เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.6 จบ

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.6 จบ

• 88 ตอบ
  • 10748 อ่าน
*

ออฟไลน์ TUGO

• Full Member
  • **
  • 65
  • 192
เราไปเที่ยวกันมั้ย
.
.
ตอนที่ 6: ความสนุกมากขึ้น
.
.
อ่านถึงตอนนี้ อยากให้ทุกคนนึกอีกครั้งนึงนะครับว่า เซ็กซ์ของผม มิ้น และออยนั้น
เราเย็ดกันเหมือนเป็นเรื่องปกติไปแล้วเพราะคบมาเป็นปี เหมือนแปรงฟัน เหมือนกินข้าวน่ะครับ
จะพูดทักขอเย็ด พูดทักว่าเงี่ยน ใช้คำแปลกที่สื่อถึงการเย็ด แล้วเข้าใจกันเองสามคน
จะไม่ค่อยเขินอายเหมือนตอนเย็ดกันแรกๆ ที่ต้องสร้างบรรยากาศ มีเขยิบไปแนบชิด
คลอเคลียก่อนแล้วถึงจะขอ
แต่นี่คือใครใคร่อยากก็บอกออกมาได้สนิทใจเลย

แล้วก็ใช่ว่าจะเอากันแบบพิศดารตลอดเวลาทุกวัน
เราคบกันสามคนก็มีโมเม้นน่ารัก เป็นแฟนกัน เย็ดกันเฉลี่ยทั้งมิ้นและออยก็ 4-5 ครั้งต่อสัปดาห์
มีทั้งเย็ดปกติ นอนกอด สวิง มีช่วงกุ๊งกิ๊งทั่วไปด้วย
อันนี้คือรวมส่วนที่มันแอบพิศดาร บ้าบอ และสนุกๆรวมมาเล่าให้ฟังกันครับ
มา... ต่อ
.
.
.
.
.
เราสามคนมีการวางแผนออกไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกันหลายครั้งครับในสมัยที่เรียนอยู่
โดยส่วนใหญ่จะไปทะเลมากกว่าภูเขา เนื่องด้วยสองสาวอยู่เชียงใหม่มาตลอด
ไม่ค่อยได้มีโอกาสลงมาเที่ยวหรือเห็นทะเลนักตอนเรียนมัธยม
กับขับรถไปจากรังสิต ก็ใช้เวลาไม่นาน...

ทริปนึงที่อยากเล่าคือ
ครั้งแรกที่ไปทะเลหัวหินด้วยกัน
เกมเซ็กซ์ที่เราเล่น ก็จะไม่หนีจากที่ทำกันที่มหาลัย หอผม หรือห้างแถวๆมอเท่าไรนัก
เพียงแค่เปลี่ยนมาเล่นไกลมากขึ้น แอบหวาดเสียวมากขึ้นครับ
.
.
.
ระหว่างนั่งรถออยไปเที่ยว เราก็มีแก้ผ้าที่เบาะหลังเย็ดกัน เพราะฟิล์มด้านข้าง ด้านหลัง รถออยจะมืด
ส่วนใหญ่เวลาอยู่ในรถเวลาไปเที่ยวกัน 3 คน ผมจะไม่ค่อยได้ขับนะครับ เพราะทำภารกิจ แหะๆๆ
ออกแนวระหว่างเดินทางนี่ จู๋ไม่เคยแห้งเลยทีเดียวตลอด 2-3 ชม.ที่ไปหัวหิน
เสียบค้างไว้ในหีแทบจะตลอดทาง

ผมนั่งอยู่ข้างหลัง ขับออกเมืองเลยมหาชัย ถึงนาเกลือ มิ้นก็สงสายตาต้องการเย็ด
นั่งคร่อมหันหน้าเข้าหามีเซ็กซ์ขย่มควยผม ส่วนออยก็ขับรถไปก่อน
มีมาแซว แหมมม ออกเมืองปุ๊บก็หิวเลยนะมิ้น...

เย็ดกันสักพักพอกระแทกสวนเสียวๆ จนพอใจ (ผมยังไม่แตก)... ก็จอดข้างทาง
มิ้นที่ท่อนล่างเปลือยหี ก็ใส่เสื้อปีนสลับกับออยไปขับรถแทน...

