวยมากครับ พลอตเรื่องแบบนี้น่าจะทำเป็นซีรีส์หลายๆตอน  ::Dribbling::

eternal6969

ถ้าเป็นคนต้องโด๊ปขนาดไหนนะ ออกกำลังกายขนาดไหนอีกจะทำได้ขนาดนี้ ::Horror::

sachawat

หน้าที่สำคัญของผู้ชายชาวซามูไร คือการได้ผลิตผู้สืบทอดตระกูล พระเอกตายแน่ปั๊มลูกอย่างเดียว

(จิ๋ว)

พระเอกดูอายุน้อยนะ.....
ปรกติเด็ก โตขึ้น ทุกอย่างก็จะโตขึ้นสินะ

โอว.... มันจะโตขึ้นขนาดไหนละเนี่ย สามารถท้องกันได้มากมายขนาดนี้   ::Bloody::

การ์ตูนลายเส้นสวยจริงๆ ค่ะ  เข้าใจเลือก

ขอบคุณที่แปล&ปัน   ::Thankyou::

ช่าย ชอบลายเส้นส่วนตัว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

straufe

ตายแน่เอ็งเจอทั้งครอบครัวล่อตั้งแต่รุ่นแม่ยันเด็กๆน่าอิจจริงวุ้ย นึกว่าจะมีปมที่ขุ่นแม่หน้าโหดตลอดเวลาแต่สุดท้ายไม่มีแหะ - - ::Foo::

hheenngg

น้ำหมดตายแน่ครับบ อยากลองกับคู่แฝดสนุกแน่ฟๆ

lancer

อ่านจบแล้ว แบบว่า สามีคุณนาย โดนเรียงคิวทุกวันๆจะเชื้ออ่อนแอเลยได้แต่ลูกสาวไม่ใช้เหรอแถมที่ตายไวนี้ก็คงใช้งานหนักไปมั้ง

alarbebday1

น่าจะยาวกว่านี้อีกหน่อยนะคนอื่นๆยังไม่ได้ดูเลยมาถึงท้องเลย

l3ombanium

T2