ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Home Of Seclusion ผู้สืบทอดคนสุดท้าย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2017, 04:34:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mayaking

glaciar

พ้มละอยากเกิดในตระกูลนี้เบยย วันๆไม่ทำไรหละ  ::Oops::

dikky

ชินตะ นายแน่มากครับ เหมาหมดทั้งตระกูล แบบนี้ครับ

alaaum

progess

ชินตะนายจะโชคดีเกินไปแล้ว ท้องหมดตระกูลแล้วมั้งเนี่ย

werrlet

nana4y4

ผู้สืบทอด อย่างแท้จริง ลูกหลานมากมาย เหมาะสมแล้วท่าน

wled96

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

sarozzero

เห็นด้วยเลย ถ้าเป็นคนจริงนี่โชคดีเกินไปแล้ว แล้วก็น่าทำเป็นanimeจริงๆนั้นล่ะ แต้ถ้าเป็นAVนี่ อืม..อาจไม่น่าดูเท่ามังงะกับอนิเมนะ

bankblink

ผมก็เป็นเชื้อสายตระกูลนะครับ มารับผมไปหน่อยเร้ววว

kunnhum

โดนรีดน้ำทุกวันแบบนี้ อายุไม่ยืนแน่ไอ้หนุ่มน้อยชินตะ ::Hungry::