ออยก็มาเบาะหลังถอดข้างล่าง ดูดปั้นควยผม แล้วก็เสียบเย็ดต่อ
พอผมถึงจุด แตกในใส่ ก็เสียบควยค้างไว้ คุยเล่นกันไปเรื่อยๆ...
ออกแนวขับออกต่างจังหวัดเที่ยวด้วยกันครั้งแรก ก็ขอปล่อยของ อยากเย็ด อยากลองกันทั้งสามคนอ่ะครับ

นึกภาพผมนั่งเบาะหลังตรงกลาง นั่งดูวิวข้างหน้าบ้าง ข้างๆบ้างไป
ออยก็เหมือนนั่งตักผม จู๋น้อยๆของผมก็หลบอุ่นๆอยู่ในหีออย แขนท้าวไปที่เบาะคู่หน้า คุยกับมิ้นตามประสาสาวๆ
ถ้าน้ำเงี่ยนผมซึมไหลหยดออกมา ก็ใช้ทิชชู่เช็ดเอาเรื่อยๆ
.
.
.

มิ้นมีถามงอนๆ... เปลี่ยนอีกรอบได้มั้ยอ่ะ... ออยได้เสียบจู๋เต้ตั้งนานแล้วอ่ะ
‘555 ก็ได้ๆๆ..... จอดก่อนสิ...
มิ้นก็หาข้างทางแบบไม่มีบ้านคนใกล้ๆ

ผมก็จับเอวออย ยกถอนจิ๋มออก เช็ดน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมา แล้วให้เธอใส่เฉพาะเสื้อไปขับแทนอีกครั้ง
'เอาทิชชู่มา เอาทิชชู่มา'
ออยถึงกับต้องให้มิ้นหยิบทิชชู่มารองเบาะไว้ เพราะเธอขี้เกียจใส่ท่อนล่างเวลาไปขับ
แต่ก็กลัวน้ำเงี่ยนผมไหลออกมาเลอะเทอะเบาะรถเธอ

มิ้นก็กลับมาเบาะหลัง ดูดทำความสะอาดควยผมที่เปื้อนน้ำเงี่ยนและน้ำหีออย
ปั้นควยผมให้กลับมาแข็ง ผมก็บิ้วดูดนมมิ้นให้หีแฉะเพื่อเสียบอีกครั้ง

สบายจัง... เธอทำหน้าแมวๆ แล้วก็ทำเหมือนออย คือท้าวแขนไปเบาะหน้าเม้าท์กันต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ไปต่อจ้า...

คือ... ผมแตกใน ปล่อยน้ำเงี่ยนไปแล้ว
แต่เธอแค่อยากให้ควยผมเสียบค้างไว้ในจิ๋มแค่นั้นเลยครับ นึกตอนนี้ก็ฮาดี อะไรวะเนี่ย 555
ทั้งคู่บอกว่า ทั้งเสียว ทั้งตลก ทั้งรู้สึกอบอุ่น มันแปลกๆดี อยากทำ
.
.
.
ตอนที่ไปเที่ยว มีแวะข้างทางที่พอมีร่มเงาไม้ ให้สาวๆนั่งริมๆเบาะหลัง เปิดประตู
ฉี่ออกนอกตัวรถด้วยบ่อยๆ เพราะตอนแรกสาวๆอยากลองกัน และชอบ โดยให้ผมยืนบังด้านหลัง...
ภาพที่เห็นกระตุ้นอารมณ์ดีมากครับ

สาวใส่เสื้อแขนสั้น เว้าอก ลายลูกไม้ เปลือยท่อนล่าง กางขานั่งยองเบาะหลัง แหวกจิ๋มฉี่ออกมา
ฉี่เสร็จก็รีบใช้ทิชชู่เปียกเช็ด...
คราวนี้ขับไปไหน จะไม่ค่อยเข้าปั๊มละ แวะฉี่ข้างทาง เน้นอารมณ์กันมากกว่า

โดยแต่ละทริปที่ไปเที่ยวกัน ผมมักให้สองสาวเอาชุดนักศึกษาไปด้วย
ให้ใส่ตอนไปพักต่างจังหวัด (อยากได้อารมณ์เสี่ยเรียกสาวไซไลบ้าง555)
ไม่ก็ชุดสาวมอปลาย สมัยสองสาวเรียนที่เชียงใหม่
.
.
.
.

มีช็อตตลกๆคือตอนที่ขับมาถึงรีสอร์ท แล้วด้วยความที่เป็นรีสอร์ทมีชื่อนิดนึง
ก็จะมีพนักงานมารอโบกรถให้จอด แล้วยืนรอข้างรถเพื่อช่วยขนกระเป๋า
ที่ฮาคือพวกเราด้วยความเคยชิน มันคุยเพลินมาตลอดทาง คือไม่มีใครใส่ท่อนล่างเลยครับ!!!! 55555
แบบจอดรถแล้ว พนักงานยืนรอข้างๆประตูคนขับห่างไปสัก 4-5 เมตร รอเราลงรถ
แล้วเพิ่งเอะใจกัน มิ้นนี่รีบเปิดกระจกบอกพนักงานว่า เดี่ยวขนกระเป๋าไปเองค่ะไม่ต้องรอเลย
พนักงานเค้าถึงรับทราบเดินไปรอที่ล็อบบี้

เราสามคนในรถนี่ก็ฮาครืนเลยทีเดียว
มิ้นบอกเกือบจะเปิดลงรถไปแล้วเนี่ย เผลอจัด 555...

มาถึงที่พักก็ขนกระเป๋าเข้าห้อง ชื่นชมวิว ชื่นชมสภาพโรงแรม หาอะไรกินเล็กๆน้อยๆ
พูดคุย สนุกสนาน เล่นน้ำสระว่ายน้ำ แล้วก็อยู่ในห้องรอช่วงเย็นสให้แดดร่มลมตกสักหน่อย สักพักก็จัดกันเลย

ฉีดน้ำเงี่ยนให้สองสาวเก็บน้ำผมไว้ก่อนด้วย แล้ว 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2021, 03:21:32 pm โดย TUGO »

*

ออฟไลน์ kaithai

• Global Moderator
  • 2693
  • 2717
ประสบกาม ที่ยากจะลืมเลือน

ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ sparrow_ap

• Senior Member
  • 772
  • 458
จัดตอนพิเศษเลยครับ เป็นประสบการณ์ที่น่าอิจฉาจริงๆคับ
 ::Glad:: ::Glad::  ::DookDig::
ปล.ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราวแบบไหน ถ้ามีความสุขกับมัน ในก็กลายเป็นความทรงจำที่ดีได้ครับ   ::Thankyou:: ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ ponggunyuki2527

• Gold Member
  • 1424
  • 499
ประสบการณ์ที่ดีครับ ขอบคุณที่มาเล่ากัน

*

ออฟไลน์ alanis

• Junior Member
  • 438
  • 509
ขอบคุณครับ ที่มาเล่าประสบการณ์ดีๆให้ฟังกัน

คือดีจนรู้สึกอิจฉา
เรื่องตอนมหาวิทยาลัยผมแทบไม่มีเลย
คิดตามก็อยากรีดน้ำอีกแล้ว

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Legend Member
  • 2782
  • 1278
นอกสถานที่เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากทำให้อารมณ์พุ่งและเสร็จไว ผมเองก็ทำครับแต่ไม่บ่อยเพราะโอกาศไม่เอื้อ อีกอย่างแฟนกลัวโดนถ่ายด้วย

*

ออฟไลน์ somc217

• 2266
  • 995
บรรยายดีจนเห็นภาพตามไปด้วยเลย
ชอบครับ
รอติดตามตอนต่อไป
ขอบคุณมากๆครับ

*

ออฟไลน์ elviswhat

• 2919
  • 988
รู้สึกได้อลย ว่าเป็นคนที่โชคดีมาก ๆ นึกถึงวันวานยังหวานอยู่

*

ออฟไลน์ biochem

• 401
  • 353
ขอบคุรมากเลยครับ
ผมอ่านยาวรวดเดียวเลย ต้องขออภัยที่ไม่ได้เม้นอะไรก่อนหน้า

เนื้อเรื่องเยี่ยม เล่าได้เยี่ยม

และทำให้ย้อนกลับไปคิดถึงตัวเอง หลังจากเรียนจบ เลิกกับแฟนตลอดเลย น่าเสียดายที่เราเก็บความสัมพันธ์ดีๆ ไว้ไม่ได้

*

saturn

วาสนาคนเราไม่เท่ากัน  เดินจากไป น้ำตาคลอ

*

ออฟไลน์ zamakarn

• Gold Member
  • 1400
  • 772
ง่ะ ใจยังไม่อยากให้จบเลยอยากให้มีต่ออีกนะเนี้ย

*

ออฟไลน์ miikaell

• 260
  • 230
มีภาคต่อ อีกได้มั้ยครับ สนุกมาก

*

pinmonkey

น่าประทับมากครับกับความหลังนี้ ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ 2206

• Full Member
  • **
  • 191
  • 96
ขอบคุณสำหรับผลงานครับ อ่านสนุกมาก

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